அரசியல் சட்டப் பேரவைத் தேர்தல் 2016 சமூகம் செய்திகள் தமிழகம்

அன்புமணிக்கு சொந்தக் கார்கூட இல்லை; மனைவிக்கோ ரூ. 32 கோடி சொத்து!

பென்னாகரம் தொகுதியில் போட்டியிடும் பா.ம.க முதலமைச்சர் வேட்பாளர் அன்புமணி தனது வேட்புமனு தாக்கலின்போது சொன்ன சொத்துகள் பற்றிய விவரம்:

கையிருப்பு 50 ஆயிரம் ரூபாய். தங்க நகைகள் உள்பட 30 லட்சத்து 1‌2 ஆயிரத்து 915 ரூபாய் மதிப்பில் அசையும் சொத்துக்கள் இருப்பதாகவும் அன்புமணி கூறியுள்ளார். சொந்தமாக கார் இல்லை; அசையா சொத்துகளும் கிடையாது என்று தெரிவித்துள்ளார்.

அன்புமணியின் மனைவி சௌமியாவிற்கு கையிருப்பு 55 ஆயிரம் ரூபாய் எனவும், தங்கம், வெள்ளி, வைர ஆபரணங்கள் என 6 கோடியே 70 லட்சத்து 46 ஆயிரத்து 562 ரூபாய் மதிப்பில் அசையும் சொத்துகள் இருப்பதாக உறுதி மொழி பத்திரத்தில் குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது.

சௌமியாவின் அசையா சொத்துகளின் மதிப்பு 26 கோடியே 21 லட்சத்து 93 ஆயிரத்து 500 ரூபாய் என்று தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. அவருக்கு நிதி நிறுவனங்கள் மற்றும் வங்கிகளில் 3 கோடியே 95 லட்சத்து 43 ஆயிரத்து 468 ரூபாய் கடன் இருப்பதாகவும் கூறப்பட்டுள்ளது. ஆக மொத்தம் சௌமியாவின் சொத்து மதிப்பு 32 கோடியே 92 லட்சத்து 40ஆயிரத்து 62 ரூபாய்.

இதேபோல் அன்புமணியின் மகள் சஞ்சித்ராவின் சொத்துகளின் மதிப்பு 23 லட்சத்து 62 ஆயிரத்து 111 ரூபாய் என்றும் மற்றொரு மகள் சங்கமித்ராவிற்கு 24 லட்சத்து 99 ஆயிரத்து 483 ரூபாய் மதிப்பிலான சொத்துகள் இருப்பதாகவும் அன்புமணியின் உறுதிமொழி பத்திரத்தில் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

வேட்புமனு தாக்கல் செய்வதற்கு முன் அன்புமணிக்கு திருஷ்டி கழிக்கப்படுகிறது.

படம் நன்றி: ஸ்ரீருதிசாகர் யாமுனன் 

மறுமொழியொன்றை இடுங்கள்

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  மாற்று )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  மாற்று )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  மாற்று )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  மாற்று )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

%d bloggers like this: