சர்ச்சை

சிறையில் சசிகலாவுக்கு ‘சிறப்பு’ சலுகைகள்; வெளியான வீடியோ!

சிறையில் பெங்களூரு பரப்பன அக்ரஹார சிறையின் சிறைத் துறை டிஐஜியாக இருந்த ரூபா, சிறையை ஆய்வு செய்து அறிக்கை அளித்தார். சிறையில் போதைப் பொருள் உபயோகம் உள்பட பல முறைகேடுகள் நடப்பதாக அந்த அறிக்கையில் ரூபா தெரிவித்திருந்தார். அனைத்துக்கும் மேலாக  சொத்து குவிப்பு வழக்கில் சிறை தண்டனை விதிக்கப்பட்ட அதிமுக பொதுச்செயலாளர் சசிகலாவிடம் இருந்து 2 கோடி ரூபாய் லஞ்சமாக பெறப்பட்டு, சிறையில் வசதிகள் செய்து தரப்பட்டுள்ளது என்றும் புகாரில் ரூபா கூறியிருந்தார்.

சர்ச்சைகளை உருவாக்கிய இந்த புகாருக்குப் பிறகு, புகார் கூறிய டிஐஜி ரூபா பணி இடமாற்றம் செய்யப்பட்டார். சிறைத்துறை டிஜிபி சத்யநாராயணராவ் காத்திருப்போர் பட்டியலில் வைக்கப்பட்டார். இந்த நிலையில், டிஐஜி ரூபா கூறிய புகாரை மெய்ப்பிக்கும் வகையில் சசிகலாவுக்கு வழங்கப்படும் சிறப்பு சலுகைகள் வீடியோவாக வெளிவந்துள்ளது.

அவருக்கு ஒதுக்கப்பட்ட சிறைக்கு அருகே உள்ள ஐந்து சிறை அறைகளும் காலியாக வைக்கப்பட்டுள்ளன. ஃபிளாட் டிவி ஒன்றும் அவருக்குத் தரப்பட்டுள்ளது. அதோடு, கைதிகளின் உடைகளை அணியாமல் சசிகலாவும் அவருடன் சிறைதண்டனை அனுபவிக்கும் இளவரசியும் சாதாரண உடையில் உலவுகிறார்கள். அதிகாரிகளின் ஓய்வெடுக்கும் அறை, சசிகலாவை சந்திக்க வருபவர்கள் அமர்ந்து பேச ஒதுக்கப்பட்டிருக்கிறது. 150 சதுர அடியில் சிறையில் சசிகலா தனி ராஜ்ஜியம் நடத்திக் கொண்டிருப்பதும் தற்போது அம்பலமாகியுள்ளது.

Advertisements

மறுமொழியொன்றை இடுங்கள்

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  மாற்று )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  மாற்று )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  மாற்று )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  மாற்று )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.