தமிழகம்

‘மட்டன் பாயா’ புகழ் அதிமுக எம்.எல்.ஏ.சத்யநாராயணனை சுற்றி வளைத்த மக்கள்!

கூவத்தூரில் இருந்து திரும்பிய தி.நகர் தொகுதி எம்.எல்.ஏ சத்யநாராயணன் காலை நடைபயிற்சிக்காக ஜீவா பூங்காவிற்கு சென்றார். அப்போது, அங்கு நடைபயிற்சிக்காக வந்திருந்த சுமார் 25 பேர் அவரை சுற்றி வளைத்து, சசிகலா அணியை ஏன் ஆதரித்தீர்கள் என்று கேட்டதாக செய்தி வெளியிட்டுள்ளது புதிய தலைமுறை.

sathya

மக்களின் கேள்விக்கு பதில்சொல்ல முடியாமல் திணறிய எம்.எல்.ஏ அங்கிருந்து வெளியேறினார். “வோட்டு கேட்க எங்களது வீடு தேடி வரும் எம்எல்ஏ-க்கள், எந்த அணியை ஆதரிக்க வேண்டும் என்று முடிவு செய்யும்போது மக்களின் கருத்தை அறிந்து செயல்பட வேண்டும், அவரை கேள்வி கேட்கும் உரிமை எங்களுக்கு உள்ளது,” என அங்கிருந்த ஒருவர் கூறினார். இதுகுறித்து புதிய தலைமுறையிடம் கருத்து தெரிவித்த தி.நகர் தொகுதி எம்.எல்.ஏ சத்யநாராயணன், சசிகலா குற்றவாளியாக அறிவிக்கப்பட்டதையும் ஆட்சியையும் சம்மந்தப்படுத்த கூடாது என கூறியிருக்கிறார்.

‘மட்டன் பாயா குடுத்து மட்டையாக்கிடுறாய்ங்க’ என்று கூவத்தூர் சொகுசு விடுதியில் சத்யநாராயணன் கூறியதை வெளியிட்டது பாலிமர் தொலைக்காட்சி.

காணொலி கீழே…

Advertisements

மறுமொழியொன்றை இடுங்கள்

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / மாற்று )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / மாற்று )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / மாற்று )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / மாற்று )

Connecting to %s