இடஒதுக்கீடு

100 மார்க் பிராமணனும் 35 மார்க் எஸ்சியும்; எஸ்.வி.சேகர்கள் தெரிந்துகொள்ள சில உண்மைகள்…

பிச்சைமுத்து சுதாகர்

நாடக மாமேதை “எஸ் வி ஷேகர்” தான் சார்ந்த பிராமண சமூக மாணவர்கள் இட ஒதுக்கீட்டால் பாதிக்கப்படுவதாக முக நூலில் பதிவிட்டுள்ளார். சரி, அவர் சார்ந்த சமூகத்திற்காக பேச அவருக்கு உரிமை இருக்கிறது என்று யோசித்தால் அப்பதிவில் உலக மகா பொய்யை வடி கட்டாமல் இறக்கி உள்ளார். இதுதான் என்னை இந்தப் பதிவை எழுத வைத்துள்ளது.

ஒரு பொய்யை ஷேகர் போன்ற ஆட்கள் உண்மை என இவ்வளவு தைரியமாகச் சொல்லும் போது ஒரு உண்மையை என்னைப் போல் படித்தவன் சொல்லாமல் போனால் பெரும் பாவம் வந்து சேரும்.

மிஸ்டர் ஷேகர் நீங்கள் சொல்வது போல் “வெறும் 35 மார்க்” வாங்கிய எந்த தலித் மாணவனுக்கு மருத்துவர் சீட் கிடைத்துள்ளது. ஆதாரத்தோடு நிரூபியுங்கள். இந்த பதிவை நான் பப்ளிக் மோடில் உங்களுக்காக‌ ஓப்பனாகவே வைத்துருக்கிறேன்.

தமிழக அரசின் மருத்துவப் படிப்பிற்கான 2016 ஆம் ஆண்டின் கட் ஆப் மார்க் மதிப்பெண்ணை இணைத்திருக்கிறேன். மீண்டும் இங்கே தருகிறேன். கண்ணில் ஜலம் விட்டுப் பாருங்கள்.

பிராமணர்கள் வரும் ஓ.சி பொதுப் பிரிவிற்கும் பி.சி பிற்படுத்தப் பட்ட பிரிவினருக்கும் இடையே உள்ள வித்தியாசம் 0.25. அப்படியே பட்டியல் இனத்திற்கான கட் ஆப் வித்தியாசம் 2.75.

உண்மை இவ்வாறு இருக்க எதற்கு அண்டா பொய் சொல்ல வேண்டும்.

ஆக இடை நிலை சாதிகளுக்கும், பட்டியல் இன மக்களுக்கும் இடையே கலவரத்தை தூண்டுவதுதானே உங்கள் நோக்கம் .

அப்புறம் இன்னொரு பதிவில் நீட் தேர்வு கொடுமையால் இறந்து போன அரியலூர் சகோதரி அனிதாவிற்கு “கல்வியைத் தாண்டி ஒரு வாழ்க்கை உள்ளது என அட்வைஸ் செய்கிறீர்கள்”.

இதையே ஏன் நீங்கள் சார்ந்திருக்கும் பிராமண மாணவர்களுக்கு சொல்லலாமே.

எனக்கு தெரியும் உங்களைப் போன்ற பொய்யர்கள் ஒரு நாளும் சொல்ல மாட்டீர்கள். உங்களுக்கு தேவை அனிதாக்கள் பத்துப் பாத்திரம் தேய்த்தோ, பீ அள்ளியோ திரிய வேண்டும். அதுதானே.

ஷேகர்களின் பலமே கூசாமல் பொய்யை பேசி விட்டு பைனல் டச்சாக ஒரு சம்ஸ்கிருத ஸ்லோகனை கோர்த்து விடுவது. நம்மவர்களின் பலவீனமே அதை என்ன ஏதென்று படிக்காமல் அடுத்தவனுக்கு பகிர்வது.

ஷேகர் உங்களைப் போல எனக்கு சமஸ்கிருதம் தெரியாது. எனக்கு தெரிந்த தமிழ் மொழியிலேயே சொல்கிறேன்

“படித்தவன் சூதும் வாதும் செய்தால்
போவான் போவான் ஐயோன்னு போவான்” ‍ -பாரதியார்.

இப்படி பொய்யாய் புழுகித் திரியும் நீங்கள் ஐயோவென போகும் காலம் வெகு விரைவில் இல்லை.

Advertisements

5 replies »

 1. // ஒரு பொய்யை ஷேகர் போன்ற ஆட்கள் உண்மை என இவ்வளவு தைரியமாகச் சொல்லும் போது ஒரு உண்மையை என்னைப் போல் படித்தவன் சொல்லாமல் போனால் பெரும் பாவம் வந்து சேரும். //
  ————–

  நீதி வேணுமா?, தண்ணி வேணுமா?, உரிமை வேணுமா?. திராவிட நாடு வேணுமா? — மோடி நாயை கொல்:

  தலைகள் உருளாமல் புதிய தேசங்கள் பிறந்ததில்லை என மனித சரித்திரம் பறைசாற்றுகிறது. பத்ருப்போரில் “இஸ்லாம் இத்துடன் முடிந்தது.. ஹஹ்ஹஹ்ஹா” என கொக்கரித்த பாப்பான் அபுஜஹலின் தலை உருண்டது. முதல் இஸ்லாமிய தேசம் பிறந்தது. 1947ல் சில லட்சம் தலைகள் உருண்டன. பாப்பாத்தி பாரத்மாதா மண்டியிட்டாள். இஸ்லாமிய சூப்பர் பவர் பாக்கிஸ்தான் பிறந்தது.

  1984ல் பாப்பாத்தி இந்திராகந்தியின் தலை உருண்டது. காலிஸ்தான் கருவுற்றது. பிரசவத்துக்கு காத்திருக்கிறது. 1992ல் பாப்பான் ராஜீவ்காந்தியின் தலை உருண்டது. தந்தை பெரியார் கனவு கண்ட திராவிட நாடு எனும் தென்னிந்திய தேசத்தின் வித்து தூவப்பட்டது. அறுவடை நாள் நெருங்கிவிட்டது.

  ஆம்.. அடுத்த பாக்கிஸ்தானை உருவாக்குவது மிக எளிது. ஆயிரக்கணக்கான முஸ்லிம்களை வெட்டிக்கொன்ற தேவ்டியாமவன் மோடியின் தலை உருண்டால், காஷ்மீர், காலிஸ்தான், இஸ்லாமிஸ்தான், பெங்காலிஸ்தான், ஜீஸஸ்தான், திராவிட நாடு ஆகிய நாடுகள் அடுத்த நிமிடமே பிறந்துவிடும்.

  40 கோடி இந்திய முஸ்லிம்கள் பாப்பாரத் தேவ்டியாமுண்ட பாரத்மாதாவை மீண்டும் உதைக்கும் நாள் நெருங்கிவிட்டது. ரத்த ஆறு ஓடும். அணுகுண்டு கூட வெடிக்கும். “ஆறிலும் சாவு நூறிலும் சாவு. தலைக்கு மேல் வெள்ளம், இனி ஜான் போனாலென்ன முழம் போனாலென்ன” எனும் முடிவுக்கு 40 கோடி முஸ்லிம்கள் வந்துவிட்டனர்.

  எங்களுடைய மண்ணில் நீட் தேர்வு நடத்த நீ யாரடா தேவ்டியாமவனே?.. ஒதடா.. பாப்பாரத் தேவ்டியாமுண்ட பாரத்மாதாவ… கொளுத்துடா பிஜெபி அலுவலகத்த… குண்டு வச்சு கொல்றா மோடி தேவ்டியாமவன…. உருவாக்குடா திராவிட நாட்டை …

  Like

 2. /// ஒரு பொய்யை ஷேகர் போன்ற ஆட்கள் உண்மை என இவ்வளவு தைரியமாகச் சொல்லும் போது ஒரு உண்மையை என்னைப் போல் படித்தவன் சொல்லாமல் போனால் பெரும் பாவம் வந்து சேரும். ///
  ————————-

  ஜாகிர் நாயக் சாஹிபை இந்தியாவை விட்டு வெளியேற்றிய பாப்பானுக்கு மிக்க நன்றி:

  “அல்லாஹ்வுக்காக ஜிஹாத் எனும் அறப்போர் செய்து உயிரை தியாகம் செய்ய ஒரு முஸ்லிம் எப்பொழுதும் தயாராக இருக்க வேண்டும். அநீதிக்கெதிராக போராடாதவன் சொர்க்கத்தில் நுழைய முடியாது. கோழைகளுக்கு சொர்க்கத்தில் இடமில்லை” என அல்லாஹ் திருக்குரானில் அறிவிக்கிறான். திருக்குரான் சொல்வதைத்தான் ஜாகிர் நாயக் சாஹிப் பிரச்சாரம் செய்கிறார்.

  “ஒரு நேர்மையான இஸ்லாமியர் தெருவில் நடந்து சென்றால், அயோக்கியர்கள் பயந்து பின்னங்கால் பிடறியில் பட ஓடவேண்டும்” என பெருமானார்(ஸல்) உரைத்தார். போலீஸ்காரன் திருடனுக்கு தீவீரவாதியாய் இருக்க வேண்டும். அப்பொழுதுதான் அவன் நேர்மையான போலீஸ்காரன்.
  ———————-

  “ஜாகிர் நாயக் இந்தியா வந்தால் கொன்று விடுவோம்” என மிரட்டும் பாப்பானுக்கு மிக்க நன்றி. பாப்பான் எனும் எதிரி இருந்தால்தான் இஸ்லாம் பரவும்:

  “ஜின்னாவுக்குப் பிறகு இந்திய முஸ்லிம்களை வழிநடத்த ஒரு நல்ல தலைவர் இல்லையே… இனியொரு ஜின்னா வரமட்டாரா?” என ஏங்கிக்கொண்டிருந்த முஸ்லிம்களுக்கு பாலைவனத்தில் ஒரு புதுமலராக ஜாகிர் நாயக் சாஹிபை அல்லாஹ் அருளினான். இன்று ஜாகிர் நாயக் சாஹிபின் இஸ்லாமிய பிரச்சாரத்தல் ஈர்க்கப்பட்டு, லட்சக்கணக்கான ஒடுக்கப்பட்ட இந்துக்கள் அலைஅலையாக இஸ்லாம் நோக்கி வர ஆரம்பித்துவிட்டனர். “இந்த ஆளை இப்படியே விட்டால், சில வருடங்களில் இந்தியா இஸ்லாமிஸ்தானாகிவிடும். இந்து மதம் அழிந்துவிடும். இதனை தடுத்து நிறுத்த ஒரே வழி ஜாகிர் நாயக்கை கொல்வதே” என பாப்பாரத் தேவ்டியாமவன்கள் முடிவு செய்துவிட்டனர். உண்மையை சொல்லப்போனால், ஜாகிர் நாயக் சாஹிபும் இதுபோன்ற ஒரு வாய்ப்புக்காகத்தான் காத்திருந்தார். பழம் நழுவி பாலில் விழுந்துவிட்டது.

  பாப்பாரத் தேவ்டியாமுண்ட பாரத்மாதாவை 800 வருடங்கள் இஸ்லாமியர் ஆட்சி செய்தனர். மீண்டும் எப்படி அவளை அடக்கி ஆள்வது என்பதுதான் அரபு நாடுகளின் குறிக்கோள். இந்தியாவை எப்படி இஸ்லாமிஸ்தானாக்குவது என சவூதி அரசாங்கத்துக்கு ஒரு மாஸ்டர் ப்ளான் வகுத்து கொடுத்துள்ளார் ஜாகிர் நாயக். இன்று கமுக்கமாக நூற்றுக்கணக்கான இந்து, ப்ராஹ்மின் சகோதரர்கள் அரபு நாடுகளில் இஸ்லாத்தை தழுவுகின்றனர்.

  இன்று பாப்பானே பாப்பாரத் தேவ்டியாமுண்ட பாரத்மாதாவை அரபிகளிடம் வப்பாட்டியாய் அடகு வைத்து, “இவள வச்சுக்கிட்டு நேக்கு ஒரு விசா கொடுங்க சேக்கு” என கெஞ்சுகிறான். உடுவானா ஷேக்கு?. அமுக்குடா பாப்பாத்திய என அமுக்கறான்.

  இன்று நூற்றுக்கணக்கான ஜாகிர் நாயக்குகளை உருவாக்கிவிட்டார் ஜாகிர் நாயக் சாஹிப். இவர்கள் இந்தியாவின் மூலை முடுக்கெல்லாம் இஸ்லாத்தை பரப்புகின்றனர்.

  இஸ்லாத்துக்கெதிராக எதை தொட்டாலும் அது பாப்பானுக்கெதிராகவே முடிகிறது. கர்வாப்ஸி என்றான். அது இஸ்லாமிய பிரச்சாரத்துக்கு லைசென்ஸ் கொடுத்தது போலாகி விட்டது. பயந்து பின் வாங்கிவிட்டான். மாட்டுக்கறி தடை சட்டம் கொண்டு வந்தான். ஜல்லிக்கட்டில் மண்ணைக்கவ்வி விட்டான். பொது சிவில் சட்டம் என வாயை தொறந்தான். முஸ்லிம்கள் அனைவரும் ஒன்று சேர்ந்து ஆப்படித்து விட்டனர். மூச்சு பேச்சே கணோம்.

  பாப்பானால் என்ன புடுங்க முடியும்?

  Like

 3. /// ஒரு பொய்யை ஷேகர் போன்ற ஆட்கள் உண்மை என இவ்வளவு தைரியமாகச் சொல்லும் போது ஒரு உண்மையை என்னைப் போல் படித்தவன் சொல்லாமல் போனால் பெரும் பாவம் வந்து சேரும். ///
  ————————-

  பாபரி பள்ளியை உடைத்த பாப்பானுக்கு மிக்க நன்றி:

  பாப்பான் எனும் எதிரி இல்லாதிருந்தால், பாக்கிஸ்தான் எனும் தேசத்தை முஸ்லிம்கள் உருவாக்கியிருக்க முடியாது. பாப்பான் நம்மை வாழ விடமாட்டான், கொன்று விடுவான் எனும் பயம் இல்லாதிருந்தால், அணுகுண்டை பாக்கிஸ்தான் கண்டுபிடித்திருக்க மாட்டான். பாபரி பள்ளியை பாப்பான் இடிக்காமலிருந்திருந்தால், திருக்குரானை புரட்டிக்கூட பார்த்திருக்க மாட்டோம்.

  இன்று இந்திய மொழிகள் அனைத்திலும் திருக்குரானை மொழி பெயர்த்து விட்டோம். ப்ராஹ்மின் சகோதர சகோதரிகளிடம் இந்து மதத்திலுள்ள அசிங்கங்களையும் பொய் புரட்டுக்களையும் எடுத்து சொல்லி “சகோதரா, திருக்குரானை படித்துப்பார்… ஏதாவது சந்தேகமிருந்தால் கேள்” என சொல்லி தைரியமாக இஸ்லாத்தை பரப்புகிறோம்.

  ஓ பார்ப்பனா !! அறியாமையில் உறங்கிக் கொண்டிருந்த முஸ்லிம்களை உசுப்பி திருக்குரானை படிக்க வைத்தாயே….

  திருக்குரானை குருட்டாம் போக்கில் மனப்பாடம் செய்து ஜனகனமன போல் முணுமுணுத்துக் கொண்டிருந்த இஸ்லாமியருக்கு, அது பார்ப்பனீயத்தை வேரறுக்க வந்த சூப்பர்பவர் எனும் ரகசியத்தை புரிய வைத்தாயே..

  எங்களுடைய அறிவுக் கண்களை திறந்தாயே…

  இந்தியாவை இஸ்லாமிஸ்தானாக்க வழி திறந்தாயே…

  உன்னை விட சிறந்த நன்பன் எங்களுக்கு வேறு யார்?.

  Like

 4. /// ஒரு பொய்யை ஷேகர் போன்ற ஆட்கள் உண்மை என இவ்வளவு தைரியமாகச் சொல்லும் போது ஒரு உண்மையை என்னைப் போல் படித்தவன் சொல்லாமல் போனால் பெரும் பாவம் வந்து சேரும். ///
  ————————-

  ப்ராஹ்மணனுக்கென்று ஒரு ப்ராஹ்மணஸ்தான் இல்லையே, அய்யகோ:

  இந்தியா பாக்கிஸ்தானில் வாழும் முஸ்லிம்கள் அனைவரும் இந்து மதத்திலிருந்து வெளியேறி இஸ்லாத்தை தழுவியவர். ஆகையால், இந்துக்களுக்கும் முஸ்லிம்களுக்கும் தாய் மாமன், பெரியப்பா, சித்தப்பா உறவு இருப்பதை யாராலும் மறுக்கமுடியாது.

  ப்ராஹ்மின் சகோதரா, ஆப்கானிஸ்தானிலிருந்து காந்தாரா சாம்ராஜ்யத்தை காந்தாரி ஆண்ட போது, அவளுக்கு கூஜா தூக்கி வர்ணதருமத்தை சொல்லிக்கொடுத்து அகண்டபாரதத்தை அடிமையாக்கினாய். கௌரவருக்கும் பாண்டவருக்கும் அடிவருடினாய். இன்று காந்தாரியின் பேரப்பிள்ளைகளெல்லாம் இஸ்லாத்தை தழுவி தாலிபான்களாக மாறிவிட்டனர். சிந்து நதியின் மிசை நிலவினில் சேர நன்னாட்டிளம் பெண்களுடன் மயங்கிக்கிடந்த பார்ப்பனரெல்லாம் முஸ்லிமாகி பாரதமாதாவுக்கு ஆப்படித்து பாக்கிஸ்தானை உருவாக்கிவிட்டனர்.

  தக்சசீல பல்கலைக்கழகத்தின் வேந்தனாக இருந்து ரிக் வேதத்தையும் அர்த்தசாஸ்திரத்தையும் எழுதினான் சாணக்கியன், இன்று அவனுடைய தக்சசீலம் இருப்பது பாக்கிஸ்தானில் என்பது தெரியுமா உனக்கு?. சாரே ஜஹான் சே அச்சா இந்துஸ்தான் ஹமாரா என்று எழுதிய அல்லாமா இக்பால், பாரத்மாதா மீது வெறுத்துப்போய் பாக்கிஸ்தானை உருவாக்கினார். அவர் ஒரு காஷ்மீர் ப்ராஹ்மணர் என்பது தெரியுமா உனக்கு?. பாரத்மாதா மீது ஜிஹாத் செய்யும் 2 கோடி காஷ்மீர் முசல்மான்களும் ஒரு காலத்தில் பூணூல் போட்ட ப்ராஹ்மண பண்டிதராய் வாழ்ந்தவரென்பது தெரியுமா உனக்கு?.

  காந்தியை போட்தள்ளிய ப்ராஹ்மின் கோட்சே தனது அஸ்தியை பாக்கிஸ்தானில் ஓடும் சிந்து நதியிலே கரைக்கச்சொல்லி உயில் எழுதியுள்ளார் என்பது தெரியுமா உனக்கு?. உனது தேசிய கீதத்தை எழுதிய பார்ப்பணர் தாகூர் “பாஞ்சாப சிந்து குஜராத்த மராத்தா” என்று பாக்கிஸ்தானின் சிந்தையும் சேர்த்து சந்திலே சிந்து பாடியுள்ளது தெரியுமா உனக்கு?. அது போகட்டும். காபாவிலிருந்து 360 சிலைகளை உடைத்தெறிந்து அரேபிய மண்ணிலிருந்து சிலைவணக்கத்தை வேரோடு பிடுங்கி எறிந்த அண்ணல் நபி(ஸல்) பிறந்தது குரைஷிக்கள் எனப்படும் ப்ராஹ்மணர் இனத்தில் என்பதாவது தெரியுமா உனக்கு?.

  “சூத்திரன் வேதத்தை தொட்டால் பழுத்த இரும்பை நாக்கிலே இழு. ஈயத்தை கரைத்து காதிலே ஊற்று” என்று மனுசாஸ்திரம் சொன்ன நீ, இன்று சூத்திரன் மோடிக்கு கூஜா தூக்குகிறாய். கூப்பிட்ட குரலுக்கு முந்தானை விரிக்கும் இன்டெலெக்சுவல் வப்பாட்டியாக மாறிவிட்டாயே, ஏன்?.

  இன்னோரு 5000 வருடங்களானாலும் உன்னால் ப்ராஹ்மணருக்கென்று ஒரு தேசத்தை உருவாக்கவே முடியாது. இன்று இட ஒதுக்கிட்டில் அவனவன் ஜாதி சான்றிதழ் வைத்துக்கொண்டு உனக்கு ஆப்படிக்கிறான். உன்னிடம் ஜாதி சான்றிதழ் இருக்கிறதா? இந்த நாட்டில் இனி பிழைக்க முடியாதென்று அமெரிக்காவுக்கும் அரேபியாவுக்கும் ஓடுகிறாய். அங்கே கிருத்துவரும் முசல்மானும் நீ வணங்கும் மாட்டை அறுத்து பிரியாணி சாப்பிடுகின்றனர். உனக்கு மிஞ்சியது மாட்டு மூத்திரம்தான்.

  130 கோடி மக்கள் தொகையில் பாரத்மாதாவுக்கு மூச்சு திணறுகிறது. இன்னொரு 5 வருடம் தாங்குமா என்பது கேள்விக்குறி. நாளை சோவியத் யூனியன் போல் இந்தியா உடைந்தால், தமிழ்த்தேசம், தலித்தேசம், காஷ்மீர், காலிஸ்தான், இஸ்லாமிஸ்தான் என்று அனைவரும் சேர்ந்து சங்கு ஊதிவிடுவார்கள். வெறும் நாலரை சதவீதமுள்ள உனக்கு என்ன கிடைக்கும்?. என்ன கொண்டு வந்தாய் இழப்பதற்கு என்று பஜனை பாடிக்கொண்டு உஞ்சவிருத்தி செய்ய வேண்டியதுதான்.

  2500 வருடங்கள் காபாவிலே பூஜை புனஸ்காரம் செய்துகொண்டிருந்த உனது முன்னோர்கள் இஸ்லாத்தை தழுவியது போல் நீயும் தழுவு. அகண்டபாரத்தில் வாழும் 75 கோடி முஸ்லிம்களூக்கு கலிபாவாக நீ தலைமையேற்கலாம். ப்ராஹ்மணஸ்தானை விடு. இஸ்லாமிஸ்தானுக்கு வா. உனக்கு எல்லாம் வல்ல அல்லாஹ் நல்வழி காண்பிப்பானாக.

  Like

 5. /// ஒரு பொய்யை ஷேகர் போன்ற ஆட்கள் உண்மை என இவ்வளவு தைரியமாகச் சொல்லும் போது ஒரு உண்மையை என்னைப் போல் படித்தவன் சொல்லாமல் போனால் பெரும் பாவம் வந்து சேரும். ///
  ————————-

  2050ல் பார்ப்பன இனம் அழிந்துவிடும்.

  முஸ்லிம்களின் ஜனத்தொகை அசுர வேகத்தில் வளர்கிறது (பிறப்பு+ மதமாற்றம்+ பலதார மணம்+ மாட்டுக்கறி+ சுன்னத்+ பவர்புல் செக்ஸ்). பாப்பானின் ஜனத்தொகை சுருங்குகிறது. 4 சதவீதத்திலிருந்து 2.5 சதவீதமாகிவிட்டான் பாப்பான். ஒரு குழந்தையிலிருந்து குழந்தையே வேண்டாமெனும் மனநிலை பார்ப்பன சமுதாயத்தில் வந்துவிட்டது. 2035ல் பாப்பானுக்கு சுன்னத் செய்து பாரத்மாதாவுக்கு புர்கா போட்டு மும்தாஜ் பேகமாக்கி விடுவோம்.

  2050ல் பார்ப்பன இனம் அழிந்துவிடும். எகிப்து மம்மி போல், சென்னை மியூசியத்தில் பாப்பானின் மம்மிக்கு கிழே “இவன்தான் பாப்பான்” எனும் போர்டு தொங்கும்.

  தாவூத் இப்ராஹிம் பாய், ஹபீஸ் சையத் சாஹிப் போன்ற பணக்கார முஸ்லிம் தாதாக்கள், ரகசியமாக அண்டர்கிரவ்ண்டில் “பாப்பான் பெட்” உற்பத்தி செய்து சவூதி அரேபியாவுக்கு ஏற்றுமதி செய்வர். இது வேடிக்கையல்ல, நிஜம்.
  —————–

  2050:
  மெட்ராஸ் ஜூ வில் “பயங்கர விஷ ஜந்துக்கள்” பகுதியில் இரும்புக்கூண்டில் ஒரு ஒல்லியான பாப்பான் இருப்பான். வெளியே சிவப்புக்கலரில் எச்சரிக்கை போர்டு தொங்கும்: “இது அதிபயங்கர விஷ ஜந்து. தயவு செய்து தடுப்பு வேலி தாண்டி பாப்பானை நெருங்காதீர். பாப்பானின் முச்சுக்காற்று பட்டால், உடனடி மரணம். கூண்டில் பிடித்து உதைத்து அடைத்த மாவீரர்: தந்தை பெரியார்”.
  ————-

  உலக சூப்பர் மேஜிக் ஷோ போட்டிகளில், பாப்பான் மேஜிக் ஷோ மிகப்பிரபலமாகும். ஒரு பாக்கிஸ்தானி பட்டான், கண்ணாடிக்கூண்டை இழுத்து வருவார். அதனுள்ளே பாப்பான் சுப்ரமண்ய ஸ்வாமி கோவணத்தோடு உட்கார்ந்திருப்பார்.

  பாக்கிஸ்தானின் பச்சைக்கொடியை பிடித்துக்கொண்டு “நிம்பிள்க்கு அல்லா பாப்பான் தந்தான், நிம்பிள் பாப்பான்க்கு அல்வா தந்தான்” என கத்திக்கொண்டே சுற்றி சுற்றி ஓடுவார். பிறகு திடீரென சடன் ப்ரேக் போட்டு “அல்லாஹு அக்பர்” என சொல்வார். சுப்ரமண்ய ஸ்வாமி காணாமல் போய்விடுவார்.

  பிறகு அந்த காலி கண்ணாடிக் கூண்டை திறந்து திப்பு சுல்தானின் நீண்ட வாளால் குத்தி குத்தி காட்டுவார். “பாப்பான் நஹி ஹே, பாப்பான் நஹி ஹே” என சொல்வார். பிறகு திடீரென கூண்டுக்குள் ஒரு கப் மாட்டு மூத்திரத்தை விட்டெறிவார். சுப்ரமண்ய ஸ்வாமி “பாரத்மாதா கீ ஜே, பாரத்மாதா கீ ஜே” என அலறிக்கொண்டே செத்த பல்லி போல் சொத்தென்று எங்கிருந்தோ விழுவார். பெரியாரிஸ்ட் கும்பல் கைதட்டி “அச்சா ஹே, பஹுத் அச்சா ஹே, ஒதங்க பாய் பாப்பான, நல்லா ஒதங்க பாய் பாப்பான, ஒன்ஸ் மோர்” என ஆரவாரம் செய்யும்.
  —————-

  அரபு நாடுகளில் பாப்பாத்தி பஞ்சம் தலைவிரித்தாடும். உருவிவிட பாப்பாத்திக்கள் இல்லாமல் அபுதாபி சவூதி ஷேக்குகளுக்கு பைத்தியம் பிடிக்கும் நிலை வரும். இந்த பொன்னான வாய்ப்பை பயன்படுத்தி, பாக்கிஸ்தானி பட்டான்கள் துபாய் தெருக்களில் அழகிய பாப்பாத்திக்களை பாக்கிஸ்தானின் ரகசிய அக்ரஹாரத்திலிருந்து பிடித்து வந்து 50 மில்லியன் 100 மில்லியன் என ஏலம் விடுவர்.

  “ஆடாமல் ஆடுகிறேன், பாடாமல் பாடுகிறேன், ஆண்டவனைத் தேடுகிறேன் வா வா வா” என அழகிய பாப்பாத்தி அடிமைகள் சவூதி துபாய் தெருக்களில் அழுதுகொண்டே பாடுவர்.

  அந்த கண்கொள்ளா காட்சியை காண, சுட்டியை சொடுக்கு:

  ———————-

  Like

மறுமொழியொன்றை இடுங்கள்

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / மாற்று )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / மாற்று )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / மாற்று )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / மாற்று )

Connecting to %s