இந்துத்துவம் மாட்டிறைச்சி அரசியல்

பிரதமரின் கருணைமிக்க வார்த்தைகளை கேட்டபடியே, பசு காவலர்கள் ஒருவரை அடித்துக்கொன்றனர்!

பாஜக தலைமையிலான மத்திய அரசு கடந்த 2014-ஆம் ஆண்டு பதவியேற்றதிலிருந்து மாட்டை முன்னிறுத்தி, ‘பசு பாதுகாவலர்கள்’ என்ற பெயரில் கும்பல் வன்முறை ஏவிவிடப்பட்டுக்கொண்டிருக்கிறது. இந்த வன்முறைகளுக்கு பலியாகிறவர்கள் பெரும்பாலும் இஸ்லாமியர்கள், தலித்துகளுமே. நாடு முழுக்கவும் இத்தகைய பசு ரட்சகர்களின் கொலைகளுக்கும் கும்பல் வன்முறைகளுக்கும் எதிர்ப்பு வந்துகொண்டிருக்கும் நிலையில், பிரதமர் மோடி மவுனம் சாதித்து வந்தார்.  சர்வதேச ஊடகங்களின் கவனம் இந்தப் பிரச்னையில் திரும்ப, குஜராத் மாநிலம் அகமதாபாத்துக்குச் சென்ற பிரதமர் நரேந்திர மோடி, தன்னுடைய கருணைமிக்க வார்த்தைகளை உதிர்த்திருக்கிறார்.

“பசு பாதுகாப்பு என்ற பெயரில் மனிதர்களைக் கொல்வதும், தாக்குதல் நடத்துவதும் ஏற்றுக் கொள்ள முடியாது. நாட்டில் சட்டத்தைக் கையில் எடுத்துக் கொள்ள யாருக்கும் உரிமை இல்லை. பசுக்களைப் பாதுகாக்க வேண்டும் என்பதில் மாற்றுக் கருத்து இல்லை. பசுக்களை பாதுகாப்பதில் மகாத்மா காந்தி,  ஆச்சார்யா வினோபாவே ஆகியோரைவிட எவரும் சிறந்தவரில்லை. ஆனால் பசுக்களை காப்பாற்ற மனிதர்களைக் கொல்வதை காந்தி ஒருபோதும் ஒப்புக் கொண்டதில்லை. அப்படி செய்வது பசு பக்தி ஆகாது. இது வன்முறையற்ற தேசம்; மகாத்மாவின் தேசம்; அதை ஏன் மறந்துவிடுகிறீர்கள். வன்முறைகள் ஒருபோதும் பிரச்னைக்கு தீர்வாகாது. அனைவரும் ஒன்றாக மகாத்மாவின் கனவை நனவாக்க உழைப்போம்” என்று மோடி பேசியிருக்கிறார்.

மோடியின் பேசிய சில மணி நேரத்தில், மேலும் ஒரு கும்பல் வன்முறை அரங்கேறியிருக்கிறது பாஜக ஆளும் ஜார்க்கண்ட் மாநிலத்தில்.  காரில் மாட்டிறைச்சி கொண்டு சென்றதாகக் கருதி, அலிமூதீன் என்ற அக்சர் அன்சாரியை அடித்தே கொன்றிருக்கிறது ஒரு கும்பல். மூன்று நாட்களுக்கு முன்புதான், பால் பண்ணை வைத்திருந்த ஒரு இஸ்லாமியர் வீட்டின் முன் செத்த மாடு கிடந்தது என்பதற்காக, அவருடைய வீட்டையே கொளுத்தியது 100 பேருக்கும் மேற்பட்ட கும்பல். இந்த நிலையில்தான் ராம்கர் மாவட்டத்தில் பஜார்டண்ட் என்ற கிராமத்தில் அன்சாரி அடித்து கொல்லப்பட்டிருக்கிறார்.

காவல் துறை அதிகாரி ஆர்.கே. மாலிக், இந்த கொலை திட்டமிட்டே நடத்தப்பட்டுள்ளது என்கிறார். இறைச்சி வியாபாராத்தில் ஈடுபட்டிருந்த அன்சாரியை கொல்ல நாள் பார்த்து காத்திருந்திருக்கிறார்கள். இவர்கள், அன்சாரியுடன் வியாபாரம் செய்தவர்களாக இருக்கலாம் என்றும் காவல் துறை அதிகாரி சந்தேகிக்கிறார். அன்சாரி மாட்டிறைச்சி கொண்டு சென்றாரா என்பது உறுதியாக தெரியவில்லை என்கிறார் இவர்.

Advertisements

One comment

 1. ஒதடா பாப்பாரத் தேவ்டியாமுண்ட பாரத்மாதாவ:

  அறிவுஜீவி என சொல்லிகொள்ளும் உனக்கு, குழந்தைக்கு சொல்வது போல் பொறுமையாக விளக்க வேண்டியுள்ளது… அவசரப்படாமல், லாஜிக்காக சொல்வதை கேள்.

  அண்ணன் எப்போ சாவான் திண்ணை எப்போ காலியாகும் என “காஷ்மீர், காலிஸ்தான், பெங்காலிஸ்தான், ஜீஸஸ்தான், இஸ்லாமிஸ்தான், திராவிட நாடு” போன்ற 15க்கும் மேலான விடுதலை இயக்கங்கள் காத்திருக்கின்றன. அதாவது திராவிட நாடு போனால், காஷ்மீர், காலிஸ்தான், வடகிழக்கில் கிருத்துவர் பெரும்பான்மையாக வாழும் ஜீஸஸ்தான் என சொல்லப்படும் அருணாச்சல், நாகலாந்து, மணிப்பூர், மிசோராம், சிக்கிம், மேகாலயா ஆகிய மாநிலங்கள் உடனடியாக கைவிட்டு போகும். மிச்சம் மீதி இருக்கும் வட இந்தியாவில், பங்களாதேஷ் எல்லையிலிருந்து பாக்கிஸ்தான் எல்லலை வரை, கிட்டத்தட்ட 30 கோடி இஸ்லாமியர் வாழ்கின்றனர். அதாவது, 40 கோடியில் 8 கோடி இஸ்லாமியர்தான் தென்னிந்தியாவில் வாழ்கின்றனர். ஆக மிச்சமிருக்கும் வட இந்தியாவில் 60 சதவீதத்துக்கு மேல் இஸ்லாமியர்தான். இதற்குப் பெயர்தான் மொகலிஸ்தான்.

  அதாவது மொகலிஸ்தானில் பேரரசர் அவ்ரங்சீப் ஆட்சி செய்வார். தென்னிந்தியாவில் திப்பு சுல்தான் ஆட்சி செய்வார். எங்களுக்கு பாதுகாப்பாக அணுசக்தி பாக்கிஸ்தானும் பங்களாதேஷ் ராணுவமும் இருக்கும். இதுதான் இஸ்லாமிஸ்தான். சவூதி, மலேஷியா, துபாய், துருக்கி போன்ற அரபு நாடுகள் இஸ்லாமிஸ்தானில் பணத்தை கொட்டும். 55 இஸ்லாமிய நாடுகள் நாங்கள் சொன்ன பேச்சை கேட்கும். லட்சக்கணக்கான வேலை வாய்ப்புக்களை உருவாக்கி, மைனாரிட்டி இந்து சகோதரர்களுக்கு நல்வாழ்வு தருவோம். நாளடைவில், அவர்களும் இஸ்லாத்துக்கு வந்துவிடுவர்.

  ஒரு விஷயத்தை மறந்து விடாதே. முகமது பின் காசிம், கஜினி முகமது போன்ற இஸ்லாமிய மாவீரர்கள் இந்தியாவுக்கு வந்த போது, ஒரு முஸ்லிமும் கிடையாது. 1526ல் பாபரி மசூதியை பாபர் கட்டிய போது, இஸ்லாமியரின் ஜனத்தொகை 2 சதவீதம் கூட இல்லை. அப்புறம் உனது பார்ப்பன முன்னோர்களுக்கு சுன்னத் செய்து ஆர்யவர்த்தாவை ஆட்டை போட்டு பாக்கிஸ்தானை உருவாக்கிய அர்த்த சாஸ்திரம் உனக்கு நன்றாகத் தெரியும்.

  800 வருடங்கள் இந்தியாவை ஆட்சி செய்த எங்களுக்கு, பாப்பாரத் தேவ்டியாமுண்ட பாரத்மாதாவை மீண்டும் எப்படி மண்டியிட வைப்பதென்பது நன்றாகத் தெரியும். இதற்கு மேல் விளக்க, நீ ஒன்றும் பச்சைக் குழந்தையல்ல..

  Like

மறுமொழியொன்றை இடுங்கள்

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  மாற்று )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  மாற்று )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  மாற்று )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  மாற்று )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.