சமூகம்

அனிதாவின் போஸ்ட்மார்ட்டம் ரிப்போர்ட் வந்துட்டதா? காவல்துறை விசாரித்து சொல்லிவிட்டார்களா?: டாக்டர் கிருஷ்ணசாமி

நீட் தேர்வால் மருத்துவ கனவு சிதைந்துபோனதை அடுத்து தற்கொலை செய்து கொண்ட மாணவி அனிதா குறித்து புதிய தமிழகம் கட்சியின் தலைவர் டாக்டர் கிருஷ்ணசாமி, அனிதாவின் தற்கொலைக்கு நீட் காரணம் அல்ல என்றும் மருத்துவம் படிக்க முடியவில்லை என்றால் வேறு படிப்புக்கு முயற்சிக்க வேண்டும் என்று பேசியிருந்தார். டாக்டர் கிருஷ்ணசாமியின் கருத்து, சமூக ஊடகங்களில் பலத்த எதிர்ப்பை கிளப்பியது. டாக்டர் கிருஷ்ணசாமியின் கருத்தை ஒட்டி விவாதம் நடத்தியது நியூஸ் 7 தொலைக்காட்சி விவாதம் நடத்தியது.

இந்த விவாதத்தில் பேசிய திமுக பேச்சாளர் பிரசன்னா, ‘நக்கிக் கொடுப்பார்; அதையும் நல்லதென்று சொல்வார்’ என்ற பாரதிதாசனின் வரிகளை மேற்கோள் காட்டி கடுமையான கண்டனங்கள் தெரிவித்தார்.

விவாத்தின் தொடர்ச்சியாக டாக்டர் கிருஷ்ணசாமியை அழைத்து பேசிய நெறியாளர், அனிதாவின் தற்கொலை குறித்து மீண்டும் கேட்டார். அப்போது ஆவேசமாக பேசிய கிருஷ்ணசாமி, ‘நான் பேசியதை அப்படியே வெளியிட்டிருக்க வேண்டும். சர்ச்சை பேச்சு என அடைமொழியை ஊடகம் கொடுக்கக்கூடாது. அனிதாவின் போஸ்ட்மார்ட்டம் ரிப்போர்ட் வந்துவிட்டதா? காவல்துறை விசாரணை முடித்துவிட்டதா? அதற்குள் நீட்தான் அனிதாவின் தற்கொலைக்கு காரணம் என எப்படி சொல்வீர்கள்?’ என்றார்.

Advertisements

மறுமொழியொன்றை இடுங்கள்

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / மாற்று )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / மாற்று )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / மாற்று )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / மாற்று )

Connecting to %s