செய்திகள்

காதல் திருமணம் செய்து கொள்ளும் பெண்களை கட்டி வைத்து அடிக்கும் ‘ஹோம்கள்’: கொங்கு சாதியவாதிகளின் புதிய அணுகுமுறை!

கொளத்தூர் குமார்

நவீனா ஒரு பொறியியல் கல்லூரி மாணவி; கொங்கு வேளாளர் சமூகத்தில் பிறந்தவர். பெரியண்ணன் பேருந்தில் ஓட்டுநராகப் பணியாற்றுபவர்; நாடார் சமூகத்தில் பிறந்தவர், இருவருக்கும் இடையே மலர்ந்த காதல், திருமணத்தில் முடிகிறது. 2016 மே மாதத்தில் ஈரோடு திண்டல் முருகன் கோவிலில் திருமணம் செய்துகொண்ட அவர்கள் இருவரும் அதோடு மனநிறைவடையாமல் சேலம் மாவட்டம், கொளத்தூர் ஒன்றியத் திராவிடர் விடுதலைக் கழகத் தோழர்களை அணுகி தங்கள் திருமணத்தை, பெரியாரின் சுயமரியாதைத் திருமணமாய் நடத்திக் கொள்ள தாங்கள் விரும்புவதாகக் கூறியுள்ளனர். மேட்டூர் பெரியார் படிப்பகத்தில் கொளத்தூர் ஒன்றியக் கழகச் செயலாளர் ஈசுவரன் தலைமையில் சுயமரியாதைத் திருமணம் செய்துகொள்கின்றனர். அத்திருமணமும் மேட்டூர் சார்பதிவாளர் அலுவலகத்தில் 11-7-2016 அன்று பதிவும் செய்யப்பட்டுள்ளது.

திருமணம் பதிவு செய்த பின்னர் இருவரும், பெரியண்ணனின் சகோதரியின் ஊரான ஈரோடு மாவட்டம் தொட்டிபாளையத்தில் தங்கி தங்கள் இல்லற வாழ்வைத் தொடங்கினர். ஜாதி மாறி நடந்த திருமணத்தைச் சகித்துக்கொள்ள முடியாத தன்னை ஜாதியின் காப்பாளனாகக் கருதிக்கொள்ளும் ஜாதிவெறியன் நவீனாவின் சித்தப்பா கார்த்திக் என்பவர் தொடர்ந்து தேடி நவீனா இணையர் வாழும் இடத்தை அறிந்துகொண்டு, யாரும் உடன் இல்லாமல் நவீனா மட்டும் தனியே இருப்பதை உளவுபார்த்து அறிந்து கொள்கிறார். உடனே, ( 5-8-2016 ) அடியாட்களுடன் வந்து, தான் ஊருக்கு வெளியே நின்றுகொண்டு, தனது அடியாட்களை கோபால் என்பவன் தலைமையில் அனுப்பி தூக்கிச் சென்றுவிடுகிறார். தகவல் அறிந்ததும் பெரியண்ணன் அம்மாபேட்டை காவல் நிலையத்தில் ஒரு கும்பல் தனது மனைவியைக் கடத்திச் சென்றதைப் புகாராக அளித்துள்ளார்., ஒரு நாள் கடந்த நிலையிலும் காவல்நிலையத்தில் எவ்வித நடவடிக்கையும் எடுக்கப்படாதைக் கண்டு, திராவிடர் விடுதலைக் கழக அமைப்புச் செயலாளர் தோழர் ஈரோடு இரத்தினசாமி, தமிழ்நாடு-புதுச்சேரி மக்கள் சிவில் உரிமைக் கழகத் தலைவர் கண..குறிஞ்சி. கொளத்தூர் ஒன்றியச் செயலாளர் காவலாண்டியூர் ஈசுவரன் ஆகியோருடன் 6-8-2016 அன்று ஈரோடு மாவட்டக் காவல்துறைக் கண்காணிப்பாளர் அலுவலகம் சென்று முறையீடு செய்துள்ளார்.

சிறிது நேரத்தில் அம்மாபேட்டை காவல்ஆய்வாளர் நவீனா வந்துவிட்டதாகவும் பவானி மகளிர் காவல்நிலையம் வருமாறு பெரியண்ணனை அழைத்துள்ளார். அங்கு போனால் அதற்கு முன்னதாகவே நவீனா தன் பெற்றோரோடு போக ஒத்துக்கொண்டதாகக் கூறியுள்ளனர். இரவு 9-45 மணியளவில் குற்றவியல் நடுவர் வீட்டுக்கு அழைத்து சென்றுவிட்டு நவீனாவின் பெற்றோரோடு அனுப்பி வைத்துள்ளனர்

[ தப்பிவந்த நவீனா, மகளிர் காவல் நிலைய உதவி ஆய்வாளர் ஒரு வெள்ளாளப் பெண்ணாய் பிறந்துவிட்டு சாணானைத் திருமணம் செய்து கொள்ளலாமா என்றுகேட்டு – உதவி ஆய்வாளர் கொங்கு வேளாளர் சமுதாயத்தவர் – தன்னைத் தலையில் பலமுறைக் கடுமையாகக் கொட்டியும், அடித்தும் வற்புறுத்தியதாகக் கூறுகிறார். அது போலவே அங்கு வந்த பவானி துணைக் கண்காணிப்பாளரும் வீணாக செத்துத்தான் போகப் போகிறாய் என்றும், உன் கணவனின் உயிரும் தேவையில்லாமல் போகப் போகிறது என்றும் மிரட்டி வெற்றுத் தாள்களில் கையெழுத்து வாங்கியுள்ளார். – அவரும் கொங்கு வேளாளர்தான். காவல்துறைத் துணைக் கண்காணிப்பாளருக்கு ரூ. 50,000/- கொடுத்ததாக நவீனாவின் சித்தப்பா கார்த்தி பின்னர் கூறியுள்ளார்.]

அழைத்துச் செல்லப்பட்ட நவீனாவை மிகவும் கெடுபிடியாக சித்தப்பா ( சித்தியின் கணவர் ) கார்த்திக்கின் வீட்டில் தங்க வைத்துள்ளனர். எப்போதும் உடன் யாராவது இருந்துகொண்டும், நவீனா கைகளில் கைபேசிக் கிடைக்கவிடாமலும் எச்சரிக்கையாக இருந்துள்ளனர்.

எப்படியோ அவர்களையும் ஏமாற்றிவிட்டு தனக்குக் கிடைத்த ஒரு கைபேசி வழியாக தனது கணவரைத் தொடர்பு கொண்டு, நீங்கள் எனது சித்தப்பா வீட்டுக்கு அருகில் வந்து மோட்டார் சைக்கிளோடு நில்லுங்கள்; நான் எப்படியாவது தப்பிவந்து விடுகிறேன் என்று கூறியுள்ளார். அவ்வாறே பெரியண்ணனௌம் மோட்டார் சைக்கிளோடு 10-8-2016 அன்று அங்கு சென்றுள்ளார். நவீனாவும் வீட்டின் சுற்றுச் சுவரைத் தாண்டிக் குதித்து வந்து பெரியண்ணன் மோட்டார் சைக்கிளில் ஏறும்போது அவரது சித்தி ஓடிவந்து நவீனாவின் கையைப் பிடித்து இழுத்துள்ளார். நவீனா கீழே விழுந்துள்ளார். ஆனாலும் தன் சித்தியைக் கீழே தள்ளிவிட்டு மீண்டும் ஓடியுள்ளார். ஆனால் சித்தி சத்தம்போட அன்று சந்தை நாளாக இருந்ததால், கூட்டமாக நின்ற மக்கள் நவீனாவைப் பிடித்து விடுகின்றனர்.

நவீனா கருவுற்றிருப்பதையறிந்த அவரது சித்தியும், சித்தப்பாவும் அடுத்த நாளே 11-8-2016 அன்று அவரது கண்ணைக் கட்டி சுமார் 1½ மணி நேரம் பயணம் செய்து ஒரு மருத்துவ மனையில் கட்டாயக் கருக் கலைப்பு செய்துள்ளனர். மேலும் ஒரு நாள் அங்கேயே தங்கியிருந்து விட்டு அடுத்தநாள் பூதப்பாடிக்கு அழைத்து வந்துள்ளனர்.

15-8-2016 அன்று ஈரோடு சித்ரா தங்கவேலு என்ற மருத்தவரிடம் கவுன்சிலிங்குக்கு என்று அழைத்து சென்றுள்ளனர். அவர் சிறிது நேரம் நவீனாவோடு பேசிவிட்டு, வேறு ஒரு சீனியர் டாக்டர் திருச்சியில் இருந்துவருகிறார்; அவரிடம் நீ பேசு என்று கூறியுள்ளார். அதேபோல ஒருவர் மாலை 6-30 மணியள்வில் வந்துள்ளார். அவர் நவீனாவைத் தனியாக அமரவைத்து காதல் அரும்பிய நாளில் இருந்து அன்றுவரையிலான எல்லா செய்திகளையும் துல்லியமாகக் கேட்டு அறிந்துள்ளார். அது மட்டுமின்றி பெரியண்ணனின் குடும்பம், உறவினர்கள், அவர்களது வசிப்பிடம் எல்லாவற்றையும் அக்கறையுடன் கேட்டறிந்துள்ளார். அதுபோலவே அவரின் தொடர்புள்ள எல்லோரிடமும் கேட்டறிய அனைவரது கைபேசி எண்களையும் கேட்டறிந்துள்ளார். நவீனாவும் மனம் விட்டு அனைத்து செய்திகளையும் ஒளிவு மறைவு இல்லாமல் கூறியுள்ளார். முடிவாக சில நாட்கள் தனது ஹோமில் தங்கவேண்டியிருக்கும் என்று அந்த சீனியர் டாக்டர் கூறியிருக்கிறார்.

வீடு திரும்பிய அடுத்த நாள் மீண்டும் கைபேசியில் பேச நவீனா முயற்சி செய்துள்ளார். அவரது சித்தப்பா இனி சரிப்படாது, உன்னை ஹோமுக்கு அனுப்பவேண்டியதுதான் எனக் கூறி, அன்று பிற்பகல் 3-00 மணியளவில் ஹோமுக்கு அழைத்து சென்றுள்ளார். சென்றபோது ஏற்கனவே இரண்டு இளம்பெண்கள் அங்கிருந்துள்ளனர். தங்கியிருந்த இரண்டு பெண்களும் ஹோமின் ”சிறப்புகளை” இரவே விளக்கியுள்ளனர். அடுத்த நாள் அந்த சீனியர் மருத்துவர் அங்கு வந்துள்ளார். வந்தவரும் வெறொருவரும் நவீனாவையை அழுத்திப் பிடித்துக் கொள்ள வேறொருவர் கருப்பு பிளாஸ்டிக் ஹோசால் உள்ளங்கால்களில் கடுமையாக போலீஸ் அடி அடித்துள்ளனர். சிறிது நேரம் அடித்ததும் இவரை எழுந்து நடக்க வைத்துவிட்டு மீண்டும் மீண்டும் அடித்துள்ளனர். அந்த சீனியர் மருத்துவர்தான் கொங்கு வேளாளர் சங்கப் பிரமுகர் – திருமணத் தகவல் நிலையம் நடத்தும் துளசிமணி என பின்னர் அறிந்துள்ளனர். அவரோடு வந்தவர்களில் சரவணன், பாலன் என்ற இருவரின் பெயர்கள் மட்டும் இவர்களுக்குத் தெரிகிறது.

மேலும் நான்குப் பெண்கள் ஒவ்வருவராக அங்கு வந்து சேர்ந்துள்ளனர். அன்று முதல் தப்பித்த 3-10-2016 வரை அவ்வப்போது ஒவ்வருக்கும் அடி விழுந்தவண்ணமே இருந்ததாம். தப்பியவர் 4-10- 2016 அன்று காலை கொளத்தூர் ஒன்றியம் காவலாண்டியூரில் உள்ள தோழர் ஈசுவரின் இல்லம் வந்துசேர்ந்துவிட்டார்.

இவை ஒருபுறம்; மறுபுறம் பெரியண்ணன் தனது மனைவிக்காக கழக வழக்குரைஞர் அருண் அவர்கள் வழியாக சென்னை உயர்நீதி மன்றத்தில் 27-8-2016 அன்று ஆட்கொணர்வு மனு தாக்கல் செய்ய, அம்மாபேட்டைக் காவல்துறைக்கு ஒரு மாத காலக்கெடுவில் நவீனாவைத் தேடிக் கொணர வேண்டுமென ஆணையிட்டது. 27-9-2016 அன்று 3-10-2016க்குள் நவீனாவைக் கொணரவேண்டுமென மீண்டும் ஆணையிடுகிறது. 3-10-2016 அன்று சென்னை உயர்நீதிமன்றத்திக் அம்மாபேட்டை உதவி ஆய்வாளர் நடேசன் ( இவரும் கொங்கு வேளாளர்தான்.) நவீனா வைரல் காய்ச்சலோடு உள்ளார் என்பதற்கான ஒரு மருத்துவரின் சான்றிதழோடு காலநீட்டிப்புக் கேட்டுள்ளார். 17-10-2016க்கு வழ்க்கு ஒத்திவைக்கப்பட்டது, வைரல் காய்ச்சல் எனக்கூறி வாய்தா கேட்ட அதே நேரத்தில்தான் நவீனாவும் வேறு நான்குப் பெண்களும் தங்களை அடைத்து வைத்திருந்த, ஈரோடு மாவட்டம், கவுந்தப்பாடி, வி.எஸ்.ஆர் கார்டனில் உள்ள தங்கமணி இல்லம் எனும் ”ஹோமில்” இருந்து தப்பியுள்ளனர்.

நவீனாவும், பெரியண்ணனும் , கழகத் தலைவர் கொளத்தூர் மணி அவர்கள் வீட்டில் செய்தியாளர்களுடன் இந்த செய்திகளைப் பகிர்ந்துகொண்டனர்.

கொளத்தூர் குமார், சமூக-அரசியல் செயற்பாட்டாளர்.

Advertisements

பிரிவுகள்:செய்திகள்

2 replies »

 1. // தப்பிவந்த நவீனா, மகளிர் காவல் நிலைய உதவி ஆய்வாளர் ஒரு வெள்ளாளப் பெண்ணாய் பிறந்துவிட்டு சாணானைத் திருமணம் செய்து கொள்ளலாமா என்றுகேட்டு – உதவி ஆய்வாளர் கொங்கு வேளாளர் சமுதாயத்தவர் – தன்னைத் தலையில் பலமுறைக் கடுமையாகக் கொட்டியும், அடித்தும் வற்புறுத்தியதாகக் கூறுகிறார். ///
  ———————

  ஜாதி வெறி இருந்தால்தான் இஸ்லாம் வளரும், முஸ்லிம்கள் வாழ முடியும்:

  குஜராத் இனப்படுகொலை செய்வதற்கு முன்பு, தேவ்டியாமவன் மோடி இந்துக்களிடம் திரும்பத்திரும்ப ஒரு வேண்டுகோள் வைத்தான்:

  “ஓ இந்துக்களே !!. உங்களுடைய ஜாதியை மூன்று நாட்களுக்கு மறந்து இந்துவாக ஒன்று சேருங்கள். துலுக்கன்களை பாக்கிஸ்தானுக்கு விரட்டி விடுவோம். இல்லாவிட்டால் கப்ரஸ்தானுக்கு அனுப்பி விடுவோம்”.
  ————————-

  ஒரு வேளை இந்துக்கள் ஜாதிவெறியை மறந்து ஒன்று சேர்ந்துவிட்டால் முசல்மானின் நிலை என்னாகும் என நினைத்துப் பார்த்தேன்… அப்பப்பா.. ஈரக்குலையெல்லாம் நடுங்குது… ஒரு முசல்மான் கூட இந்தியாவில் இருக்க மாட்டான் … 24 மணி நேரத்தில் முஸ்லிம்களை அல்லாஹ்விடம் அனுப்பிவிடுவர்…

  இஸ்லாத்தை வளர்க்க, முஸ்லிம்களை பாதுகாக்க இந்துக்களின் ஜாதிவெறி மிக மிக அவசியம். எங்களுக்காக தலித்துக்களை உதைத்து இஸ்லாத்துக்கு விரட்டிவிடும் உயர்ஜாதி இந்துக்களுக்கு நன்றி சொல்ல வார்த்தைகளில்லை… அதற்கு மேல் அம்மா அய்யாவிடம் பெட்டி வாங்கிக்கொண்டு “இன்னும் நல்லா ஒதைங்க… ” என சொல்லி அத்திம்பேர் அம்பேத்கர் போல் பேக் டோர் அரசியல் செய்யும் தலித் தலைவர்களை பாராட்ட வார்த்தைகளில்லை…
  —————————–

  ஆம்.. தமிழ்நாட்டில் இந்துக்கள் மூன்று நாட்களுக்கு ஜாதியை மறந்துவிட்டால், முசல்மான் அட்ரஸ் இல்லாமல் போய்விடுவான். ஆகையால்தான் கீழவெண்மணி, முதுகுளத்தூர் ஆகிய இடங்களில் தலித் மக்கள் மீது உயர்ஜாதி இந்துக்கள் செய்த கொடுமையை பெரியார் கண்டிக்கவில்லை. ஏனென்றால் ஜாதி சாக்கடையை ஒழிக்க முடியாது, அதை விட்டு வெளியேறத்தான் முடியும் என்பது பெரியாருக்கு நன்றாகத் தெரியும். ஆகையால்தான் “இன இழிவு நீங்க, இஸ்லாமே தீர்வு” என போதித்தார்.

  “உதை வாங்கினால்தான் இஸ்லாத்துக்கு ஓடி வருவான்” என்பது பெரியாருக்கு தெரியும். இஸ்லாமிய வளர்ச்சிக்கு மறைமுகமாக ஜிஹாத் செய்த பெரியார் ஒரு ரகசிய முஸ்லிம் என்பதில் என்ன சந்தேகம்?.
  ——————————–

  “இன்ஷா அல்லாஹ், 2025ல் தமிழகம் ஒரு குட்டி பாக்கிஸ்தானாக வேண்டும்… டெல்லி செங்கோட்டையில் மீண்டும் பேரரசர் அவ்ரங்சீப் குத்பா ஓத வேன்டும்… பாராளுமன்றத்தின் தலைமீது இஸ்லாமிஸ்தான் பச்சைக்கொடி பறக்க வேண்டும் என்பது எங்கள் அவா”. எங்கள் கனவை நனவாக்க ஜாதிப்போரை கட்டவிழ்த்துவிடும் தேவர், வன்னியர், முக்குலத்தோர், அத்திம்பேர் அம்பேத்கர் மற்றும் அனைத்து ஜாதிவெறி மாவீரருக்கும் எனது மனமார்ந்த நன்றியை தெரிவித்துக் கொள்கிறேன்..

  “உங்களுடைய எதிரிகளை வைத்தே எதிரிகளை வீழ்த்துவேன்” என அல்லாஹ் திருக்குரானில் அறிவிக்கிறான். திருக்குரான் சத்தியவேதம் என்பது, 1400 வருடங்களாக மீண்டும் மீண்டும் நிரூபிக்கப்படுகிறது.

  ஜாதி வெறி வாழ்க !!. நல்லா அடிச்சுக்கிட்டு சாவுங்க !!.

  Like

 2. நமஸ்தே என்றால் என்ன அர்த்தம்? – நிர்மலா சீதாராமன்:

  இந்தியாவின் ராணுவ மந்திரி பாப்பாத்தி நிர்மலா சீதாராமன், டோக்லா எல்லைக்கு சென்றார். அங்கே சீனாவின் எல்லைப் பாதுகாப்பு வீரர்களை சந்தித்து நமஸ்தே சொன்னார். பிறகு அவர்களிடம் நமஸ்தே என்றால் என்ன அர்த்தம் என்று உங்களுக்கு தெரியுமா என வினவினார். ஒரு வீரர் “உங்களை சந்தித்ததில் மிக்க மகிழ்ச்சி” என்று அர்த்தமென சொன்னார். பாப்பாத்தி நிர்மலா சீதாராமன் அதிகம் கண்டுக்காமல் வேறு டாபிக்குக்கு தாவி விட்டார்.

  நமஸ்தே என்றால் “உன்னை நான் வணங்குகிறேன்” என்று அர்த்தம். அதாவ்து ஆங்கிலத்தில் “I worship you” என்று மொழி பெயர்க்கலாம்.

  “கடவுள் இல்லை, கடவுளை படைத்தவன் முட்டாள்” என்று ஆட்டுமந்தை கூட்டம் போல் குருட்டாம் போக்கில் முழங்கிவிட்டு, இரு கைகூப்பி “வணக்கம்” என சொல்லும் சிந்தனை மழுங்கிய முட்டாள் பெரியாரிஸ்டுக்களை என்ன செய்யலாம் சொல்லுங்கள்.
  ———-

  தந்தை பெரியார் ஏன் யாரையும் கையெடுத்து கும்பிட்டதில்லை, யாருக்கும் வணக்கம் சொன்னதில்லை?:

  “வணக்கத்திற்குரியவன் அல்லாஹ்வைத் தவிர வேறு யாருமில்லை” என்பதுதான் இஸ்லாத்தின் அடிப்படை. ஆகையால் யாருக்காவது வணக்கம் என்று சொன்னால், அது அல்லாஹ்வுக்கு இணைவைக்கும் செயலாகும். இது இஸ்லாத்தில் தடுக்கப்பட்டது.

  காலில் விழுவது, கையெடுத்து கும்பிடுவது, வணக்கம் சொல்வது, துண்டை இடுப்பில் கட்டிக்கொண்டு கால் செருப்பை கழற்றி கக்கத்தில் இடுக்கிக்கொண்டு “கும்புட்றேன் சாமி, கும்புட்றேன் சாமி” என சொல்வது எல்லாம் அடிமைகளின் கலாச்சாரமென தந்தை பெரியார் அறிவித்தார். ஆகையால்தான், யாராவது அவருடைய காலில் விழுந்தால் “எழுந்திருடா அடிமைப்பயலே” என தடியால் ஒரு தட்டுதட்டுவார்.

  தந்தை பெரியார் சிலைவணக்கத்தை சாகும் வரை எதிர்த்தார், சிலைகளை செருப்பால் அடித்தார். காலால் மிதித்தார். நடுத்தெருருவில் போட்டு சுக்குநூறாக உடைத்தார். காபாவிலிருந்த 360 சிலைகளை உடைத்தெறிந்தபின் “இன்று நான் அல்லாஹ்வின் கட்டளையை நிறைவேற்றிவிட்டேன்” என பெருமானார்(ஸல்) அறிவித்தார். எங்கள் பெருமானார்(ஸல்) செய்ததை தந்தை பெரியார் செய்தார்.

  இன இழிவு நீங்க இஸ்லாமே தீர்வு என பலமுறை குடியரசில் எழுதியும் மேடையில் பேசியும் இருக்கிறார்.

  Like

மறுமொழியொன்றை இடுங்கள்

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / மாற்று )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / மாற்று )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / மாற்று )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / மாற்று )

Connecting to %s