சினிமா

ஜி.எஸ்.டி.வரியிலிருந்து சினிமாவுக்கு விலக்கு தரக்கூடாது: விமர்சகர் ஞாநி

ஜி.எஸ்.டி.வரி விதிப்பிலிருந்து விலக்குக் கோரி சினிமா துறையினர் இரண்டாவது நாளாக வேலை நிறுத்த போராட்டத்தில் ஈடுபட்டுள்ள நிலையில் சினிமாவுக்கு விலக்கு தரக்கூடாது என விமர்சகர் ஞாநி சொல்கிறார். தன்னுடைய முகநூலில் இதுகுறித்து கருத்து தெரிவித்துள்ள அவர், ‘சுமார் பதினைந்து வருடங்களாக தமிழில் பெயர் வைக்கிறோம் என்று ஏமாற்றி கேளிக்கை வரி விலக்கு வாங்கி அந்தப் பணத்தை பார்வையாளர்களுக்கு டிக்கட் கட்டணத்தில் குறைக்காமல் தாங்களே விழுங்கி ஏப்பம் விட்டு வந்தவர்கள் இப்போது வரி ரத்து கேட்கிறார்கள். கொடுத்தால் அது மக்களுக்கு செய்யும் அநீதி. தயாரிப்புச் செலவைக் குறைக்க ஒரு துரும்பையும் கிள்ளிப் போடாதவர்கள் இவர்கள். இதர தொழில்களில் இருக்கும் நிறுவனங்கள் பேலன்ஸ் ஷீட் வெளியிடுவது போல ஒவ்வொரு சினிமாவுக்கும் இவர்களால் வெளியிடமுடியுமா? வெளியிட்டால் அம்பலமாகிவிடுவார்கள்” என எழுதியுள்ளார்.

Advertisements

மறுமொழியொன்றை இடுங்கள்

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / மாற்று )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / மாற்று )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / மாற்று )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / மாற்று )

Connecting to %s