செய்திகள்

பிறப்பிறுப்பில் பியர் பாட்டில்; மிளகாய்ப் பொடி; போலீசாரால் பலாத்காரப்படுத்தப்பட்ட காஷ்மீர் பெண்….

ஜம்முவில் போலீசாருக்கு எதிரான போராட்டத்தில் பங்கு பெற்ற 25 வயது பெண் ஒருவரை திருட்டு குற்றத்தில் கைது செய்து அழைத்து சென்ற காஷ்மீர் போலீசார், அவரை ஒரு வாரத்திற்கும் மேலாக சிறையில் வைத்து பலாத்காரப் படுத்தியுள்ளனர்.

அவரது ஆடைகளை களைந்து பிறப்புறுப்பில் மிளகாய் பொடிகளை தூவி, பியர் பாட்டிலை நுழைத்து என்று நிர்பயாவுக்கு சற்றும் குறைவில்லாத வகையிலான பாலியல் பலாத்காரதையும் போலீசார் அங்கு நிகழ்த்தியுள்ளது அதிர்ச்சியை ஏற்படுத்தியுள்ளது.

வீடியோ: “தமிழ் இலக்கிய சமூகம் என்னை திட்டமிட்டே நிராகரிக்கிறது”: எழுத்தாளர் சல்மா 

Advertisements

பிரிவுகள்:செய்திகள்

1 reply »

  1. தேசிய ஒடுக்குமுறை, இன ஒடுக்குமுறை, தேசிய இன ஒடுக்குமுறை, சாதிய ஒடுக்குமுறை போன்ற ஒடுக்குமுறைகள், கட்டாயமாக மனித வதை என்ற கட்டத்தை அடையும். அப்போது அதிகளவு உடல்வதைக்கு உள்ளாவது பெண் உடல்கள்தான். இதில் இருந்து புரிந்து கொள்வதென்ன? அனைத்துவகை ஆதிக்க சிந்தனைகளினதும் உளவியல் அடித்தளமாக இருப்பது ஆண்மேலாதிக்க ( chauvinist) சிந்தனைதான். சந்தர்ப்பம் கிடைக்கும்போதெல்லாம் இச்சிந்தளை காமவெறியாக வெளிப்படுகிறது. சம உரி மைகளுக்கான பெண்களின் போராட்டங்களை சமூக சீர்திருத்தப் போராட்டங்களாக மட்டும் பார்க்கும் அனைத்துவழிப் போராளிகளும் இதைக் கவனத்தில் கொள்வது நல்லது.

    Like

மறுமொழியொன்றை இடுங்கள்

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / மாற்று )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / மாற்று )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / மாற்று )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / மாற்று )

Connecting to %s