செய்திகள்

“அரசியல் குற்றவாளிகளை அறம் தண்டிக்கும் இளங்கோவடிகள் கூற்று இன்றும் மெய்ப்பிக்கப்பட்டுள்ளது!”

அரசியல் குற்றவாளிகளை அறம் தண்டிக்கும் இளங்கோவடிகள் கூற்று இன்றும் மெய்ப்பிக்கப்பட்டுள்ளது என தமிழ்த்தேசியப் பேரியக்கத் தலைவர் பெ. மணியரசன் தெரிவித்துள்ளார். சொத்துகுவிப்பு வழக்கு தீர்ப்பு குறித்து கருத்து தெரிவித்துள்ள அவர்,

” அரசியல் குற்றவாளிகளை அறம் தண்டிக்கும் என்று இரண்டாயிரம் ஆண்டுகளுக்கு முன் தமிழ்ச் சான்றோர் இளங்கோவடிகள் கூறிய கூற்று, இன்று (14.02.2017) மீண்டும் மெய்ப்பிக்கப்பட்டுள்ளது.சொத்துக் கொள்ளை வழக்கில் சசிகலா உள்ளிட்ட நான்கு பேருக்கு ஏற்கெனவே நீதிபதி குன்கா வழங்கிய தண்டனையை இன்று உச்ச நீதிமன்றம் உறுதி செய்து அளித்த தீர்ப்பு வரவேற்கத்தக்கது! நீதிபதி குன்கா அளித்த தீர்ப்பு அப்படியே செல்லும் என்று உச்ச நீதிமன்றம் கூறியிருப்பதன் பொருள், செயலலிதாவும் குற்றவாளிதான் என்பதாகும். தமிழ்நாட்டில் சர்வாதிகார அரசியல் – குடும்ப அரசியல் – கொள்ளை அரசியல் முடிவுக்கு வந்து, உண்மையான சனநாயக அரசியல், அறம் சார்ந்த அரசியல் மலர அனைவரும் உறுதியெடுத்துக் கொண்டால், இத்தீர்ப்பின் பலன் ஒட்டுமொத்தத் தமிழினத்திற்கும் சிறந்த புதிய வாய்ப்புகளைத் திறந்து விடும்.”என்று தெரிவித்துள்ளார்.

 

 

Advertisements

One comment

  1. இந்திய ஆளும் வர்க்கங்களின் அனைத்துப் பிரிவினரும் ஒன்று சேர்ந்து விளையாடும் ஒரு நாடகந்தான் இத் தீர்ப்பு. நிலவும் அதிகாரக் கட்டுமானத்தில் நம்பிக்கையற்ற நிலைக்கு மக்கள் செனுவிடக்கூடாது என்பதில் ஆளும் வர்க்கங்கள் மிகவும் விழிப்பாகவே உள்ளன. கட்டுமானத்தையே மாற்றி அமைத்தால் என்று கருதும் அளவிற்க்கு மக்கள் அரச கட்டுமானத்தின்மீது மக்களின் வெறுப்பு அடிக்கடி தோன்றும். இது இயல்பானது. ஆனால் அவ்வெறுப்பை திசைதிருப்பிவிடவும், அந்நெருப்பை அணைக்கவுமான முயற்சியும் தொடரப்படும்.

    Like

மறுமொழியொன்றை இடுங்கள்

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  மாற்று )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  மாற்று )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  மாற்று )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  மாற்று )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.