சமூக ஊடகம்

”தமிழன் தலையில் கோமாளிக்குல்லா”: கமல் ட்விட்டும் ரசிகர்களின் மீமும்

அதிமுக மூன்று அணிகளாக பிரிந்துள்ள நிலையில், முன்னாள் முதல்வர் பன்னீர்செல்வம் தலைமையிலான அணியும் முதல்வர் எடப்பாடி பழனிசாமி தலைமையிலான அணியும் இணையப்போவதாக செய்திகள் வந்துகொண்டிருக்கின்றன. தற்போதைய பரபரப்பான அரசியல் நிலவரம் குறித்து நடிகர் கமல்ஹாசன்  ட்விட்டரில் பதிவிட்டுள்ளார். காந்திகுல்லா, காவிக்குல்லா, காஷ்மீர்குல்லா! தற்போது கோமாளிக்குல்லா தமிழன் தலையில் என அதில் அவர் குறிப்பிட்டுள்ளார்.

கமல்ஹாசனின் ட்விட்டுக்கு அவருடைய ரசிகர் பலர் மீம் போட்டு வரவேற்பு தெர்வித்துவருகின்றனர்.

Advertisements

5 replies »

 1. // காந்திக்குல்லா!காவிக்குல்லா!கஷ்மீர்குல்லா!! தற்போது கோமாளிக்குல்லா, தமிழன் தலையில் //
  ————–

  தமிழன் வாழ, திராவிட நாடே இறுதித் தீர்வு:

  “பாரத்மாதா எனும் சீக்கு பிடித்த தேவ்டியாமுண்டையின் துர்நாற்றம் வயித்தை குமட்டுகிறது. இனி எவ்வளவு நாளைக்கு இந்த பாப்பார பண்டார பரதேசிகளின் அட்டூழியங்களை பொறுப்பது?. எவ்வளவு பேரால் அரேபியாவுக்கும் அமெரிக்காவுக்கும் பிழைக்க ஓட முடியும்?. எவ்வளவு பேருக்கு அவர்களால் வேலை தரமுடியும்?. தனக்கு மிஞ்சித்தான் தானம் எனும் மனநிலை அங்கேயும் வருகிறது. சொந்த மண்ணில் விவசாயம் செய்ய முடியவில்லை, சொந்த கடலில் மீன் பிடிக்க முடியவில்லை, சொந்த ஆற்றில் தண்ணீரில்லை… இனியும் தேவையா இந்த பாப்பாரத் தேவ்டியாமுண்ட பாரத்மாதா?” எனும் கேள்வி நாடு முழுதும் 130 கோடி மக்களின் மனதில் எதிரொலிக்க ஆரம்பித்துவிட்டது.

  வடக்கே காஷ்மீர், காலிஸ்தான் மற்றும் கிருத்துவர் பெரும்பான்மையாக வாழும் ஜீஸஸ்தான் என சொல்லப்படும் அருணாச்சல், நாகலாந்து, மணிப்பூர், மிசோராம், சிக்கிம், மேகாலயா ஆகிய மாநிலங்களில் விடுதலை நெருப்பு கொழுந்து விட்டு எரிகிறது. இந்திய ராணுவம் பல துண்டுகளாக உடையும் நிலை வந்துவிட்டது.

  இந்த சூழ்நிலையில், பூனைக்கு மணி கட்டுவது யார்?. “தமிழனில்லாத நாடில்லை, தமிழனுக்கென்றொரு நாடில்லையே” என புலம்புவதால் என்ன பயன்?. மந்திரத்தால் மாங்காய் காய்க்குமா?.

  தமிழகத்தின் ஆறுகள் அண்டை மாநிலங்களிலிருந்து வருகின்றன. தனித்தமிழ்நாடு என பேச்செடுத்தால், குடிக்க தண்ணியில்லாமல் தமிழன் சாவான் எனும் பயமும் இருப்பதை நம்மால் மறுக்க முடியாது?. அதே சமயம், முக்கடலின் பெரும்பகுதி, நான்கு மாநிலங்களின் கட்டுப்பாட்டில் உள்ளது. யார் முட்டுக்கட்டை போட்டாலும் கடல் வழி வர்த்தகம் கடுமையாக பாதிக்கப்படும்.

  தென்னிந்தியாவின் ஜனத்தொகை 25 கோடி. வட இந்தியாவின் ஜனத்தொகை 100+ கோடி. தென்னிந்தியாவில் அனைத்து ஆறுகளும் வளங்களும் உள்ளன. முக்கடல் தென்னிந்தியாவில் உள்ளது. வட இந்தியாவிலிருந்து ஒரு சிறு துரும்பு கூட தென்னிந்தியாவுக்கு தேவையில்லை. வெறும் பாஸ்போர்ட் தருவதற்கு டெல்லிக்காரன் தேவையா?. தென்னிந்தியா தனிநாடாக பிரியாவிட்டால், வட இந்தியாவின் ஜனத்தொகை வெள்ளத்தில் தென்னிந்தியா மூழ்கிவிடும்.

  ஆக கூழுக்கும் ஆசை மிசைக்கும் ஆசை என்பது நடக்காது. இந்த சூழ்நிலையில், தமிழகத்தின் தண்ணீர் பிரச்னை தீர வேண்டுமானால், தந்தை பெரியார் கனவு கண்ட திராவிட நாடெனும் “சுதந்திர தென்னிந்திய பெடரேஷன்” ஒன்றே தீர்வு என்பதை யாராலும் மறுக்க முடியாது.

  பார்ப்பன பாசிஸத்துக்கெதிராக, திராவிட, தலித் மற்றும் இஸ்லாமிய இயக்கங்கள் தமிழகத்தில் ஒன்று சேர்ந்துவிட்டன. அதே சமயம் ஷரியா எனும் எரிமலையை சீண்டிவிட்டு, 40 கோடி இந்திய முஸ்லிம்களை ஒன்றிணைத்து விட்டான் முட்டாள் பாப்பான்.

  இன்று தென்னிந்திய பெடரேஷனை உருவாக்கும் பொன்னான வாய்ப்பு தமிழனின் கையில் இருக்கிறது. இந்த கருத்தை கேரளா, ஆந்திரா மற்றும் கர்நாடக தலைவர்களிடம் கொண்டு சேர்க்கும் பொறுப்பை திராவிட, தலித் மற்றும் இஸ்லாமிய தலைவர்கள் ஏற்க வேண்டும்.

  சீனாவுக்கு முக்கடல் வர்த்தக வழிப்பாதை தேவை. ஆகையால் தென்னிந்தியா தனி நாடாக சீனா முழு ஆதரவு தரும். இது காஷ்மீர், காலிஸ்தான், ஜீஸஸ்தான், இஸ்லாமிஸ்தான் ஆகிய நாடுகள் பிறக்க வழி வகுக்கும்.

  இன்ஷா அல்லாஹ், எல்லோரும் எல்லாமும் பெற்று இல்லாமை இல்லாமல் வாழ்வர்.

  Like

 2. // முத்தலாக் முறையை 6 மாதத்துக்கு நிறுத்திவைத்து உச்ச நீதிமன்றம் உத்தரவு. முஸ்லிம்கள் விவாகரத்து நடைமுறையான முத்தலாக்கை 6 மாத காலம் நிறுத்திவைத்து உச்ச நீதிமன்றத்தின் அரசியல் சாசன அமர்வு உத்தரவிட்டுள்ளது. மேலும், முத்தலாக் முறையை ஒழுங்குபடுத்துவது தொடர்பாக 6 மாதத்துக்குள் சட்டம் நிறைவேற்றுமாறு மத்திய அரசுக்கு உத்தரவிட்டுள்ளது. //
  ——————–

  பாப்பான் எனும் எதிரி இல்லாதிருந்தால், பாக்கிஸ்தான் எனும் தேசத்தை முஸ்லிம்கள் உருவாக்கியிருக்க முடியாது. பாப்பான் நம்மை வாழ விடமாட்டான், கொன்று விடுவான் எனும் பயம் இல்லாதிருந்தால், அணுகுண்டை பாக்கிஸ்தான் கண்டுபிடித்திருக்க மாட்டான். இன்று இந்தியாவின் மூலை முடுக்கெல்லாம் ஷரியா சட்டம் பற்றி கருத்தரங்குகள் நடக்கின்றன. ஷரியாவை புரிந்து கொள்ள இந்து சகோதர சகோதரிகள் அலை அலையாய் வருகின்றனர். ஷரியா மூலம் இஸ்லாம் பரவுகிறது.

  இஸ்லாமிய எழுச்சிக்கு ஷரியா எனும் அணுகுண்டை பற்ற வைத்த முட்டாள் பாப்பானே, உனக்கு மிக்க நன்றி.

  Like

 3. காங்கிரஸ் நாயை விட பாஜக நாய் எவ்வளவோ தேவலாம்:

  உண்மையான எதிரியை நேர்கொள்வது எளிது. ஆனால் நன்பனை போல் நடித்து முதுகிலே குத்தும் அயோக்கியனை அடையாளம் காண்பதுதான் பிரச்னை. காங்கிரஸ் பாப்பான் செக்யூலரிஸம் எனும் போர்வையை போர்த்திக்கொண்டு, கைவசம் நான்கு வீணாப்போன தாடி தொப்பி வச்ச முனாபிக் நாய்களை வைத்துக்கொண்டு, அவர்களுக்கு எலும்புத்துண்டு வீசி முஸ்லிம்களின் முதுகிலே குத்திக்கொண்டிருந்தான்.

  இனிமேல் விடிவு காலமே கிடையாதா என முஸ்லிம்கள் வெறுத்துப் போயிருந்த நேரத்தில்தான், அத்வானி பாபரி மஸ்ஜிதை உடைத்தான். அது “ஆறிலும் சாவு நூறிலும் சாவு. தலைக்கு மேல் வெள்ளம், இனி ஜான் போனாலென்ன முழம் போனாலென்ன. இரண்டிலொன்று பார்த்து விடலாம்” என 40 கோடி முஸ்லிம்களின் மனதில் இஸ்லாமிய எழுச்சிக்கு வித்திட்டது.

  அதற்குப் பிறகு, 9/11, குஜராத் முஸ்லிம் படுகொலை போன்ற பல ரணகளங்களை சந்தித்து இன்று ஷரியா எனும் வலிமையான ஆயுதத்தை கையிலெடுத்து பாப்பானின் குடுமியை அறுக்க முஸ்லிம்கள் தயாராகி விட்டனர். இந்து சகோதரிகள் “எங்களுக்கு ஷரியா சட்டம்தான் வேண்டும்” என சொல்லத்தொடங்கி விட்டனர். பாரத்மாதா மும்தாஜ் பேகமாகி புர்கா போட்டு ஹஜ்ஜுக்கு செல்லும் நாள் வெகு தூரமில்லை. இன்ஷா அல்லாஹ், ஆர்யவர்த்தா ப்ராஹ்மின்ஸ் ஒட்டுமொத்தமாக இஸ்லாத்தை தழுவியதை போல் ப்ராஹ்மின் சகோதர சகோதரிகள் ஒட்டு மொத்தமாக இஸ்லாத்தை தழுவுவர்.

  இந்தியா இஸ்லாமிஸ்தானாகும். உமர் கலீபா ஆட்சி செய்வார். 55 இஸ்லாமிய நாடுகளுக்கு இந்தியாவை தலைவனாக்குவோம். லட்சக்கணக்கில் வேலை வாய்ப்பு பெருகும். யாதும் ஊரே யாவரும் கேளிர் என இந்தியருக்கு 55 இஸ்லாமிய நாடுகளில் வாழும் உரிமை வழங்கப்படும். வறுமை ஒழியும். எல்லோரும் எல்லாமும் பெற்று இல்லாமை இல்லாமல் வாழ்வர்.

  நாரே தக்பீர்…. அல்லாஹு அக்பர்.

  Like

 4. இஸ்லாமிய ஷரியா சட்டப்படி, திருமணமென்பது ஒரு ஆணும் பெண்ணும் கணவன் மணைவியாக சேர்ந்து வாழ்வதற்கான ஒரு சமுதாய ஒப்பந்தம். அவ்வளவுதான். ஒத்து வராட்டி, கணவன் தலாக் சொல்லலாம் மணைவி குலாக் கேட்கலாம். மணைவி மூன்று முறை குலாக் சொல்ல வேண்டிய அவசியமில்லை. “உன்னோடு வாழ விருப்பமில்லை, எனக்கு குலாக் வேண்டும்” என சொல்லிவிட்டு ஜமாத்திடம் தெரிவித்து விட்டால், காரியம் முடிந்துவிடும்.

  ஷரியா சட்டப்படி, மணைவியை தலாக் செய்தாலும் குழந்தைகளை வளர்க்கும் பொறுப்பு கணவனுடையது. குழந்தைகள் தாயிடம் இருக்க விரும்பினால், அவர்களுக்கு ஆகும் செலவை ஒவ்வொரு மாதமும் தரவேண்டியது தந்தையின் கடமை. இது தவிர, தந்தை மற்றும் பாட்டனின் சொத்தில் குழந்தைகளுக்கு முழு பங்கு உண்டு. இந்த விஷயங்களெல்லாம், பெண்ணிடமிருந்து மறைக்கப்படுகின்றன.

  முதலில் ஷரியா சட்டம் எப்படி பெண்களின் உரிமைகளை பாதுகாக்கிறது என்பது பற்றிய புத்தகம் அச்சிட்டு பெண்களுக்கு வழங்க வேண்டியது இஸ்லாமிய தலைவர்களின் கடமை. திருமணமாகும் ஒவ்வொரு பெண்ணின் கையிலும் இந்த புத்தகம் தரப்பட வேண்டும். ஒரு விதத்தில், இந்த பொது சிவில் சட்டப் பிரச்னை, இஸ்லாமிய பெண்களின் கண்களை திறக்கும். ஷரியா சட்டப்படி தங்களுடைய உரிமைகளை வெல்வர் என்பதில் சந்தேகமில்லை.

  Like

 5. பொது சிவில் சட்டம் வந்தால், இந்து மதம் அழிந்துவிடும்:

  “பொது சிவில் சட்டம் இந்தியாவில் நடைமுறைக்கு வரப்போகிறது. இனி முஸ்லிம்கள் முத்தலாக் தரமுடியாது, பலதார மணம் செய்ய முடியாது. அதே போல், இந்து ஆண்களின் வப்பாட்டிகளுக்கும் அவர்களுடைய குழந்தைகளுக்கும் சொத்தில் சம உரிமையுண்டு எனும் சட்டம் கூடிய விரைவில் அமல் படுத்தப்படும்” என நியூஸ் வருகிறது.

  இதை கேள்விப்பட்ட தேவரின் ஆசை நாயகி ஆண்டாள், தேவரிடம் நைசாக பேச்சு கொடுக்கிறாள்.

  ஆண்டாள்: தேவரே… எங்களுடைய சாஸ்திர சம்பிரதாயங்கள மீறி ஒங்களுக்காக ஆசையா ஆட்டுக்கால் சூப் பண்ணியிருக்கேன்… சாப்டுங்க…

  தேவர்: அடிக்கள்ளி… எம் பேர சொல்லி ரசியமா நீ சூப் சாப்பிட்றது எனக்கு தெரியாதா… அதுக்காகத்தானே பாய் மூலமா ஆட்டுக்கால் சப்ளை பண்றேன்…

  ஆண்டாள்: தேவரே… இந்த பேப்பர் நியூஸ பாத்தேளா.. இனிமே ஆசை நாயகிக்கும் அவளுடைய குழந்தைகளுக்கும் சொத்திலே பங்குண்டுனு சட்டம் வரப்போவுது… நேக்கு ரொம்ப வேணா… இந்த நூறு ஏக்கர் பண்ணைய மட்டும் எழுதி கொடுத்துடுங்கோ…

  தேவர்: அடி செருப்பாலே.. அப்பவே நெனச்சேண்டி.. என்னடாது இன்னிக்கு பாப்பாத்தி சூப் கொடுக்கறாளேனு…. சல்லிக்காசு கெடைக்காது…

  ஆண்டாள்: தேவரே…எங்க அண்ணன் சுப்ரீம் கோர்ட் ஜட்ஜ்ங்கறத மறந்துட்டேளா.. சட்டப்படி என்னோட பங்க வாங்குவேன்…

  தேவர்: தெரியுண்டி.. நீ ஒரு நாள் ஒம் பாப்பார புத்திய காமிப்பேனு எனக்கு நல்லாவே தெரியும்.. அதுக்கு முன்னேற்பாடா வேண்டிய பந்தோபஸ்தெல்லாம் பண்ணி வச்சுட்டேன்.. ஒன்னாலே ஒரு மசுரும் புடுங்க முடியாது…

  ஆண்டாள்: அப்படி என்ன பெருசா சட்டத்த மீறி பண்ணின்டேள்?.. சுப்ரமண்ய சுவாமிய வச்சு கேஸ் போடுவேன்….

  தேவர்: கேட்டுக்கோடி, நல்லா கேட்டுக்கோ… நீ ஒம் புருஷன உட்டுட்டு ஓடி வந்தவதானே .. நீ அவன அம்மி மிதிச்சு அருந்ததி பாத்து கல்யாணம் பண்ண இந்து திருமண சான்றிதழ வாங்கி வச்சுருக்கேன்.. ஒன் ரேஷன் கார்டுலேயும் ஒம்பொன்னோட ஸ்குல் சர்ட்டிபிக்கேட்லேயும் அப்பன் பேரு என்ன எழுதியிருக்குனு பாரு.. சட்டப்படி நீ அவன் பொண்டாட்டி…. அந்த பொட்டப்பயதான் ஒம் புருஷன்.. எல்லாத்துக்கும் மேலே, நீதான் என் வப்பாட்டினு நான் ஒத்துக்காட்டி, எந்த கோர்ட்டாலும் ஒன்னும் புடுங்க முடியாது…

  ஆண்டாள்: DNA டெஸ்ட்லே இந்த பொண்ணுக்கு அப்பன் நீங்கதானு ப்ரூவ் பண்ண முடியும்.

  தேவர்: ஓஹோ.. அவ்வளவு திமிரா ஒனக்கு.. ஒரே குடும்பத்துலே பொறந்தவங்களோட DNA கிட்டத்தட்ட ஒரே மாதிரியாத்தான் இருக்கும்.. என் குடும்பத்துலேருந்து சொந்தக்கார பசங்க நாலு பேர கூட்டி வந்து, இவ எனக்கு முந்தான விரிச்சானு பொய் சாட்சி சொல்ல வக்க முடியும்.. யாரு அப்பன்னு நிரூபிக்கவே முடியாது.. தேவப்பட்டா, அப்பல்லோ ஆஸ்பத்திரிலே பேசி DNA ரிப்போர்ட்ட மாத்தி எழுதவும் முடியும்..

  ஆண்டாள்: அய்யோ தேவரே.. மன்னிச்சுடுங்கோ… சொத்துக்கு ஆசப்பட்டு பைத்தியக்காரத்தனமா என்னன்னவோ பேசிட்டேன்.. இனிமே செத்தாலும் இத பத்தி பேச மாட்டேன்…

  தேவர்: அப்படி வா வழிக்கு.. சட்டம் வரப்போதாம் சட்டம்.. இன்னும் பார்லிமெண்ட்டுக்கே கொண்டு போகலே… அங்க இருக்கறவன் அத்தன பேருக்கும் வப்பாட்டி உண்டு.. சுப்ரீம் கோர்ட் ஜட்ஜ்லேருந்து பியூன் வரைக்கும் அத்தன பேரும் வப்பாட்டி வச்சுருக்கான்… புரட்சித்தலைவர் எம்.ஜி.ஆரின் வப்பாட்டிதான் ஜெயலலிதா.. அதுக்கு முன்னாடி பல பேரோட ஆட்டம் போட்ட பாப்பாத்திதான் ஜெயா… எங்க தமிழின தானைத்தலைவர் கலைஞருக்கு ஒரு பெண்டாட்டி, ரெண்டு வப்பாட்டிங்க … அவன் என்ன மாங்கா மடையனா இந்த பொது சிவில் சட்டத்த கொண்டு வர?.

  Like

மறுமொழியொன்றை இடுங்கள்

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / மாற்று )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / மாற்று )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / மாற்று )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / மாற்று )

Connecting to %s