சூழலியல் செயற்பாட்டாளர் பியூஸ் மானுஷ் கைது செய்யப்பட்டபோது வழக்கறிஞர் கிருபா முனுசாமி சில குற்றச்சாட்டுகளை வைத்திருந்தார்.  கிருபா முனுசாமியின் குற்றச்சாட்டுகள் குறித்து பேசாமல், பியூஸ் கண்மூடித்தனமாக ஆதரித்த சிலர் கிருபாவை மிகவும் கீழ்த்தரமாக தாக்கி முகநூலில் எழுதினர்.

இதையும் படியுங்கள்: “தீய்ஞ்சு போன மூஞ்சி” : சூழலியல் ஆர்வலர் பியூஸ் மனுஷ் குறித்த விமர்சனத்துக்கு நிறவெறியுடன் எதிர்வினை

இந்நிலையில் புதிய தலைமுறை தொலைக்காட்சியில் ‘அக்னிப் பரிட்சை’ நிகழ்ச்சியில் கலந்துகொண்ட பியூஸ் மானுஷிடம் கிருபாவின் குற்றச்சாட்டு குறித்து கேட்டார் நெறியாளர் தியாகச்செம்மல். இதற்கு பதிலளித்த பியூஸ் மானுஷ்,

“நான் சில சமயம் ரூடாக நடந்துகொண்டது உண்மை. அந்தப் பெண் வழக்கறிஞர், உறுதியானவர். ஆனால் இந்த நேரத்தில் அவர் இதைப் பேசியிருக்க வேண்டும். ஐந்து வருடம் கழித்து பேசியிருக்கிறார். அப்போதே அவர் இதைப் பற்றி பேசியிருக்கலாம். ஒருத்தர் ரெண்டு பேரை நான் புண்படுத்தியிருக்கேன். நான் நடந்துகொண்ட விதத்துக்காக நான் மன்னிப்பு கேட்கிறேன்” என தெரிவித்தார்.

வீடியோ இணைப்பு கீழே..