#நிகழ்வுகள்

#நிகழ்வுகள்: சண்டை பயிற்சியாளர் கனல் கண்ணுடன் சந்திப்பு

தமிழ் சினிமாவின் நூற்றாண்டை கொண்டாடும் பொருட்டு தமிழ் ஸ்டுடியோ பல்வேறு திரைக்கலைஞர்களுடன் கலந்துரையாடல் நிகழ்வை நடத்தி வருகிறது. அதன் தொடர்ச்சியாக ஞாயிறு அன்று சண்டைப்பயிற்சியாளர் கனல் கண்ணன் அவர்களுடன் கலந்துரையாடல் நடைபெறவிருக்கிறது. சினிமாவில் சண்டைப்பயிற்சியின் தேவை, சண்டைப்பயிற்சியில் ஈடுபடும் கலைஞர்களின் பிரச்சனைகள், அவர்கள் எதிர்கொள்ளும் உடல்ரீதியான பிரச்சனைகள், மனரீதியான பிரச்சனைகள், அவர்களின் எதிர்காலத்திற்கான சங்கங்கள் என்ன மாதிரியான திட்டங்கள் வைத்திருக்கிறது, கனல் கண்ணனின் அனுபவம் என நீண்ட கலந்துரையாடலை நண்பர்கள் நிகழ்த்தலாம். கனல் கண்ணன் தமிழில் வெளியான பெரும்பான்மையான படங்களுக்கு சண்டைப்பயிற்சி கலைஞராக பணியாற்றியுள்ளார். பூவே உனக்காக, தசாவதாரம், அவ்வை சண்முகி, சேரன் பாண்டியன், வேட்டைக்காரன், படையப்பா, முதல்வன் போன்ற படங்களின் சண்டைப்பயிற்சியாளரும் இவரே.  தவிர நிறைய படங்களில் நடிகராகவும் நடித்துக்கொண்டிருக்கிறார்.

தமிழ், தெலுகு, மலையாளம், கன்னடம், ஹிந்தி என இந்தியாவின் பல்வேறு மொழிகளில் சண்டைப்பயிற்சியாளராக பணியாற்றியுள்ளார். பீட்டர் ஹெய்ன், ஸ்டண்ட் சிவா, அனல் அரசு போன்றோர் இவரது மாணவர்கள். இன்றும் தமிழ் சினிமாவின் பெரும்பான்மை படங்களின் சண்டைப்பயிற்சியாளர்களாக இவரும், இவரது மாணவர்களும் மட்டுமே பணியாற்றிக்கொண்டிருக்கிறார்கள். நூற்றாண்டு தமிழ் சினிமா வரலாற்றில் சண்டைப்பயிற்சியாளர் ஒருவருடன் நடைபெறும் முதல் பொது கலந்துரையாடல் இதுதான்.

 

02-04-2017, ஞாயிறு, மாலை 5.30 மணிக்கு

பியூர் சினிமா புத்தக அங்காடி, எண். 7, மேற்கு சிவன் கோவில் தெரு, வடபழனி, வாசன் ஐ கேர் அருகில், விக்ரம் ஸ்டுடியோ எதிரில்.

Advertisements

மறுமொழியொன்றை இடுங்கள்

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  மாற்று )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  மாற்று )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  மாற்று )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  மாற்று )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.