சர்ச்சை

சாக்கடைகளில் பதுங்கியுள்ள பொறுக்கிகள் இலங்கையை எதிர்த்து போரிடலாம்: சுவாமி ட்விட்

தமிழக பொறுக்கிகள் நகர சாக்கடைகளில்ல் பதுங்கிக்கொள்வதற்கு பதிலாக‌ கட்டுமரம் எடுத்துக்கொண்டு இலங்கை கடல்படையை எதிர்த்து போரிட வேண்டும் என பாஜக மாநிலங்களவை எம்பி சுப்ரமணியம் சுவாமி தனது ட்விட்டர் பக்கத்தில் கருத்து தெரிவித்துள்ளார். மேலும் இலங்கை-இந்தியா இடையேயான பிரச்னைக்கு தீர்வு இருப்பதாகவும் தமிழகத்தில் இருப்பவர்களும் யாழ்பாணத்தில் இருப்பவர்களும் அதை விரும்பவில்லை எனவும் சுவாமி கருத்து தெரிவித்துள்ளார்.

திங்கள் கிழமை தமிழக மீனவர் பிரிட்ஜோவை இலங்கை ராணுவம் சுட்டுக்கொன்றதாக குற்றச்சாட்டு எழுந்தது. இலங்கை ராணுவம் இதை மறுத்துள்ள நிலையில் தமிழக அரசியல்வாதிகள் இலங்கைக்கு கடும் கண்டனங்களை தெரிவித்துள்ளனர். சமூக ஊடகங்களில் தமிழக மீனவர்களின் நலன்களை காக்குமாறு மத்திய அரசுக்கு மக்கள் கோரிக்கைகளை வைத்து வருகின்றனர். இந்த நிலையில் சுப்ரமணியன் சுவாமி தெரிவித்துள்ள கருத்து சர்ச்சையை ஏற்படுத்தியுள்ளது.

Advertisements

பிரிவுகள்:சர்ச்சை

Tagged as:

மறுமொழியொன்றை இடுங்கள்

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / மாற்று )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / மாற்று )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / மாற்று )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / மாற்று )

Connecting to %s