இந்தியா இந்துத்துவம் செய்திகள் மத அரசியல்

குஜராத் படுகொலை வழக்கில் நாளை தீர்ப்பு

குஜராத்தில் நடந்த படுகொலை வழக்கில் 14 ஆண்டுகளுக்குப் பிறகு அகமதாபாத் உயர்நீதி மன்றம் தீர்ப்பு வழங்கும் என எதிர்ப்பார்க்கப்படுகிறது. இந்த வழக்கின் அரசு தரப்பு வழக்கறிஞர் தெரிவித்த தகவலின் அடிப்படை இந்தியன் எக்ஸ்பிரஸ் செய்தி வெளியிட்டுள்ளது. இந்தப் படுகொலை வழக்கில் 2 பேர்  குற்றம்சாட்டப்பட்டுள்ளனர். அவர்கள் மீது கலவரத்தில் ஈடுபட்டது, குற்றச் சதியில் ஈடுபட்டது, கொலை, அகமதாபாத் அடுக்குமாடி குடியிருப்பில் 69 பேர் உயிரிழக்கக் காரணமாக இருந்த தீ வைப்பு சம்பவத்தில் ஈடுபட்டது போன்ற குற்றச்சாட்டுகள் பதியப்பட்டுள்ளன.

பிரதமர் நரேந்திர மோடி, குஜராத் முதலமைச்சராக இருந்தபோது, 1000 பேர்  இறக்கக் காரணமாக இருந்த இந்தக் கலவரத்தை கண்டு காணாமல் இருந்தார்.

 

இந்த வழக்கில் குற்றம்சாட்டப்பட்ட ஆறு பேர் இறந்துவிட்டதால் நீண்ட காலதாமதம் ஏற்பட்டுவிட்டதாக அரசு வழக்கறிஞர் ஆர். சி. கோத்தாரி தெரிவித்தார். குற்றச்சாட்டப்பட்ட 62 பேருக்கும் குல்பர்க் ஹவுஸிங் சொசைட்டியில் முஸ்லீம்களை எரித்து கொன்ற குற்றத்துக்காக ஆயுள் தண்டனை கிடைக்கும் என எதிர்ப்பார்ப்பதாக தெரிவித்தார்.

 

 

மறுமொழியொன்றை இடுங்கள்

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  மாற்று )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  மாற்று )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  மாற்று )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  மாற்று )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

%d bloggers like this: