முதல்வர் ஜெயலலிதாவின் மறைவிக்கு மார்க்சிஸ்ட கம்யூனிஸ்ட் கட்சி தமிழ் மாநிலக்குழு தனது இரங்கலை தெரிவித்திருக்கிறது. இதுகுறித்து கட்சியின் தமிழ்மாநிலச்செயலாளர் ஜி.ராமகிருஷ்ணன் வெளியிட்டுள்ள செய்திக்குறிப்பில் கூறியிருப்பதாவது,தமிழக முதலமைச்சர் அம்மையார் செல்வி. ஜெ. ஜெயலலிதா அவர்களுக்கு சிறந்த மருத்துவ சிகிச்சையளிக்கப்பட்ட போதிலும் சிகிச்சை பலனின்றி இயற்கை எய்தினார் என்ற செய்தி மிகுந்த அதிர்ச்சியில் ஆழ்த்தியுள்ளது.

தமிழக அரசியலிலும், இந்திய அரசியலிலும் ஆளுமை மிக்க தலைவராக திகழ்ந்திருக்கிறார். அவருடைய அரசியல் வாழ்க்கையில் ஏற்பட்ட எண்ணற்ற சவால்களை நெஞ்சுறுதியோடு எதிர்கொண்டவர். தமிழகத்தினுடைய மாநில உரிமைகளை பெறுவதில் போராடி வெற்றி கண்டவர். அவருடைய இழப்பு ஈடு செய்ய முடியாதது. அவருடைய மறைவிற்கு மார்க்சிஸ்ட் கம்யூனிஸ்ட் கட்சியின் தமிழ்நாடு மாநிலக்குழு சார்பில் என்னுடைய ஆழ்ந்த இரங்கலை தெரிவித்துக் கொள்கிறேன்.

அவரைப் பிரிந்து வாடக் கூடிய லட்சோப லட்ச அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழக தொண்டர்களுக்கு எனது ஆழ்ந்த அனுதாபத்தை உரித்தாக்குகிறேன் என அறிக்கையில் கூறப்பட்டிருக்கிறது.