சர்ச்சை

பெண்களை அடித்த போலீசுக்கு பதவி உயர்வு; தமிழக அரசு நடவடிக்கை…

திருப்பூர் மாவட்டம் அருகேயுள்ள சாமளாபுரத்தில் டாஸ்மாக் மதுக்கடை அமைக்க எதிர்ப்பு தெரிவித்து பொதுமக்கள், பெண்கள் என ஏராளமானோர் மறியல் போராட்டத்தில் ஈடுபட்டனர். போராட்டத்தில் ஈடுபட்டவர்கள் கலைய மறுத்ததால் காவல்துறையினர் கண்மூடித்தனமாக தாக்க துவங்கினர். மறியல் போராட்டத்தில் ஈடுபட்ட பெண் ஒருவரை மாவட்ட ஏஎஸ்பி  பாண்டியராஜன் அடித்தது பெரும் சர்ச்சையை  ஏற்படுத்தியது.

இந்நிலையில்  திருப்பூர் மாவட்ட போலீஸ் தலைமையிட கூடுதல் எஸ்.பி., யாக பணியாற்றிய ஸ்டாலின், பதவி உயர்வு வழங்கப்பட்டு, சென்னை திட்டமிட்ட குற்றங்கள் நுண்ணறிவு பிரிவு எஸ்.பி.,யாக, காலியாக உள்ள பணியிடத்தில் நியமிக்கப்பட்டுள்ளார்.

அதே போல்,  மது விலக்கு அமலாக்கப்பிரிவு கூடுதல் எஸ்.பி., யாக, திருப்பூர் மாவட்டத்தில் பணியாற்றிய பாண்டியராஜன், பதவி உயர்வு வழங்கப்பட்டு, ஈரோடு மாவட்ட சிறப்பு அதிரடி பிரிவு எஸ்.பி.,யாக, காலியாக உள்ள பணியிடத்தில் நியமிக்கப்பட்டுள்ளார்.

இந்த பாண்டியராஜன்தான் பெண்களை சரமாரியாக அடித்தவர் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

 

Advertisements

மறுமொழியொன்றை இடுங்கள்

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / மாற்று )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / மாற்று )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / மாற்று )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / மாற்று )

Connecting to %s