இந்தியா

#கோரக்பூர் படுகொலை: யோகி பதவி விலக வேண்டும் !

இந்தியாவின் 70ஆவது சுதந்திர தினத்துக்கு சற்று முன்பு, கோரக்பூரின் அரசு மருத்துவமனை ஒன்றில் 79 குழந்தைகள் உயிரிழந்திருப்பது நமது ஜனநாயகத்தின், அரசியலின் ஆரோக்கியம் சந்திக்கிற நோய் பற்றிய கொடூரமான வெளிப்பாடாக இருக்கிறது.

அந்தக் குழந்தைகள் ஏதோ ஒரு பெருஞ்சோகம் நடந்து அதனால் உயிரிழக்கவில்லை. மத்தியிலும் உத்தரபிரதேசத்திலும் உள்ள அரசாங்கங்களின் தான்தோன்றித்தனத்தால், கொடூரமான அலட்சியத்தால் உயிரிழந்தன.

ஆக்சிஜன் தடைபட்டதால் குழந்தைகள் உயிரிழந்த பிஆர்டி மருத்துவ கல்லூரியில் இருந்து அரை கி.மீ தொலைவில் நடந்த ஒரு தேர்தல் பிரச்சார கூட்டத்தில், தனக்கு 56 அங்குல மார்பு இருப்பதாகவும் தான் பிரதமரானால் மூளை வீக்க நோயால் குழந்தைகள் உயிரிழப்பதற்கு முடிவு கட்டுவதாகவும் மோடி அறிவித்தார். இப்படி அறிவித்து மூன்று ஆண்டுகள் கழித்து அந்த 56 அங்குல மார்பு, அதன் உள்ளீடற்ற வாக்குறுதிக்காக வெட்கப்பட்டதாகத் தெரியவில்லை.

வறியவர்களின் குழந்தைகளுக்கு அரசு மருத்துவமனைகளில் ஆக்சிஜன் கிடைப்பதை உறுதி செய்வது யோகி – பாஜக அரசாங்கத்துக்கு ஒரு பொருட்டே இல்லை, மாறாக, மதரசாக்களில் உள்ள குழந்தைகளை வந்தே மாதரம் சொல்ல நிர்ப்பதில்தான் அதன் ஆற்றல் செலுத்தப்படுகிறது என்பதை, அதன் அரசியல் முன்னுரிமைகள் என்ன என்பதை இந்த உயிரிழப்புகள் தெளிவாகக் காட்டுகின்றன.

கொலைகார யோகி அரசாங்கத்தின்பால் தங்கள் விசுவாசத்தைக் காட்ட, கொல்லப்பட்ட குழந்தைகளின் தாய்மார்களையும் வந்தே மாதரம் சொல்ல நிர்ப்பந்திப்பார்களா? கொல்லப்பட்ட குழந்தைகளின் பெற்றோர்கள் அந்த இடத்துக்கு மீண்டும் வரக் கூடாது என எச்சரிக்கப்பட்டு காவல்துறையினரால் ஆட்டோவில் ஏற்றி விரட்டப்பட்டுள்ளார்கள்.

யோகி ஆதித்யநாத் தொடர்ந்து அய்ந்து முறை கோரக்பூரின் நாடாளுமன்ற உறுப்பினராக இருந்துள்ளார். ஆனால் வறிய மக்களின் உடல்நலம் காப்பதை விட மதவெறி வெறுப்பையும் வன்முறையையும் கட்டவிழ்த்து விடுவதிலேயே அவர் அக்கறை காட்டியுள்ளார்.

இதுபோன்ற பெரிய நாடுகளில் இதுபோன்ற உயிரிழப்புகள் ஏற்படும் என்று மிகவும் இரக்கமற்ற விதத்தில் சொல்லி, பாஜக தலைவர் அமித் ஷா இந்த கொலைகள் பெரிய பிரச்சனையில்லை என்று சொல்லப் பார்க்கிறார்.

மிகவும் நேர்மையற்ற, வெட்கம்கெட்ட விதத்தில், மத்திய அமைச்சர் நிதின் கட்கரி இறந்துபோன குழந்தைகளின் உடல்களை, மருத்துவமனைகளை தனியார்மயமாக்கும் அரசாங்கத்தின் நிகழ்ச்சி நிரலுக்கு பயன்படுத்துகிறார். தனியார் மருத்துவமனைகள் நடத்த நிலமும் உள்கட்டுமான வசதிகளும் அரசாங்கங்கள் செய்து தர வேண்டும் என்கிறார். ஆக்சிஜன் உருளைகளும் முக்கியமான மருத்துவ உள்கட்டுமான வசதி என்பதை அவர் மறந்துவிட்டாரா? அவற்றுக்கு அரசாங்கம் ஏன் நிதி அளிக்கவில்லை?

எக்கச்சக்கமாக கட்டணம் வசூலிக்கும் மருத்துவமனைகள், மருத்துவ வசதிகள் வறிய மக்களுக்குச் சென்று சேர விடாமல் பணத்தடையை உருவாக்கி விடுகின்றன; அல்லது வறிய மக்கள் தங்கள் வாழ்நாள் சேமிப்பையும் மருத்துவமனையில் செலவழிக்க நிர்ப்பந்தப்படுத்தி, அவர்கள் சிந்தும் ரத்தத்தில் லாபம் சம்பாதிக்கின்றன.

மருத்துவமனைகள் நடத்த அரசாங்கங்களிடம் நிதி இல்லை சொல்வது அப்பட்டமான பொய். கோரக்பூரின் பிஆர்டி மருத்துவமனையில் பச்சிளங்குழந்தைகளுக்கும் மூளைவீக்க நோயால் பாதிக்கப்பட்டோருக்கும் மருத்துவம் அளிக்க ஆண்டுக்கு வெறும் ரூ.40 கோடிதான் ஒதுக்கப்படுகிறது. இந்த நிதியை தேசிய மருத்துவ திட்டத்தின் கீழ் ஒதுக்க மருத்துவ கல்லூரியின் முதல்வர் பல முறை வேண்டுகோள் விடுத்தும் அதைக் கூட மத்திய அரசாங்கம் அளிக்கவில்லை.

ஆனால் இந்த மூன்று ஆண்டுகளில் மோடி அரசாங்கம் ரூ.1.54 லட்சம் கோடி அளவுக்கு அதிபணக்கார கார்ப்பரேட் நிறுவனங்களுக்கு கடன் தள்ளுபடி தந்துள்ளது. இது கிட்டத்தட்ட 2 ஜி ஊழலில் கொள்ளை போன அளவுக்கான நிதியாகும். கார்ப்பரேட் நிறுவனங்கள் செலுத்த வேண்டிய கடனை திருப்பிக் கேட்காமலேயே தடையேதுமின்றி அவற்றுக்கு கடன் வழங்கப்படுவதை மட்டும் உறுதி செய்ய முடிகிற மோடி அரசாங்கத்தால், கொள்ளை நோய் பரவுகிற கோரக்பூரின் வறிய மக்களுக்கு இருக்கிற ஒரு மருத்துவமனையில் குழந்தைகள் மூச்சுத்திணறி உயிரிழப்பதை தடுக்க தடையின்றி ஆக்சிஜன் வழங்கப்படுவதை உறுதி செய்ய மட்டும் எப்படி மறுத்துவிட முடிகிறது?

உத்தரபிரதேச முதலமைச்சர் யோகி ஆதித்யநாத் கைகளில் குழந்தைகளின் ரத்தம் படிந்துள்ளது. குழந்தைகளின் இந்த கொடூரமான படுகொலைக்கு பொறுப்பேற்று அவர் பதவி விலக வேண்டும்.

எம்எல் அப்டேட் தொகுப்பு 20, எண் 34, 2017 ஆகஸ்ட் 15 – 21

Advertisements

பிரிவுகள்:இந்தியா

Tagged as:

5 replies »

 1. இந்தியா ஏன் கொந்தளிக்கிறது? — சோவியத் போல் இந்தியா சிதறும் நாள் நெருங்கிவிட்டது:

  இளைஞர் சமுதாயத்தின் கொந்தளிப்புக்கு அடிப்படை காரணம் “வேலையில்லா திண்டாட்டம்”.

  2016ல், உத்தரப் பிரதேச மாநில தலைமைச் செயலகத்தில் 368 பியூன் வேலைகளுக்கான அறிவிப்பு வெளியிடப்பட்டிருந்தது. இந்த வேலைக்கான தகுதி 5ம் வகுப்பு பாஸ். இதையடுத்து சுமார் 23 லட்சம் பேர் விண்ணப்பித்து சாதனை படைத்துள்ளனர். இது தலைநகர் லக்னோவில் உள்ள மக்கள் தொகையான 45 லட்சத்தில் பாதி என்பது குறிப்பிடத்தக்கது. 23 லட்சம் பேரில் சுமார் 2 லட்சம் பேர் பிடெக், பிஎஸ்சி, எம்எஸ்சி மற்றும் எம்காம் படித்தவர்கள். இதுமட்டுமின்றி பிஎச்டி முடித்த 255 பேர் பியூன் பணியிடத்துக்கு விண்ணப்பித்துள்ளனர். வேலை இல்லாமல் இருப்பதை காட்டிலும் பியூன் வேலை செய்வது மேல் என்று விண்ணப்பதாரர்கள் தெரிவித்துள்ளனர்.

  இந்தியா முழுதும் 35 வயதுக்கு கீழான கிட்டத்தட்ட 16 கோடி வேலையில்லா பட்டதாரிகள் இருக்கின்றனர். தமிழக அரசு வேலைவாய்ப்பு மையத்தில் மட்டும், 35 வயதுக்கு கீழ் பதிவு செய்து வேலைக்காக காத்திருப்போர் 83.33 லட்சம். இத்தகவல் தமிழக அரசின் இணையதளத்தில் குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது.

  பாப்பாரத் தேவ்டியாமுண்ட பாரத்மாதாவை “வேலையில்லா பட்டதாரிகள் எரிமலை” சிதறடிக்கும் நாள் நெருங்கிவிட்டது.
  ————————————–

  அரபு நாடுகளில் எந்த பொது டாய்லட்டுக்கு சென்றாலும், அதை உடனுக்குடன் சுத்தம் செய்ய தயாராக இந்து தொழிலாளிகள் நிற்பதை காணலாம். சவூதி அரேபியாவில் மட்டும் கிட்டத்தட்ட பத்து லட்சம் இந்துக்கள் டாய்லட் கழுவி வயித்தைக் கழுவுகிறர்கள். இவர்களில் 60 சதவீதத்துக்கு மேல் பட்டதாரிகள். M.A, M.Sc, B.E போன்ற உயர்தர பட்டம் பெற்ற ஆயிரக்கணக்கான இளைஞர்கள் அரபு நாடுகளில் கூலி வேலை செய்து பிழைக்கின்றனர். ஆனால், பட்டதாரி என சொன்னால் வேலை கிடைக்காது என்பதால், 10ம் வகுப்பு சான்றிதழ் மட்டுமே தந்து வேலைக்கு வருகின்றனர். மானம் மரியாதைக்கு பயந்து, அமைதியாக ரத்தக்கண்ணீரை தொண்டைக்குழியில் அடக்கி முழுங்குகின்றனர். இவர்களில் ஒருவர் கூட பார்ப்பனர் கிடையாது என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

  ஒரு இந்துவுக்கு டாய்லட் கழுவும் வேலை கூட தர வக்கில்லாத இந்த நாட்டில் முசல்மானுக்கு என்ன மசுரு கிடைக்கும்?.

  130 கோடி ஜனத்தொகை வருடத்துக்கு 3 கோடியாக உயர்கிறது. என்ன படித்தாலும் வேலை கிடைக்குமா என்பது கேள்விக்குறியே. பாரத்மாதா தேவ்டியாமுண்டையின் கோரப்பிடியில் மக்களுக்கு மூச்சு திணறுகிறது. 130 கோடி அரை நிர்வாணப்பக்கிரிகளை இதற்கு மேலும் இந்தியா எனும் பாதாளசாக்கடையில் அடைத்துவைத்தால், ஜாதி சண்டை, மதச்சண்டை, தண்ணீர் சண்டை, வேலையில்லா திண்டாட்டம், உணவு, உடை, உறைவிடமென்று ஏழு விதமான உள்நாட்டுக்கலவரங்கள் வெடிக்கும். இன்னொரு 5 வருடம் தாங்கினால் பெரிய விஷயம்.
  ———————————–

  இவ்வளவு பிரச்னைகளைப் பற்றி கொஞ்சம் கூட கவலைப்பாடாமல், இந்த பாப்பாரத் தேவ்டியாமுண்ட பாரத்மாதா “எனக்கென்ன மசுரே போச்சு”னு அரபிக்கும் அமெரிக்காவுக்கும் முந்தானை விரித்து உருவிவிட்டுக்கிட்டு இருக்கா….

  மக்களுக்கு மூச்சு திணறுது. இந்த பாரத்மாதா தேவ்டியாமுண்டையிடம் மாட்டிக்கிட்டு “காலிஸ்தான், பெங்காலிஸ்தான், ஜீஸஸ்தான், இஸ்லாமிஸ்தான், திராவிட நாடு எனும் தென்னிந்தியா” ஆகிய தேசங்கள் தவிக்கின்றன…

  இந்த கொந்தளிப்புக்கு முழு பொறுப்பு பாப்பானும், பாரத்மாதா தேவ்டியாமுண்டையும் என்றால் மிகையாகாது. “ஒதடா.. பாப்பாரத் தேவ்டியாமுண்ட பாரத்மாதாவ” எனும் முடிவுக்கு தமிழன் வந்துவிட்டான்.

  தலைகள் உருளாமல் புதிய தேசங்கள் பிறந்ததில்லை என மனித சரித்திரம் பறைசாற்றுகிறது. 1947ல் சில லட்சம் தலைகள் உருண்டன. பாப்பாத்தி பாரத்மாதா மண்டியிட்டாள். இஸ்லாமிய சூப்பர் பவர் பாக்கிஸ்தான் பிறந்தது. இனி பல புதிய தலைகள் உருளும். புதிய தேசங்கள் பிறக்கும்.

  Like

 2. // வறியவர்களின் குழந்தைகளுக்கு அரசு மருத்துவமனைகளில் ஆக்சிஜன் கிடைப்பதை உறுதி செய்வது யோகி – பாஜக அரசாங்கத்துக்கு ஒரு பொருட்டே இல்லை, மாறாக, மதரசாக்களில் உள்ள குழந்தைகளை வந்தே மாதரம் சொல்ல நிர்ப்பதில்தான் அதன் ஆற்றல் செலுத்தப்படுகிறது என்பதை, அதன் அரசியல் முன்னுரிமைகள் என்ன என்பதை இந்த உயிரிழப்புகள் தெளிவாகக் காட்டுகின்றன.//
  —————–

  பாப்பான் எனும் எதிரி இருந்தால்தான் இஸ்லாம் வளரும்:

  ஓ பார்ப்பனா !!
  உனது கருத்துக்களை சொல்ல உனக்கு முழு உரிமையுண்டு. எனது கருத்துக்களை சொல்ல எனக்கு முழு உரிமையுண்டு.

  உனது இந்து மதத்தை பரப்ப(???) உனக்கு முழு உரிமையுண்டு. எனது இஸ்லாமிய மார்க்கத்தை பரப்ப எனக்கு முழு உரிமையுண்டு.

  நீ எவ்வளவுதான் முட்டி மோதினாலும், கதறினாலும் உனது இந்து மதத்தால் ஜாதி சாக்கடையை ஒழிக்கவே முடியாது. ஜாதி எனும் சாக்கடைதான் இந்து மதம். எனது இஸ்லாமிய மார்க்கத்தால் மட்டுமே ஜாதியையும் உனது இந்து மதத்தையும் ஒழிக்க முடியும்.

  நீ கன்னா பின்னாவென இஸ்லாத்தை இழிவு செய்யலாம். ஆனால் “ஒதடா பாப்பாரத் தேவ்டியாமுண்ட பாரத்மாதாவ” எனும் எங்களது முழக்கத்தை உன்னால் மிஞ்சவே முடியாது.

  ஆம்… இஸ்லாத்தை பரப்ப எங்களுக்கு தேவை பாப்பான் எனும் எதிரி. உனது சிண்டை அறுத்தால், இந்தியா இஸ்லாமிஸ்தான் ஆகிவிடும். சமநீதி, சகோதரத்துவம் வந்து விடும்.

  “ஒதடா பாப்பாரத் தேவ்டியாமுண்ட பாரத்மாதாவ” என சொல்லும் உரிமையை எனக்கு தந்த பார்ப்பனா, உன்னை விட சிறந்த நன்பன் எனக்கு வேறு யார்?.

  Like

 3. எதற்காக பாப்பாரத் தேவ்டியாமுண்ட பாரத்மாதாவ உதைக்க வேண்டும்?:

  “பாபரி பள்ளியை உடை” எனும் முழக்கத்தை முன் வைத்து, இஸ்லாமியருக்கு எதிராக இந்துக்களை ஒன்றிணைத்து பா.ஜ.க பாப்பான் ஆட்சியை பிடித்தான்.

  “ஒதடா பாப்பாரத் தேவ்டியாமுண்ட பாரத்மாதாவ” எனும் முழக்கத்தின் மூலம், பார்ப்பனீய எதிர்ப்பு சக்திகளை இந்துத்வாவுக்கு எதிராக ஒன்றிணைத்து, கலீபா உமர் போன்ற ஒரு நேர்மையான ஆட்சியாளரை தமிழகத்தின் அடுத்த முதல்வராக கொண்டு வரமுடியும், இன்ஷா அல்லாஹ்.
  ———————————-

  ஜிஹாத் என்றால் என்ன? – பேரறிஞர் மௌதூதி சாஹிப்:

  “இஸ்லாமிய கொள்கைக்கு எதிரான அனைத்து ஆட்சி அதிகாரங்களையும் ஒழிக்கவே இஸ்லாம் விரும்புகிறது. பெயரளவில் இஸ்லாமிய தேசமென சொல்லிக்கொண்டு இஸ்லாமிய கொள்கையை பின்பற்றாத தேசங்களும் இதற்கு விதிவிலக்கல்ல. உலக மக்கள் அனைவருக்கும் சமத்துவம், சமநீதி, சகோதரத்துவம் வழங்க வந்ததே இஸ்லாம். இந்த நோக்கத்தை நிறைவேற்றுவதற்கான ஒரு முழுமையான சித்தாந்தமே ஜிஹாத். இஸ்லாமிய ஜிஹாத்தின் குறிக்கோள், இஸ்லாமல்லாத ஆட்சியை நீக்கி இஸ்லாமிய ஆட்சியை நிறுவுதலேயன்றி வேறெதுவுமில்லை”.

  புரிஞ்சுச்சா?

  Like

 4. பம்பாய் முஸ்லிம் இனப்படுகொலையை தடுத்து நிறுத்திய மாவீரன் தாவூத் இப்ராஹிம் சாஹிபுக்கு ஒரு சல்யூட்:

  1992-93 பம்பாய்: பாபரி மசுதி இடிக்கப்பட்டு பம்பாயில் தேவ்டியாமவன் பால்தாக்கரே ஆயிரக்கணக்கான முஸ்லிம்களை கொன்று குவிக்கிறான்.

  1993 பம்பாய் முஸ்லிம்கள்: “யா அல்லாஹ்… எங்க புள்ள குட்டிங்கள கொல்றானுகளே… பொன்னுங்கள கற்பழிக்கறானுகளே… போலீஸ்காரனும் ஆர்மியும் சுட்டுத்தள்றானுகளே… எங்களுக்கு யாருமே இல்லையா… அல்லாஹ் எங்கள காப்பாத்து…. காப்பாத்து.. ”

  பால் தாக்கரே: “ஹஹ்ஹஹ்ஹா… இனி துலுக்க தேவ்டியாமவன்கள அல்லாஹ்வாலும் காப்பாத்த முடியாது…. பாக்கிஸ்தானுக்கு ஓடு… இல்லாவிட்டால் கப்ரஸ்தானுக்கு ஓடு… நாய சுட்ற மாதிரி சுட்டுத்தள்ளுங்கடா… துலுக்கன வெட்டு துலுக்கச்சிய கட்டு… இத்துடன் இஸ்லாம் ஒழிந்தது… பாரத்மாதா கீ ஜேஏஏஎ…

  மார்ச் 12 வெள்ளிக்கிழமை, பம்பாய்: டமால், டமால்…. டமால், டமால்…. டமால், அய்யோ அம்மா… காப்பாத்து.. காப்பாத்து… துலுக்கன் குண்டு வச்சுட்டான்.. …. டமால்…. டமால், டமால்…. அய்யோ அம்மா… டமால், டமால்…

  தாவூத் இப்ராஹிம் சாஹெப்: ஹலோ பால்தாக்கரே… தேவ்டியாமவனே…. உசுரோட இருக்கியா…. ஒன் வீட்டு முன்னாடி ஸ்கூட்டர்ல வெடிகுண்டு வெடிச்சதா… உனக்கு பைனல் வார்னிங்… இத்தோட நிறுத்திக்க.. இதுக்கப்பறம் முஸ்லிம் மேல ஒரு கீறல் விழுந்தாலும், உன் குடும்பமே இருக்காது… ஜாக்ரத…

  பால் தாக்கரே: கப்சிப்…. கப்சிப்..

  1993 பம்பாய் முஸ்லிம்கள்: எல்லாப்புகழும் அல்லாஹ்வுக்கே.. அல்லாஹு அக்பர்.
  ————————–

  போலீஸ்காரன், நீதிபதி, முதல்வன், பிரதமன், ஜனாதிபதியென அனைவரும் அயோக்கியனென்றால், 40 கோடி முஸ்லிம்களின் பொறுமைக்கும் ஓர் எல்லையுண்டு.

  “இந்தியா பாக்கிஸ்தான் பங்களாதேஷில்” வாழும் 80 கோடி இந்திய முஸ்லிம்கள் பாப்பாரத் தேவ்டியாமுண்ட பாரத்மாதாவை மீண்டும் உதைக்கும் நாள் நெருங்கிவிட்டது. ரத்த ஆறு ஓடும். அணுகுண்டு கூட வெடிக்கும். “ஆறிலும் சாவு நூறிலும் சாவு. தலைக்கு மேல் வெள்ளம், இனி ஜான் போனாலென்ன முழம் போனாலென்ன” எனும் முடிவுக்கு 40 கோடி இந்திய முஸ்லிம்கள் வந்துவிட்டனரென்றால் மிகையாகாது.

  Like

 5. “ஒதடா பாப்பாரத் தேவ்டியாமுண்ட பாரத்மாதாவ” – பாப்பார கும்பலை பிட்டத்தில் உதைத்து கதிகலங்க வைத்த இடிமுழக்கம் :

  கிட்டத்தட்ட இரண்டு வருடங்களாக பெரியாரிஸ்ட் மீடியாவில் எழுதுகிறேன். நான் வருவதற்கு முன்னால், இஸ்லாமியர் என்றால் “முட்டாப் பயலுக, பிழைக்கத் தெரியாதவர், ஓட்டு வங்கி, வந்தேறி, ஒப்புக்கு சப்பானி, இந்துக்களின் தயவில் வாழ்பவர்” எனும் எண்ணம்தான் பொதுவாக தமிழக மீடியாவிலும், பெரியாரிஸ்டுக்களுக்கும் இருந்தது. அதிகம் போனால், கண்ணியத்துக்குரிய காயிதே மில்லத் என அவ்வப்போது சொல்லி, நோன்பு கஞ்சி குடித்து அல்வா தருவதற்கு மேல் எதுவும் தேவையில்லையெனும் மனநிலை இருந்தது.

  “ஒதடா பாப்பாரத் தேவ்டியமுண்ட பாரத்மாதாவ” எனும் இடி முழக்கத்தை நான் முன் வைத்ததும், பார்ப்பன மீடியா அதிர்ந்தது. பகுத்தறிவுவாதிகள் எழுந்து உட்கார்ந்தனர். “எங்களுக்காக பேச யாரவது வரமாட்டாரா” என ஏங்கிக்கொண்டிருந்த தமிழக இஸ்லாமியருக்கும், பெரியாரிஸ்டுகளுக்கும், நசுக்கப்பட்ட மக்களுக்கும் ஒரு புத்தெழுச்சி வந்தது.

  இன்று, “பார்ப்பனீயத்தை ஒழிக்க வந்த சூப்பர்பவர் இஸ்லாம், தந்தை பெரியார் ஒரு ரகசிய முஸ்லிம், பாப்பாரத் தேவ்டியாமுண்ட பாரத்மாதாவை மண்டியிட வைத்த மாவீரன் பாக்கிஸ்தான்” போன்ற கருத்துக்களை பெரியாரிஸ்டுக்களும் பார்ப்பனீய எதிர்ப்பு இயக்கங்களும் ஏற்றுக்கொள்ள ஆரம்பித்து விட்டது கண்கூடு.

  இன்று “பாரத்மாதா” எனும் வார்த்தையை உச்சரிக்க பார்ப்பன மீடியா வெட்கப்படுகிறது. திராவிட பொது மேடைகளில், சிறப்பு பேச்சாளராக இஸ்லாமியர் முன்னிறுத்தப் படுகின்றனர். சீமான் போன்ற தலைவர்கள், “800 வருடங்கள் பாப்பாரத் தேவ்டியாமுண்ட பாரத்மாதாவ ஆண்ட பரம்பரை முசல்மான்” எனும் உண்மையை உணர ஆரம்பித்து விட்டனர். புலித்தேவருக்கு உருவிவிட்டு குரு பூஜை செய்து, மேல்ஜாதி தலைவர்களுக்கு ஊத்திக்கொடுத்த உத்தமியெல்லாம் முதலமைச்சராகும் பொழுது, ஒரு நேர்மையான இஸ்லாமியர் ஆட்சிக்கு வரமுடியாதா எனும் கேள்வி முஸ்லிம்களின் மனதில் ஒலிக்க ஆரம்பித்து விட்டது.

  தமிழகத்தில் உமர் கலீபாவின் ஆட்சியை நிலைநாட்ட முடியும் இன்ஷா அல்லாஹ், எனும் நம்பிக்கை இஸ்லாமியருக்கு வந்துவிட்டது. எல்லாப் புகழும் அல்லாஹ்வுக்கே.

  Like

மறுமொழியொன்றை இடுங்கள்

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / மாற்று )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / மாற்று )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / மாற்று )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / மாற்று )

Connecting to %s