இந்தியா செய்திகள்

ஏழைகளை வதைக்கும் மத்திய அரசின் மற்றொரு தாக்குதல்: மார்க்சிஸ்ட் கண்டனம்

மத்திய அரசு வழங்கும் சமையல் எரிவாயுக்கான மானியத்தை நிறுத்த முடிவு செய்துள்ளது மக்கள் மீது மத்திய அரசு தொடுத்துள்ள நேரடியான இன்னும் ஒரு தாக்குதல் என மார்க்சிஸ்ட் கம்யூனிஸ்ட் கட்சி கண்டனம் தெரிவித்துள்ளது. இதுகுறித்து வெளியிடப்பட்டுள்ள அறிக்கையில்,

“மத்திய அரசு சமையல் எரிவாயுக்கான மானியத்தை முற்றிலுமாக இன்னும் 8 மாதத்தில் கைவிடுவது என்றும், அதற்கு ஏதுவாக மாதந்தோறும் ரூ. 4/- அதிகப்படுத்துவது என்றும் முடிவு செய்துள்ளது. வறட்சி, வேலையின்மை, ஏழ்மை ஆகியவற்றால் துயருற்றிருக்கும் மக்கள் மீது மத்திய அரசு தொடுத்துள்ள நேரடியான இன்னும் ஒரு தாக்குதலாகும் இது.

கடந்த 2014ம் ஆண்டு தேர்தலின் போதே மார்க்சிஸ்ட் கம்யூனிஸ்ட் கட்சி இந்திய மக்களை எச்சரித்தது. பாஜக ஆட்சிப்பொறுப்புக்கு வந்தால் அனைத்துவித மானியங்களையும் ரத்து செய்து விடும் என்று கூறியிருந்தது. இப்போது மத்தியில் பாஜக அரசு ஆட்சி பொறுப்புக்கு வந்த இந்த மூன்றாண்டு காலத்தில் உரம் மானியத்தை முற்றிலுமாக ரத்து செய்துவிட்டது. அதேப்போன்று ரேசன் மானியத்தை முற்றிலுமாக குறைக்கும் நடவடிக்கையில் இறங்கியுள்ளது. தமிழகம் போன்ற மாநிலங்களுக்கு 50 சதவிகிதம் குடும்ப அட்டைகளுக்கு மட்டுமே இப்போது மானிய விலையில் அரிசி வழங்கப்பட்டு வருகிறது.

சமையல் எரிவாயு மானியத்தை கைவிடுவது என்ற இந்த முடிவோடு ஏழை, எளிய மக்கள் பயன்படுத்தும் அனைத்து அத்தியாவசியப் பொருட்களுக்குமான மானியத்தையும் இந்த அரசு கைவிட்டு விட்டது. அதே சமயம் கார்ப்பரேட்டுகளுக்கும், அந்நிய முதலீட்டாளர்களுக்கும் பல லட்சக்கணக்கான கோடி ரூபாயை ஆண்டு தோறும் ஊக்கத் தொகை, வாராக் கடன் வசூலிக்கப்படாத வரி, சொத்து வரி நீக்குதல், கார்ப்பரேட் வரியை குறைத்தல் என்று மிகப்பெரிய அளவிற்கு மானிய மழையையே பொழிந்து கொண்டிருக்கிறது. இந்த அரசு அந்நிய மூலதனத்திற்கு ஆதரவான, பெரு முதலாளிகளுக்கு ஆதரவான அரசு என்பதை தனது ஒவ்வொரு நடவடிக்கையின் மூலமாக உறுதிப்படுத்திக் கொண்டே இருக்கிறது.

மத்திய அரசின் இந்த மானிய ரத்து அறிவிப்பை மார்க்சிஸ்ட் கம்யூனிஸ்ட் கட்சியின் மாநில செயற்குழு வன்மையாக கண்டிக்கிறது. உடனடியாக இந்த மானிய ரத்து அறிவிப்பை திரும்ப பெற வேண்டுமென மத்திய அரசை வலியுறுத்துகிறது.”

Advertisements

3 கருத்துக்கள்

 1. கிட்டத்தட்ட ஏழரை லட்சம் கோடி ரூபாயை கடனாக வாங்கி கார்ப்பரேட் முதலைகள் முழுங்கி விட்டனராம். இதனை ஈடு செய்யத்தான், பழைய நோட்டுக்கள் செல்லாது என சொல்லி புதிய நோட்டுக்கள் அறிமுகம். ஏழரை லட்சம் கோடி ரூபாய் இளித்தவாய் பொது மக்களிடமிருந்து அட்ஜெஸ்ட் செய்யப்படும்.

  இந்த நாட்டில் இனி நேர்மையாய் பிழைக்க முடியாது. கள்ள நோட்டு, போலி கிரடிட் கார்டு, ஏடிஎம் கடத்தல், வங்கி கொள்ளை ஆகியவை செய்ய வேண்டியதுதான். நம்மிடமிருந்து கொள்ளயடித்த அயோக்கியனிடமிருந்து கொள்ளையடிப்பது தவறில்லை. இல்லாவிட்டால், குடும்பத்தோடு விஷம் குடித்து சாக வேண்டியதுதான்.
  எடுத்தவன் கொடுக்க வைப்போம், கொடுத்தவன் எடுக்க வைப்போம் – அண்ணல் நபி(ஸல்) காட்டிய வழி.

  “ஏழையின் பட்டினியை உணர நோன்பு வை. பட்டினியால் வாடுபவனிடம் நோன்பின் மகிமையை பற்றி பேசாதே. அவனுக்கு முதலில் உணவளி” என திருக்குரான் உரைக்கிறது.

  அண்ணல் நபியை(ஸல்) மெக்காவில் வாழவிடாமல் மதீனாவுக்கு விரட்டியடித்த பாப்பார குறைஷிக்களை, அவர்கள் வியாபாரம் செல்ல சிரியாவுக்கு செல்லும் போது வழி மறித்து வரி வசூலித்தார். தர மறுத்தால், கொள்ளையடிக்க கட்டளையிட்டார். உனது வீட்டை கொள்ளையடித்தவனை கொள்ளையடிக்காமல், மடியில் போட்டு கொஞ்சுவாயா?.
  ———————-

  வங்கிகளுக்கு பின்னால் ரிசர்வ் வங்கி, டாட்டா, பிர்லா, அம்பானி போன்ற ஆளும் வர்க்க கூட்டுக்களவானி கும்பல் மறைந்துள்ளது. இவன் எவ்வளவு அச்சடிக்கிறான் என்பது யாருக்கும் தெரியாது. டிஜிட்டல் எகானமியில், நினைத்த மாத்திரத்தில் எவ்வளவு பில்லியன் வேண்டுமானாலும் அவனுடைய வங்கியில் ஏற்றிக்கொள்ளலாம்.

  கள்ள நோட்டு, போலி கிரடிட் கார்டு, வங்கிக்கொள்ளை ஆகியவற்றை மக்கள் குடிசைத்தொழிலாக செய்தால், மக்களை ஏமாற்றி கொள்ளையடிக்கும் அயோக்கிய கும்பலின் ஆட்டம் முடிந்துவிடும். கொள்ளையில் ஒரு பங்கை போலீஸ்காரனுக்கு தந்துவிட்டால், பல்லை காட்டிக்கொண்டு அவனே ஒத்துழைப்பான். சில நாட்களில் காகித பணம் அர்த்தமற்றதாகி ஒழிந்துவிடும்.

  பணம் ஒழிந்துவிட்டால், உழைப்புக்கு மரியாதை வந்துவிடும். பண்டமாற்று முறை வந்துவிடும். உணவு, உடை, உறைவிடம் ஆகியவற்றுக்காத்தான் ஒவ்வொரு மனிதனும் உழைக்கிறான். அந்த உழைப்புக்கு ஈடாக உணவு, உடை, வீடு, தங்க, வெள்ளி நாணயங்கள் புழக்கத்தில் வந்துவிடும். தங்க, வெள்ளி நாணயத்தை யார் அச்சடித்தாலும் அதன் மதிப்பு அவ்வளவுதான். பத்து பைசா பிரயோஜனமில்லாத பேப்பர் பணம் ஒழிந்துவிடும்.

  பேப்பர் பணம் வந்து நூறு ஆண்டுகள்தான் ஆகிறது. அதற்கு முன்பு வரை, பண்டமாற்று முறையில்தான் மனித இனம் பிழைத்தது. பண்டமாற்று முறையில் அளவுக்கதிகமாக எந்த கொம்பனாலும் சொத்து சேர்க்க முடியாது. நூறு கோடி ரூபாய் பேப்பர் பணம் தந்து ஆயிரக்கணக்கான ஏக்கர் நிலங்களை வளைத்து போட முடியும். ஆனால் “பேப்பர் பணம் வேண்டாம், தங்கம் கொடு” என்றால் தரமுடியுமா?.

  காகிதப்பணமும், டிஜிட்டல் பணமும் இல்லாவிட்டால், கருப்பு பணமும், தேவைக்கதிகமான பதுக்கலும் தானாக மறைந்துவிடும். முள்ளை முள்ளால்தான் எடுக்கவேண்டும். வேறு வழி?.
  ——————–

  நம்மை நமது மண்ணில் வாழவிடாமல், உணவு உடை உறைவிடத்துக்காக அரேபியாவுக்கும் அமெரிக்காவுக்கும் துரத்தும் கொள்ளைக்கார கூட்டத்தை கொள்ளயடித்தால் எந்த தவறுமில்லை.

  நமது நாட்டில் உணவு உடை உறைவிடம் கிடைத்தால், நாம் எதற்காக நாட்டைவிட்டு ஓடவேண்டும்?. 130 கோடி இந்தியரும் அரேபியாவிலும் அமெரிக்காவிலும் குடியேறமுடியுமா?.

  வேலையில்லா பட்டதாரிகளில் ஜாதி, மத, பேதம் கிடையாது. ப்ராஹ்மின், ஷத்திரியன், வைசியன், சூத்திரன், கிருத்துவர், இஸ்லாமியர் என அனைவரும் அங்கே இருக்கின்றனர். இவர்களுக்கு, நீதியை நிலைநாட்ட அண்ணல் நபி(ஸல்) காட்டிய வழியை காட்டினால், பிரச்னைகள் மறைந்துவிடும்.

  “வேலையில்லா பட்டதாரிகளே, வாருங்கள்… ஒன்று சேர்ந்து கள்ள நோட்டு, போலி கிரடிட் கார்டு, வங்கிக்கொள்ளை செய்வோம்”. முதலில் நமது வறுமையை ஒழிப்போம். நீதியை நிலைநாட்டுவோம். அநீதி ஒழிந்துவிட்டால், இஸ்லாம் தானாக வந்துவிடும்.

  எல்லோரும் எல்லாமும் பெற்று இல்லாமை இல்லாமல் வாழ்வோம்.

  Like

 2. எனது நன்பர் கேட்ட கேள்வி:
  “ஜின்னா பாய்.. ஒரு விஷயம் எனக்கு ரொம்ப ஆச்சர்யமா இருக்கு… பாபரி மஸ்ஜித போட் தள்ளிட்டான்… குஜராத்ல ஆயிரக்கணக்கான முஸ்லிம்கள பட்டப்பகல்ல வெட்டிக்கொன்னுட்டான்… இந்துக்களின் கூட்டு மனசாட்சி அடிப்படைல அப்பாவி அப்சல் குருவ தூக்குல தொங்க உட்டுட்டான்… மாட்டுக்கறி சாப்பிட்டாங்கனு அப்பாவி முஸ்லிம்கள அடிச்சு கொல்றான்… ஆணானப்பட்ட ஜாகிர் நாயக்கையே நாட்ட உட்டு வெரட்டிட்டான்… நீங்க மூச்சுக்கு முன்னூறு தடவ “ஒதடா பாப்பாரத் தேவ்டியாமுண்ட பாரத்மாதவ”னு சொல்றீங்க… பார்ப்பனீய இந்து மதத்த நார்நாரா கிழிக்கறீங்க…. பரத்மாதா மேலே ஜிஹாத் செய்றேனு தைரியமா சொல்றீங்க… இது மாதிரி வேறா யாராச்சும் சொல்லியிருந்தா, இந்நேரம் தேசத்துரோகினு சொல்லி தூக்குல தொங்க உட்டுருப்பான், இல்லாட்டி என்கவ்ன்டர் செஞ்சு கதைய முடிச்சுருப்பான்… எப்படிங்க பாய் ஒங்கள உட்டு வச்சான்?.. ஒங்களுக்கு கொஞ்சங்கூட பயமே இல்லையா?”.
  ——————————–

  எனது பதில்:
  “உலகமே உங்களுக்கெதிராக திரண்டு வந்தாலும், அல்லாஹ் நாடினால் ஒரு சிறு கீறல் கூட உங்கள் மீது விழாது. அநீதிக்கெதிராக போராடாதவன் சொர்க்கத்தில் நுழைய முடியாது. கோழைகளுக்கு சொர்க்கத்தில் இடமில்லை” என அல்லாஹ் திருக்குரானில் அறிவிக்கிறான்.

  பாப்பாரத் தேவ்டியாமுண்ட பாரத்மாதவ ஒத’னு சொன்ன நான், அரபித் தேவ்டியாமவனை உதைத்து இந்து ராஷ்டிரத்தை உருவாக்கு’னு எழுதி பார்ப்பன அறிவுஜீவிகளை பிரமிக்க வைத்துள்ளேன். ஆம்.. நீதி என்றால் அப்பாவி இந்து சகோதரர்களுக்காகவும் ஜிஹாத் செய்ய வேண்டும். சமநீதி, சமத்துவம், சகோதரத்துவம்… இதுதான் திருக்குரானின் அடிப்படை.

  எனது கட்டுரைகள் அனைத்தையும் தொகுத்தால், கிட்டத்தட்ட 400 பக்கங்கள் வருகிறது. 8 வருட உழைப்பு, 20 வருட மன உளைச்சலில் உருவானது. இவை அனைத்தையும், இந்து முன்னனி உட்பட 15க்கும் மேலான பார்ப்பனீய வலை தளங்களில் பதிவு செய்து, “இதையெல்லாம் மோடியிடம் கொடுத்து, உன்னால முடிஞ்சத புடுங்கு” என ராமகோபாலன், சுப்ரமண்ய சுவாமி போன்ற கூஜா தூக்கிகளுக்கு வெளிப்படையாக சவால் வைத்துள்ளேன்.

  நான் எழுதுவதையெல்லாம், பாப்பார அறிவுஜீவிக்களும், பாப்பாத்தி தடிமுண்டமும், பார்ப்பனீய கூஜா தூக்கிகளும் ஒரு வரி விடாமல் கண்ணிலே விளக்கெண்ணெய் விட்டுக்கொண்டு படிக்கின்றனர், ஆய்வு செய்கின்றனர், ரூம் போட்டு யோசிக்கின்றனர். ஆனால், ஒரு பாப்பானுக்கு கூட என்னோடு விவாதம் செய்யும் தில்லு கிடையாது. ஏன்?.

  எனக்கு துணையாக அல்லாஹ் இருக்கிறான். அவன் கொடுத்த வலிமையான ஆயுதம் திருக்குரானும், அண்ணல் நபியின் வாழ்க்கை முறையும் என்னிடம் இருக்கிறது. இது தவிர, தந்தை பெரியாரெனும் மாவீரன் எனது தளபதியாக நிற்கிறார். பாப்பாரத் தேவ்டியாமுண்ட பாரத்மாதா எங்களைப் பார்த்தால், துண்டைகாணோம் துணியக்காணோமென ஓடிவிடுவாள்”.

  இன்று எங்களுக்கு தேவை ஒரு பாப்பான் முஸ்லிம் இறுதிப் போர். வா இரண்டில் ஒன்று பார்த்து விடலாம். இதற்கு முதல் காரணம், இஸ்லாமியருக்கு இந்த நாட்டின் சட்டதிட்டத்தில் நம்பிக்கை போய்விட்டது. இனி இந்த நாட்டில் வாழமுடியுமா எனும் சந்தேகம் வந்துவிட்டது.

  “ஆறிலும் சாவு நூறிலும் சாவு. தலைக்கு மேல் வெள்ளம், இனி ஜான் போனாலென்ன முழம் போனாலென்ன. இரண்டிலொன்று பார்த்து விடலாம்” எனும் முடிவுக்கு வந்துவிட்டோம்.

  உனக்கு உன் வழி, எனக்கு என் வழி. அல்லாஹு அக்பர்.
  ——————–

  நன்பர்:
  “பாய்.. ஒங்களோட கருத்துக்கள படிச்சா, ஒங்க மேல அன்புதான் வருது. எங்களுக்காக பேச யாராவது வரமாட்டாரா என முஸ்லிம்களும், ஒடுக்கப்பட்ட மக்களும் ஏங்கிக் கொண்டிருந்தனர். இன்று நமக்காக பேச ஒருத்தார் இருக்காரேனு சந்தோஷமா இருக்குது. பாதிக்கப்பட்ட அப்பாவிகளுக்கு, உங்களோட கருத்துக்கள் மன ஆறுதல் தருது.. மன வலிக்கு ஒத்தடம் தருகிறது… உங்கள் மீது அல்லாஹ்வின் அருள் பொழியட்டும்”

  Like

 3. டெலிட் செய்ய முடியாது.. என்னத்த புடுங்குவே?:

  “முஹம்மத் அலி ஜின்னா எனும் ஜிஹாதி, வே.மதிமாறன் மற்றும் டைம்ஸ் டமில் தளத்தில் பார்ப்பனரை இழிவு செய்து கன்னாபின்னாவென எழுதுகிறான். இவனுடைய பதிவுகளை உடனடியாக டெலீட் செய்ய ஹைகோர்ட் ஆணையிடுகிறது. ஜின்னா, மதிமாறன், டைம்ஸ் டமில் ஆகியோர் மீது உடனடியாக FIR பதிவு செய்து கைது செய்யவும்” எனும் நோட்டீஸ் ஹைகோர்ட்டிலிருந்து தமிழக காவல் துறை ஆணையருக்கு வருகிறது.

  ஆணையர்: ஹலோ சப் இன்ஸ்பெக்டர்…. ஹைகோர்ட் நோட்டிஸ படிச்சீங்கல்ல.. என்ன செய்யப்போறிங்க?.

  சப் இன்ஸ்பெக்டர்: உத்தரவு அய்யா….

  ஆணையர்: ம்ம்ம்.. சரி.. இவனுக பெரியாரிஸ்டுக… எக்குத்தப்பா கைய வச்சா நம்ம பொழப்பு நாறிடும்.. மொதல்ல அந்த மதிமாறன்ட நைசா பேசி, ஜின்னாவோட பதிவுகள் அனைத்தையும் டெலீட் செய்ய சொல்லுங்க…

  சப் இன்ஸ்பெக்டர்: உத்தரவு அய்யா….
  —————-

  மதிமாறனிடம் சப் இன்ஸ்பெக்டர்: வணக்கம் சார்.. நல்லாயிருக்கீங்களா…

  மதிமாறன்: ம்ம்.. நல்லாருக்கேன்… என்ன விஷயம்?

  சப் இன்ஸ்பெக்டர்: அது.. ஒன்னுமில்ல.. ஒங்க வெப்சைட்ல ஜின்னாங்கர ஆளு பார்ப்பனர இழிவு செஞ்சு கன்னாபின்னானு எழுதறாரு.. அவரோட பதிவெல்லாம் உடனடியா டெலீட் செய்ய சொல்லி மேலிடத்லேருந்து ஆர்டர் வந்துருக்கு.. அதான்.. ஹிஹி..

  மதிமாறன்: ஓஹோ.. அப்படியா… இது “பாம்பையும் பாப்பானையும் கண்டால், பாம்பை விட்டுவிடு, பாப்பானை அடி” என போதித்த தந்தை பெரியார் தளம்… இன்னிக்கு நீங்கள்ளாம் சப் இன்ஸ்பெக்டராகவும் டி.எஸ்.பியாகவும் மானம் மரியாதையோட வாழறீங்கனா அதுக்கு காரணம் தந்தை பெரியார்ங்கறத மறந்துட்டீங்களா?..

  சப் இன்ஸ்பெக்டர்: அண்ணே… தந்தை பெரியார மறக்க முடியுமா?. செத்தாலும் அந்த மவராசனுக்கு நாங்க துரோகம் பண்ண மாட்டோமுங்க…

  மதிமாறன்: அப்புறம் என்னாத்துக்கு இங்க வந்தீங்க?

  சப் இன்ஸ்பெக்டர்: என்னண்ணே பண்றது… நாய் வேஷம் போட்டா குரைக்கத்தான் வேண்டும்… எனக்கு ஆர்டர் போட்டாங்க.. ஒங்ககிட்ட சொல்ல வேண்டியது எனது கடமை.. ஒரு ரகசியத்த சொல்றேன், எங்க போலீஸ் ஸ்டேஷன்ல பாப்பான தவிர மத்த அத்தன பேரும் ஜின்னா பாயோட பெரிய ரசிகருங்க… எங்களுக்கு இருபது வருஷமா வராத ப்ரமோஷன், ஜின்னா பாய் போட்ட போட்ல வந்துருச்சு…

  மதிமாறன்: ஓஹோ.. அப்படியா… மிக்க மகிழ்ச்சி…

  சப் இன்ஸ்பெக்டர்: அண்ணே.. நீங்க ஜின்னா பாயோட பதிவுகள டெலீட் பண்ணக்கூடதுங்கறதுதான் எங்களோட விருப்பம்… பாப்பான ஆப்படிக்க இப்படிப்பட்ட ஒருத்தர் எங்களுக்கு தேவை… இப்ப ஐ.ஜிக்கிட்ட என்னண்ணே பதில் சொல்றது?

  மதிமாறன்: “இஸ்லாமியரையும் நபிகள் நாயகத்தையும் இழிவு செஞ்சு பாப்பார பயலுக 20க்கும் மேலான வெப்சைட் நடத்தறானுக. நான் லிஸ்ட் தர்ரேன்.. அதையெல்லாம் மொதல்ல டெலீட் செய்ங்க.. அப்புறமா நாங்க செய்யறோம். அதுவரை ஒரு வரியும் டெலிட் செய்ய முடியாது.. பாப்பானுக்கு இருக்கும் கருத்துரிமை எங்களுக்கும் இருக்கு.. என்னத்த புடுங்குவே?”னு மதிமாறன் கோட்டாருனு சொல்லுங்க.. மத்தத நாங்க பாத்துக்கறோம்…

  சப் இன்ஸ்பெக்டர்: அண்ணே.. ரொம்ப தாங்ஸ்ணே…. எப்பட்றா இந்த பிரச்னைய டீல் பண்றதுனு மண்ட கொழம்பி போய் கெடந்தேன்… நீங்க சொன்னத சொன்னா, ஒரு பய முச்சு பேச்சு உடமாட்டான்.. கேச ஊத்தி மூடிடுவானுக… வரட்டா….

  Like

மறுமொழியொன்றை இடுங்கள்

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  மாற்று )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  மாற்று )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  மாற்று )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  மாற்று )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.