இரவிலிருந்து ஒரேயாரு செய்தி தொலைக்காட்சியை மட்டும் பார்த்து வருக்கிறோமே, சற்று மற்ற சேனல்களிலும் என்ன சொல்றாங்கன்னு பார்க்க ரிமோட்டை எடுத்து மாற்றினானால், ‘விஜய் டிவி’ ல அவங்களோட காமெடி வல்லுநர்களின் காமெடி நிகழ்ச்சி ஓட்டிக் கொண்டிருக்கிறார்கள். சில லோக்கல் சேனல்கள் கூட அம்மாவின் பழைய நேர்காணல்கள் மற்றும் அரசாங்க துக்க நிகழ்வு போன்றவற்றை ஒளி பரப்பிக் கொண்டிருக்கிறார்கள்.

விஜய் டிவி மட்டுமல்ல, அனைத்து சினிமா தொலைகாட்சிகளான ஆதித்தியா, சிரிப்பொலி, இசையருவி மற்றும் சன் மியூசிக் போன்ற அனைத்தும் ஆடலுடன் கூடிய பாடல்களையும், கே டிவியில் ஞான பழம் படமும் ஓடிக்கொண்டிருக்கிறது.

அரசாங்க துக்கம் என்றால் இவற்றையெல்லாம் ஒளிபரப்ப அனுமதி உண்டா இல்லையா? அனுமதி உண்டு என்றாலும் கடைபிடிக்க படுவது அரசாங்க துக்கமல்லவா அதற்காகவாது இவர்கள் ஒளிபரப்பை நிறுத்த வேண்டுமல்லவா.

நேற்று முதல் இங்கு தந்தி டிவி க்கு தடை விதிக்க வேண்டுமென குரல்கள் எழுகிறது. அதையெல்லாம் விட முதலில் இவற்றை தான் தடை செய்ய வேண்டும். ஒரு அரசாங்க துக்க நாளில் கூட கூத்தடித்துக் கொண்டும் ஆடல் பாடல் நிகழ்ச்சி நடத்திக் கொண்டும் இருக்கின்றனர். இவர்களை என்ன செய்வது?