பதான்கோட் பயங்கரவாதிகள் தாக்குதல் சம்பவத்தை நேரடியாக ஒளிபரப்பியதற்காக “என்.டி.டிவி’யின் இந்தி சேனலுக்கு ஒரு நாள் தடை விதிக்கப்பட்டது. இதை அனைத்து எதிர் கட்சிகளும் கண்டித்தன. குறிப்பாக காங்கிரசும், திமுக.,வும் கடுமையாகவே கண்டித்தன.

இந்நிலையில் “காங்கிரஸ் – தி.மு.க., ஆட்சியில் தடை விதிக்கப்பட்ட ‘டிவி’ சேனல்கள்” என்ற தலைப்பில் கட்டுரை வெளியிட்டுள்ள தினமலர், அதில், “கருத்துரிமையை பேசும் தகுதி திமுக, காங்கிரஸ்க்கு இருக்கிறதா ?” என்ற கேள்வியை எழுப்பியுள்ளது. மேலும் திமுக ஆட்சில் தினமலர் ஆசிரியர் கைது செய்யப்பட்டார் என்றும் கூறியுள்ளது. அந்த விளக்கம் கீழே.

திமுக., தலைவர் கருணாநிதி, ‘ கருத்துரிமையை நசுக்கும் பாஜ., அரசு ‘ என்று குறிப்பிட்டிருந்தார். ( இவருடைய ஆட்சியின் போது,’ தினமலர்’ நாளிதழ் மற்றும் இதர இதழ்கள் மீது தி.மு.க., அரசு எடுத்த நடவடிக்கைகளை மக்கள் மறந்திருப்பார்கள் என நினைத்தாரோ? 2009 அக்.,7ல், ஒரு செய்தி வெளியிட்டதற்காக, ‘தினமலர்’ நாளிதழ் செய்தி ஆசிரியர் லெனினைக் கைது செய்ய,’ தினமலர்’ அலுவலகத்திற்கு போலீசை அனுப்பியவர் கருணாநிதி. அவர் உண்மையிலேயே கருத்து சுதந்திரத்தில் நம்பிக்கை கொண்டவராக இருந்திருந்தால், வெளியிடப்பட்ட செய்தி அவதூறானது என்று கருதியிருந்தால் என்ன செய்திருக்க வேண்டும்? தற்போதைய ஜெயலலிதா அரசு செய்வதுபோல், சட்டப்படி வழக்கறிஞர் நோட்டீஸ் அனுப்பி, பின்னர் அதை கோர்ட் நடவடிக்கைக்கு உள்ளாக்கி இருக்க வேண்டும். ஆனால், அவர் என்ன செய்தார்? ரஜனிகாந்த் மற்றும் சில நடிக, நடிகையர் கேட்டுக் கொண்டதற்காக, பத்திரிகை அலுவலகத்திற்கு செய்தி ஆசிரியரைக் கைது செய்வதற்காக போலீசாரை, பத்திரிகை வரலாற்றிலேயே முதல் முறையாக அனுப்பியவர் கருணாநிதி)

Capture.JPG

இந்தளவிற்கு, தினமலரை கருத்துரிமைக்காக பேச வைத்த கட்டுரை ஏது தெரியுமா ??? இதுதான். 

“பல தமிழ் நடிகைகள் சட்டவிரோத பாலியல் தொழிலில் ஈடுபட்டுள்ளதாகவும் இதனை காவல்துறை அதிகாரிகளிடம் நடிகை புவனேசுவரி வெளிப்படுத்தியதாகவும் தினமலரில் வெளியான செய்திக்காகத்தான் தினமலர் இத்தனை கருத்துரிமை பேசி இருக்கிறது”.

இந்த கட்டுரையை படித்தபின் இதுதான் தோன்றியது…

காங்கிரஸ்-திமுகவை குறை சொல்லும் தகுதி தினமலருக்கு இருக்கிறதா????