சமூகம் செய்திகள் மதுரை

“ஹவாலா, தங்கம், காட்டமைன் கடத்தல் கும்பல்”: ஃபேஸ்புக்கில் வன்மத்தை தூண்டிய புகாரில் புழல் சிறையில் அடைக்கப்பட்டார் பாஜக கல்யாணராமன்!

திராவிடர் இயக்க, கட்சிகளின் தலைவர்கள், சிறுபான்மை இனத்தவர் மீது ஃபேஸ்புக்கில்  தொடர்ந்து கீழ்த்தரமான அவதூறுகளைப் பதிவிட்டு வந்ததாக பாரதிய ஜனதா கட்சியைச் சேர்ந்த பிரமுகர் கல்யாண்ராமன் மீது புகார் எழுப்பப்பட்டு வந்தது.
13.PNG
இதனை தொடர்ந்து, கல்யாணராமன் மீது  சென்னை போலீசில் மனித நேய மக்கள் கட்சித் தலைவரும் எம்.எல்.ஏ.வுமான ஜவாஹிருல்லா புகார் கொடுத்திருந்தார். இந்தப் புகாரின் அடிப்படையில் இன்று கல்யாண்ராமன் கைது செய்யப்பட்டு சென்னை புழல் சிறையில் அடைக்கப்பட்டுள்ளதாக ஜாவஹிருல்லா, வெளியிட்டுள்ள அறிக்கை…
“கல்யாண் ராமன் கடந்த டிசம்பர் 26 மாலை 6.01 மணிக்கு அவரது முகநூலில் அகிலத்தின் அருட்கொடை அண்ணல் நபி (ஸல்) அவர்களை தொடர்புபடுத்தி ஒரு அவதூறு பதிவு செய்திருந்தார். இதனைச் சுட்டிக்காட்டி நமது புகார் அளிக்கப்பட்டது.
நமது புகாரை விசாரித்த சென்னை மாநகர காவல்துறை அதன் அடிப்படையில் சென்னை சிட்லப்பாக்கம் காவல் நிலையத்தில் வழக்கு ஒன்றைப் பதிவு செய்து இன்று (09.01.2016) அதிகாலை கல்யாண் ராமனைக் கைது செய்து அவரை சென்னை புழல் மத்திய சிறையில் அடைத்துள்ளது.
கடந்த ஹஜ் புனித யாத்திரையின் போது மதுரை மாவட்டம் திருமங்கலத்தைச் சேர்ந்த பாஜக பிரமுகர் ஒருவர் முகநூலில் அதுகுறித்து வெறுப்பு பிரச்சாரம் பதிவிட்டார். இது குறித்து திருமங்கலம் தமுமுக அளித்த புகாரின் அடிப்படையில் அவர் கைது செய்யப்பட்டார். இப்போது மனிதநேய மக்கள் கட்சி அளித்த புகாரின் அடிப்படையில் கல்யாண் ராமன் கைது செய்யப்பட்டுள்ளார்.
முகநூலில் வெறுப்புப் பிரச்சாரத்திற்கு இடமில்லை என்பதை உணர்த்திய தமிழகக் காவல்துறைக்கும், உரிய உத்தரவுகளைப் பிறப்பித்த தமிழக முதலமைச்சர் செல்வி ஜெயலலிதா அவர்களுக்கும் மனிதநேய மக்கள் கட்சியின் சார்பில்  நெஞ்சார்ந்த நன்றியைத் தெரிவித்துக் கொள்கிறேன்.
முகநூலில் வெறுப்பு பிரச்சாரம் செய்வதை தொழிலாக கொண்டிருக்கும் அனைவருக்கும் இது ஒரு படிப்பினையாக இருக்கட்டும்.”
Advertisements

மறுமொழியொன்றை இடுங்கள்

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  மாற்று )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  மாற்று )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  மாற்று )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  மாற்று )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.