அரசியல் சட்டப் பேரவைத் தேர்தல் 2016 செய்திகள் தமிழகம் திராவிட அரசியல்

செந்தில்பாலாஜி அலுவலகத்தில் குண்டுவீச்சு

பணப்பட்டுவாடா அதிகளவில் நடத்தப்பட்டுள்ளதாகக் கூறி சட்டப் பேரவைத் தேர்தலை அரவக்குறிச்சியிலும் தஞ்சாவூரிலும் தள்ளிவைத்தது தேர்தல் ஆணையம். தேர்தல் 23-ம் தேதிக்கு தள்ளி வைக்கப்பட்டதால், வரும் 21-ம் தேதி வரை பிரசாரம் செய்யலாம் என தேர்தல் ஆணையம் தெரிவித்துள்ளது. இதையடுத்து, அரவக்குறிச்சி தொகுதி அதிமுக வேட்பாளர் வி. செந்தில் பாலாஜி பள்ளப்பட்டி பகுதியில் பொதுமக்களை சந்தித்து தீவிர வாக்குச் சேகரிப்பில் ஈடுபட்டார்.

செந்தில் பாலாஜியின் பணிமனை அலுவலகத்தில் மர்ம நபர்கள் நேற்று இரவு பெட்ரோல் குண்டு வீசி தாக்குதல் நடத்தியுள்ளனர். இதனால் அலுவலகத்தில் இருந்த அதிமுக நிர்வாகிகள் அனைவரும் வெளியே ஒடிவந்தனர். இந்த சம்பவத்தை அடுத்து பள்ளப்பட்டி பேரூராட்சி தலைவரும், அதிமுக நிர்வாகியுமான சையத் இப்ராஹிம் உள்ளிட்ட அதிமுக நிர்வாகிகள் அரவக்குறிச்சி காவல்நிலையத்தில் புகார் கொடுத்துள்ளனர்.இதையடுக்கு போலீஸார் வழக்கு பதிவு செய்து மர்ம நபர்கள் குறித்து விசாரணை செய்து வருகின்றனர்.

அதிமுக, திமுகவும் பணப்பட்டுவாடாவில் போட்டி போட்டுக்கொண்டு ஈடுபட்டதாக தேர்தல் ஆணையம் தெரித்தது. திமுக சார்பில் இந்தத் தொகுதியில் போட்டியிடுகிறார் பழனிச்சாமி.

மறுமொழியொன்றை இடுங்கள்

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  மாற்று )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  மாற்று )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  மாற்று )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  மாற்று )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

%d bloggers like this: