#நிகழ்வுகள்

#நிகழ்வுகள்: ‘தை எழுச்சி’ நூல் வெளியீடு!

ஜல்லிக்கட்டுக்காக சென்னை மெரினாவில் லட்சக்கணக்கான தமிழர்கள் ஒன்று கூடி போராடிய நிகழ்வை சமூக – அரசியல் பார்வையில் பதிவு செய்யும் விதமாக ‘தை எழுச்சி’ என்ற தொகுப்பு நூலைக் கொண்டு வந்துள்ளது மோக்லி பதிப்பகம். இந்நூல் வெளியீடு இன்று மாலை 6 மணிக்கு சேப்பாக்கம் ரிப்போர்ட்டர்ஸ் க்ளப்பில் நிகழ்கிறது.

“நம் காலத்தின் முக்கியமான அரசியல் நிகழ்வொன்றின் ரத்தமும் சதையுமான சாட்சியங்களின் தொகுப்பு இந்நூல். மெரினா போராட்டத்தில் சிலருக்கு மாற்று கருத்துகள் இருக்கலாம். ஆனாலும் இந்த தொகுப்பிலுமே கூட போராட்டத்தின் வெவ்வேறான பார்வைகளை கவனமாக பதிவு செய்திருக்கிறோம்.

வெறுமனே புத்தக வெளியீடு என்பதைத் தாண்டி உணர்வுப் பூர்வமாக எல்லோரும் எப்போதும் சமூக பிரச்சனைகளில் ஒருங்கிணைது செயல்படுவோம் என்கிற நம்பிக்கையை அழுத்தமாக வெளிப்படுத்துவதற்கான ஒரு தருணம் இது. மெரினாவிற்கு எப்படி குடும்பத்துடன் வந்தீர்களோ அப்படி இந்த நிகழ்விலும் வந்து கலந்து கொள்ளுங்கள். இந்த நிகழ்விற்கு வரும் ஒவ்வொருவரும் எங்களின் சிறப்பு விருந்தினர்களே…

மாலை 5.30 மணிக்கு மெரினாவில் அடையாள நிமித்தமாய் புத்தகம் வெளியிட்டு பின் சரியாக 6 மணிக்கு சேப்பாக்கம் ரிப்போர்ட்டர்ஸ் க்ளப்பில் நூல் வெளியீடு நடைபெறும்.

நன்றி
லஷ்மி சரவணகுமார்.
மு.நியாஸ் அகமது.”

Advertisements

பிரிவுகள்:#நிகழ்வுகள்

Tagged as:

மறுமொழியொன்றை இடுங்கள்

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / மாற்று )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / மாற்று )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / மாற்று )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / மாற்று )

Connecting to %s