காதல் சமூகம் பாலின உரிமை பெண் குரல் பெண்கள்

“நீ காதல்காரனோ காதல் காரியோ உனக்குதான் பால் பேதம் கிடையாதே!”

சரியான காதல்காரி நீ…

காதலிப்பதும் காதலிக்கப் படுவதுமாகவே வாழ்ந்து கொண்டிருக்கிறாய் … யாராவது கொஞ்சி பேசினால் காதல் வந்துவிடுகிறது உனக்கு … நாய் குட்டியா நீ கொஞ்சி தலைகோதிவிடும் யாரோ தெரியாத ஒருவர் பின்னால் வாலாட்டி வாஞ்சையுடன் செல்கிறாய் … அவர்கள் சொல்கிறார்கள் நாய் இல்லையாம் பூனைக்குட்டியாம் நீ Ha ha ha… எதோ ஒன்று அன்புக்காக எங்கும் ஜீவனுக்கு பேதம் ஏது..

சரி போகட்டும் … உன் முதல்காதலிக்கு காதலர் தின வாழ்த்து சொன்னியா எனக்கேட்டேன் … உடனே சிறிதாக புன்னகைத்தாய் … அவளுக்கடுத்து வந்த அத்தனை காதலையும் கொண்டாடி தீத்தாச்சு … அவள் நினைவுகள் மட்டும் செல்லரித்த புத்தகமாய் … இனி கொண்டாட எதுவுமில்லை என்று விரக்த்தியாக சொன்னாய் …

ரசனைக்காரிக்கு காதலில் சோர்வெதர்க்கு… விடு அடுத்தகாதல் உனக்காக கை நீட்டி காத்துக்கொண்டிருக்கிறது… இறுக்க அணைத்துக்கொள் … இந்த முறை உன் அன்பான கதகதப்பான இறுக்கத்தை தாண்டி அது எங்கும் பறந்து விடக்கூடாது என்றேன் … அதற்கு அடைத்து வைப்பது என்றும் காதலாகாது என்றாய்… இப்படி பேசிபேசியே ஒவ்வொரு காதலும் உறுப்படாமல் போய் கொண்டிருக்கிறது என்றேன் … அதற்கு நீ மீண்டும் புன்னகைத்தாய் …

வெற்றியை சந்திப்பது மட்டுமே காதலல்ல காதல் வெறும் காதல் மட்டுமே அதை உணர்ந்தால் போதும் என கூறிவிட்டு நம்மை கடந்து செல்லும் ஒரு குழந்தையை துரத்திக்கொண்டு விளையாடும் chocolate நிற பெண்ணை ரசித்துக்கொண்டிருந்தாய் அவர்கள் இருவரும் விளையாடிக்கொண்டிருந்த சிவப்பு நிற பலூன் ஒன்று உன் மீது மோதியது ….

அந்த கருப்பழகி இம்முறை உன் அருகில் வந்தாள் பலூன் என்றாள் நீ தர மறுத்தாய் … அவள் கெஞ்சினாள் .. நீ புன்னகைத்தாய் … அவள் குழந்தை விரல் பிடித்துக்கொண்டு நடக்க ஆரம்பித்தால் நீ முன் சென்று ஓடினாய் மீண்டும் ஒரு காதல் முளைத்து… நீ காதலை தேடி ஓடுகிறாயா இல்லை காதல் உன்னை சுற்றி உன் பின்னால் ஓடிக்கொண்டிருக்கிறதா தெரியவில்லை… உனக்கு ஒவ்வொரு நொடியும் காதல் தான் நீ காதல்காரனோ காதல் காரியோ உனக்குதான் பால் பேதம் கிடையாதே … வாழ்நாள் முழுவதும் காதலித்துக்கொண்டிரு அது தான் இந்த ரசனைக்காரிக்கு அழகு…

Advertisements

மறுமொழியொன்றை இடுங்கள்

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  மாற்று )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  மாற்று )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  மாற்று )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  மாற்று )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.