இந்தியா

திரிபுரா முதல்வர் மாணிக் சர்க்காரின் சுதந்திர தின உரைக்கு தடை: சிபிஐ கண்டனம்

திரிபுரா மாநில முதலமைச்சர் மாணிக் சர்க்கார் சுதந்திர தின உரை ஒலிபரப்புக்குத் தடை விதிக்கப்பட்டதற்கு இந்திய கம்யூனிஸ்ட் கட்சி கண்டனம் தெரிவித்துள்ளது. அக்கட்சியின் மாநில செயலாளர் இரா. முத்தரசன் வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையில்,

திரிபுரா முதலமைச்சர் மாணிக் சர்கார்

“திரிபுரா முதலமைச்சர் திரு.மாணிக் சர்க்கார் அவர்களின் சுதந்திர தின உரையை திருத்தம் செய்ய வேண்டும் என்று கூறி அவரது உரையை அரசின் செய்தி நிறுவனங்கள் ஒலிபரப்பு செய்யவில்லை; இது கண்டிக்கத்தக்கது .வேலைவாய்ப்பு , நாட்டின் பொருளாதார சுதந்திரம் குறித்த விபரங்களை ,இந்த நாட்டை குறிப்பிட்ட சக்திகள் பிரிக்கின்றன என்ற விபரங்களை திருத்த வேண்டும் என்று கூறுவது ஒலிபரப்பு நிறுவனங்களின் வேலையல்ல.

முதலமைச்சர் என்பது அரசியலமைப்புச்சட்ட பதவி ஆகும்.அரசு செய்தி நிறுவனங்கள் நாட்டு நலனைப் பாதுகாக்க வேண்டுமே ஒழிய ஆளுங்கட்சியை அல்ல. செய்தி நிறுவனங்கள் மாநில முதலமைச்சரிடம் மன்னிப்பு கேட்க வேண்டும; இப்போதாவது அவரது உரையை ஒலிபரப்ப வேண்டும்” என வலியுறுத்தியுள்ளார்.

Advertisements

மறுமொழியொன்றை இடுங்கள்

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  மாற்று )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  மாற்று )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  மாற்று )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  மாற்று )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.