இந்துத்துவம்

”ஜெய் ஸ்ரீராம்னு சொல்லு!”: மனநலம் பாதிக்கப்பட்ட பெண்ணை தாக்கிய கும்பல்

பாஜக ஆளும் மாநிலமான ராஜஸ்தான் கும்பல் வன்முறைக்கு பெயர் பெற்றது.  அண்மையில் மாடுகளை ஆய்வுக்காக ஏற்றி வந்த தமிழக அரசு ஊழியர்களை அடித்தது பசு பாதுகாப்பு கும்பல். இந்நிலையில் மனநலம் பாதிக்கப்பட்ட பெண்ணை இரக்கமின்றி ‘ஜெய் ஸ்ரீராம், ஜெய் அனுமான்’ என சொல்லும்படி பிளாஸ்டிக் பைப்பால் விளாசுகிறது ஒரு கும்பல். ராஜஸ்தான் மாநிலம் நாகர் என்ற ஊரில் நடந்த இந்த சம்பவம், வீடியோவாக பதிவாகி சமூக ஊடகங்களில் வெளியானது.

முதலில் அல்லா என சொல் என முகத்தை மூடிய இருவர் அந்தப் பெண்ணை அடித்து கேட்கிறார்கள், அந்தப் பெண் அழுகையுடன் தன்னை விட்டுவிடும்படி கெஞ்சுகிறார். பிறகு, ‘ஜெய் ஸ்ரீராம், ஜெய் அனுமான்’ என சொல்ல வைத்து, அதைக் கேட்டு அடிக்கும் இருவர், அதை வேடிக்கைப் பார்ப்பவர்களும் சிரிக்கின்றனர்.

இந்த வீடியோ சமூக ஊடகங்களில் வெளியாகி கண்டனங்களை கிளம்பியது, ராஜஸ்தான் போலீஸ் அந்த இருவரையும் கைது செய்துள்ளது.

Advertisements

மறுமொழியொன்றை இடுங்கள்

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / மாற்று )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / மாற்று )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / மாற்று )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / மாற்று )

Connecting to %s