சமூகம் சாதி அரசியல் தமிழகம் தலித் ஆவணம்

சாதி மறுப்புத் திருமணம் செய்தவர்களையும் உதவியவர்களையும் விடாமல் துரத்தும் சாதிவெறி கூலிப்படை;

சங்கர் படுகொலையின் சுவடுகளே இன்னும் வடுக்களாக இருக்கும்போது, சாதி வெறி கும்பல், சாதி மறுப்பவர்களை, சாதியத்தை உடைப்பவர்களை விடாமல் துரத்திக் கொண்டிருக்கிறது. அதன் சமீபத்திய உதாரணம்., சாதி மறுப்புத் திருமணம் செய்த சந்தியா, சிவராமனை துரத்துகிறது சாதிவெறி கொலைகார கும்பல். இவர்களுக்கு உதவிய மக்கள் மன்றத்தைச் சேர்ந்த  தஞ்சை தமிழன் என்பவரை தாக்கியுள்ளனர்.

“அந்த புள்ளைக்கும், பையனுக்கும் நீங்கதாண்டா பாதுகாப்பு குடுத்து வச்சிருக்கீங்க..ஒங்களைய போட்டுட்டுதான் அந்த புள்ளையும், பையனையும் போடனும்” என்று கூறியபடியே பாட்டாளி மக்கள் கட்சியைச் சேர்ந்தவர்கள், அவர்களை தாக்கியதாக, மக்கள் மன்றத்தின் ரமேஷ் பெரியார் கூறி இருக்கிறார்.  அவர்களுடைய இருசக்கர வாகனத்தையும் பறித்துக்கொண்டு சென்றுள்ளனர்.

இந்நிலையில், தங்கள் உயிருக்கு பாதுகாப்புக் கோரிய சந்தியா, சிவராமனுக்கு போலீஸ் தரப்பில் எவ்வித பாதுக்காப்பும் தரப் படவில்லை. ஒவ்வொரு நாளும் தாங்களும் தங்களுக்கு பாதுகாப்பு அளிக்கும் தோழர்களும் அச்சுறுத்தப்படுவதாக சொல்கிறார் இவர்கள்.

 

Advertisements

One comment

மறுமொழியொன்றை இடுங்கள்

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  மாற்று )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  மாற்று )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  மாற்று )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  மாற்று )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.