காதல் சமூகம் சாதி கொலைகள் தலித் ஆவணம்

சமூக ஊடகங்களின் தாக்கம்: வீட்டுக் காவலில் இருந்து மீட்கப்பட்டார் பிரியங்கா

தலித்தை காதலித்த காரணத்தால் தன்னை ஆணவக் கொலை செய்ய தன்னுடைய அப்பா திட்டமிடுவதாக புதுக்கோட்டையைச் சேர்ந்த ப்ரியங்கா என்ற பெண் அனுப்பிய குறுஞ்செய்தி திங்கள் கிழமை சமூக ஊடகங்களில் வெளியாகி பரபரப்பானது. ப்ரியங்கா காதலித்த வினோத் இந்த குறுஞ்செய்தியை வைத்து காவல் நிலையத்தில் புகார் செய்திருந்தார்.  இந்தச் செய்தி ஊடகங்களிலும் வெளியானது. இந்நிலையில்  இந்த விஷயத்தை கையில் எடுத்த திவிக உள்ளிட்ட இயக்கங்களின் முயற்சியால் பிரியங்கா மீட்கப்பட்டுள்ளார். இதுகுறித்து  தமிழ் இராசேந்திரன் தனது முகநூல் பதிவில்,

“சகோதரி பிரியங்காவை வீட்டுக்காவலில் இருந்து மீட்டெடுத்தாகி விட்டது.. வினோத்தோடு தான் வாழ்வேனென்று காவல்நிலையத்தில் ஒப்புதல் வாக்குமூலம் அளித்தார் பிரியஙகா, வழக்கறிஞரின் பாதுகாப்போடு புதுக்கோட்டை திராவிடர் விடுதலைக் கழக மாவட்ட செயலாள் தோழர் கார்த்திகேயன் வீட்டில் தங்கவைக்கப்பட்டார . பிரியங்காவை காப்பாற்ற தன் முனைப்போடு செயல்பட்ட தோழர் எவிடென்ஸ் கதிர், துரை குணா, பெரியார்-அம்பேத்கர் மக்கள் கழகம் மற்றும் தோழமை அமைப்பு தோழர்கள், முகநூல், வாட்ஸ் அப் நண்பர்கள், பத்திரிக்கை, தொலைக்காட்சி ஊடக நண்பர்கள், காவல் துறையினர் மற்றும் எங்களோடு களத்தில் நின்ற அத்துனை தோழர்களுக்கும் புதுக்கோட்டை திராவிடர் விடுதலைக் கழகம் சார்பில் நெஞ்சார்ந்த நன்றிகளை தெரிவித்து கொள்கிறோம்” என்று தெரிவித்திருக்கிறார்.

Advertisements

மறுமொழியொன்றை இடுங்கள்

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  மாற்று )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  மாற்று )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  மாற்று )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  மாற்று )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.