செய்திகள்

மகனுக்கு சம்மன் அனுப்பப்பட்டிருந்த நிலையில் ராம மோகன ராவுக்கு திடீர் உடல்நலக்குறைவு!

தமிழக முன்னாள் தலைமைச் செயலாளர் ராம மோகனராவ் திடீர் உடல்நலக்குறைவு காரணமாக மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கப்பட்டுள்ளார். ராம மோகன ராவ் போரூரில் உள்ள தனியார் மருத்துவமனையின் தீவிர சிகிச்சை பிரிவில் அனுமதிக்கப்பட்டுள்ளார். அவருக்கு மருத்துவர்கள் தொடர்ந்து சிகிச்சை அளித்து வருகின்றனர். முன்னதாக ராம மோகனராவின் வீட்டில் வருமான வரி சோதனை நடைபெற்ற நிலையில் அவருக்கு தற்போது உடல்நலக்குறைவு ஏற்பட்டுள்ளது. ராம மோகன ராவ் வீடு, அலுவலகம் மற்றும் அவரது மகன் விவேக் இல்லம், அலுவலகம் உள்ளிட்ட இடங்களில் 2 நாட்களாக சோதனை நடைபெற்றது. இந்த சோதனையில் முக்கிய ஆவணங்கள் கைபற்றப்பட்டுள்ளன. அவருடைய மகன் விவேக்கை நேரில் ஆஜராக வருமான வரித்துறை சம்மன் அனுப்பியிருந்தது. விசாரணை தீவிரமடைந்து வரும் நிலையில் ராம மோகன ராவ் மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கப்பட்டுள்ளது விசாரணையை பாதிக்கக்கூடும் என்றே சொல்லப்படுகிறது.

Advertisements

மறுமொழியொன்றை இடுங்கள்

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  மாற்று )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out /  மாற்று )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  மாற்று )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  மாற்று )

w

Connecting to %s