செய்திகள்

விவசாயிகளை எதற்கு நேரில் போய் பார்க்க வேண்டும்? வெள்ளைக்காரி சோனியாவுக்கு எதிராக போராட்டம் நடந்ததா ? : ஹெச்.ராஜா அருவருப்பு பேச்சு…

டெல்லியில் நடைபெற்று வரும் விவசாயிகள் போராட்டம் தொடர்பாக, செய்தியாளர்கள் சந்திப்பு நடைபெற்றபோது. அப்போது பேசிய பாரதீய ஜனதா கட்சியின் ஹெச்.ராஜாவிடம் “ராஜ்நாத் சிங் ஏன் விவசாயிகளை நேரில் சந்திக்க போகவில்லை” என்ற கேள்வி எழுப்பப்பட்டது.

அதற்கு பதில் அளித்த ஹெச்.ராஜா “விவசாயிகளை நேரில் போய் பார்க்க வேண்டுமா ? என்று நக்கல் தொனியில் பதில் கேள்வி எழுப்பினார். இதை அடுத்து ஆவேசாமான நிருபர் “நடிகை, நடிகர்களை பார்க்க நேரமிருக்கிறது இல்லையா” என்று பதில் கேள்வி எழுப்பினர். இதற்கு “நடிகைகளை யாரும் அவர்கள் வீட்டில் போய் பார்க்கவில்லை என்று கூறினார்.

தமிழ்நாட்டு ஊடகங்கள் பிரதமரை கொச்சைப்படுத்துவதற்காகவே நிகழ்சிகள் நடத்துகின்றன என்றும், வெள்ளைகாரி இத்தாலிக்காரி சோனியாவுக்கு எதிராக இது போன்ற நிகழ்ச்சிகளை நடத்துமா தொலைக்காட்சிகள் ? இந்தியர் என்பதாலயே மோடியை கொச்சைப்படுத்துவதாக ஹெச்.ராஜா குற்றம்சாட்டினார்.

கென்யா விவசாயிகளுக்கு ஆயிரகணக்கான கோடி ரூபாய் அளிக்க முடிந்த இந்தியாவால், தமிழகத்தில் இறந்த விவசாயிகளுக்கு சல்லிசான அளவு பணமே அளிக்க முடிவது எப்படி ? என்று செய்தியாளர்கள் கேள்வி எழுப்பியதால் ஆவேசமடைந்த ஹெச்.ராஜா, உடனே “நீங்கள் தேச துரோகிகள், துரோகிகள்” என்று கூற ஆரம்பித்து விட்டார். இந்த கருத்திற்கு, அவருக்கு பின்னால் நின்றிருந்த அத்தனை பெரும் வாய் விட்டு சிரித்தது குறிப்பிடத்தக்கது.

Advertisements

மறுமொழியொன்றை இடுங்கள்

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  மாற்று )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  மாற்று )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  மாற்று )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  மாற்று )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.