செய்திகள்

#நிகழ்வுகள்: காகிதம் உருவாக்கும் பயிற்சி முகாம்

குக்கூ குழந்தைகள் வெளி

வெள்ளைத்தாள் ஒன்றுக்குள் நிறைய பறவைக்கூடுகளிருக்கிறது… பச்சையங்களுள்ளது… கண்ணறியாத எண்ணற்றவை ஒரு காகிதத்துக்குள் நிறைந்திருக்கிறது.

ஒரு பொருளின் சுழற்சிப்பாதையை தெரிந்துகொண்டால், துவக்கம் முதல் கைக்குக் கிடைக்கும் நிலை வரையிலான அதன் யாத்திரையை கண்டுணர முடிந்தால், தர்சார் உற்பத்தியின் பின்னாலிருக்கும் பிணைப்புகளை நேரனுபம் அடைந்தால் அப்பொருளைக் கையாளுதலில் ஒரு பொறுப்புணர்வும் பக்குவமும் அதன் உள்ளார்ந்த ஜீவனோடு தன்னை ஒன்றிணைத்துக்கொள்ளும் மனோநிலையும் தானாக வந்துவிடும்.

புளியானூர் குழந்தைகளுக்கு சூழலுக்கு உகந்த காகிதம் உருவாக்கலுக்கான பயில்முகாம் ஜூலை 8,9 தேதிகளில் காட்டுப்பள்ளி கற்றல் வெளியில் நிகழ்கிறது. குக்கூ கற்றல் சுழற்சியின் சுருள்மையப் புள்ளியாகத் துவங்கும் இந்த ஓராண்டு பயில்முகாம்களின் அனுபவஅடிப்படையை கல்விப்பாடத்திட்டமாக மாற்றாக்கம் செய்தலும் இதனோடு இணைந்து செயலாகும்.

ஒருவருட காலத்திற்கு மாதத்தின் 2வது சனி ஞாயிறுகளில் புளியானூர் குழந்தைகளுக்காகவும், 4வது வாரயிறுதியில் பிறபகுதி பிள்ளைகளுக்காகவும் இம்மாதாந்திர பயிற்சிமுகாம்கள் தொடர்ந்து நிகழ்த்தப்படவுள்ளது.

ஜூலை 8, பள்ளியின் கல்வித்திறப்பு நாளன்று தனது இருப்பைத் தெரிவித்திருந்த ஐரோம் சர்மிளா அவர்களின் வருகை சுயசூழல் காரணமாக தள்ளிப்போயிருக்கிறது. அவர்களின் வாழ்த்தையும் அன்பையும் இறுகப்பிடித்து அடுத்தடுத்த நகர்வுகளுக்கு ஆயத்தமாகிறோம்.

Advertisements

மறுமொழியொன்றை இடுங்கள்

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / மாற்று )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / மாற்று )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / மாற்று )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / மாற்று )

Connecting to %s