ஊடகம்

சன் நியூஸ் ராஜா வழக்கில் பெண் செய்தி வாசிப்பாளர்களுக்கு பிடிவாரன்ட்

சன் செய்தி ஆசிரியர் ராஜா, பெண் செய்தி வாசிப்பாளர் ஒருவரை பாலியல் ரீதியாக துன்புறுத்தியதாக அவர் மீது பாதிக்கப்பட்ட பெண் வழக்கு தொடர்ந்தார். இதையடுத்து பாதிக்கப்பட்ட பெண்ணுக்கு எதிராக அந்த பெண்ணைப் பற்றியே அவதூறாக பேசியும் இழிவான தகவல்களை வெளியிட்டு, ராஜா நல்லவர் என்று நீதிமன்றத்தில் பாதிக்கப்பட்ட பெண்ணுடன் வேலை செய்துவந்த எட்டு பெண் செய்தி வாசிப்பாளர்களும் பொய் சாட்சியம் அளித்தனர். இது தொடர்பாக சன் நியூஸ் ராஜாவால் பாதிக்கப்பட்ட‌ அந்த பெண், தன்னை இழிவாக சித்தரித்த எட்டு பெண் செய்தி வாசிப்பாளர்கள் மீதும் அவதூறு வழக்கு தாக்கல் செய்தார்.
இதையடுத்து, விசாரணைக்காக அந்த எட்டு பெண்களையும் நீதிமன்றத்தில் நேரில் ஆஜராக உத்தரவிடப்பட்டது. ஆனால் இவர்கள் யாரும் ஆஜராகாததைத் தொடர்ந்து  இன்று சென்னை சைதாப்பேட்டை நீதிமன்றத்தில் ஆஜராக உத்தரவிடப்பட்டது. ஆனால் அந்த எட்டு பெண்களும் இன்றும் நேரில் ஆஜராகவில்லை. இந்நிலையில் இந்த வழக்கில் சன் நியூசில் வேலை செய்யும் முறையே 1. அர்ச்சனா, 2. கிருத்திகா, 3. பானுமதி, 4. காமாட்சி (சத்தியம் டிவி), 5. அருணா (தந்தி டிவி), 6. திவ்யா (நியூஸ் 18) உள்ளிட்ட ஏழு பேருக்கு பிடி வாரண்ட் பிறப்பித்து  நீதிபதி உத்தரவிட்டார்.
Advertisements

பிரிவுகள்:ஊடகம்

Tagged as: ,

மறுமொழியொன்றை இடுங்கள்

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / மாற்று )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / மாற்று )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / மாற்று )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / மாற்று )

Connecting to %s