ஊடகம் சினிமா

ஒரே இதழில் மகப்பேறு விளம்பரம், மகப்பேறு விழிப்புணர்வு கட்டுரை..” ஆ.விகடனை விமர்சிக்கும் இயக்குநர்

செயற்கை கருத்தரிப்பு மையங்களில் நடக்கும் குற்றங்களை மையமாக வைத்து சமீபத்தில் வெளியான படம் ‘குற்றம் 23’.  அறிவழகன் இந்தப் படத்தை இயக்கி இருக்கிறார். அருண் விஜய் முதன்மை கதாபாத்திரத்தில் நடித்திருக்கிறார்.

இந்தப் படம் ரசிகர்கள் மத்தியில் வரவேற்பை பெற்றுவரும் நிலையில், விமர்சகர்களும் பாராட்டி வருகின்றனர். சினிமா விமர்சனங்களுக்காக தனித்த அடையாளம் உள்ள ஆனந்தவிகடன் ‘குற்றம் 23’ படத்துக்கு பிற்போக்கான விமர்சனம் தந்திருப்பதாக படத்தின் இயக்குநர் அறிவழகன் தனது ட்விட்டர் பக்கத்தில் எழுதியிருக்கிறார்.

“ஒரே இதழில் மகப்பேறு விளம்பரம், மகப்பேறு விழிப்புணர்வு கட்டுரை. ஆனால் முற்போக்கான தத்தெடுப்பதை வலியுறுத்திய திரைமொழிக்கு பிற்போக்கான விமர்சனம்” என ஆனந்த விகடன் பெயரை குறிப்பிடாமல் அவர் தன்னுடைய கருத்தை முன்வைத்திருக்கிறார்.

மறுமொழியொன்றை இடுங்கள்

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  மாற்று )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  மாற்று )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  மாற்று )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  மாற்று )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

%d bloggers like this: