இந்தியா செய்திகள்

செல்லாத நோட்டுக்குப் பதிலாக வங்கிகளில் வழங்கப்படும் தொகை ரூ.4,500ஆக உயர்வு

செல்லாத நோட்டு அறிவிப்பால் பழைய 500 மற்றும் 1,000 ரூபாய் நோட்டுகளை வங்கிகள் மற்றும் அஞ்சலகங்களில் டிசம்பர் 30ம் தேதி வரை மாற்றிக் கொள்ளலாம் என்று அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. அதிகபட்சமாக ஒரு நபருக்கு ரூ.4,000 வரை ரொக்கமாகவும், மீதத்தொகை வங்கிக் கணக்கில் இருப்பு வைக்கப்படும் என்றும் தெரிவிக்கப்பட்டிருந்தது.

இந்தப் பணம் போதுமானதாக இல்லை என பொதுமக்கள் அதிருப்தி வெளியிட்ட நிலையில், அதிகபட்ச தொகை வரம்பை ரூ.4,000-த்திலிருந்து ரூ.4,500ஆக அதிகரிக்க வங்கிகளுக்கு நிதியமைச்சகம் அறிவுறுத்தியுள்ளது. மேலும், ஏடிஎம்கள் மூலம் தினமும் எடுக்கப்படும் தொகைக்கான உச்சவரம்பு ரூ.2,000-த்திலிருந்து ரூ.2,500ஆகவும் உயர்த்தப்பட்டுள்ளதாகவும் நிதியமைச்சகம் தெரிவித்துள்ளது. அதேபோல, ஒரு வாரத்தில் நபர் ஒருவர் ரூ.24,000 வரை வங்கிக் கணக்கில் இருந்து எடுத்துக் கொள்ளலாம் என்றும் அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

Advertisements

மறுமொழியொன்றை இடுங்கள்

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  மாற்று )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out /  மாற்று )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  மாற்று )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  மாற்று )

w

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.