சர்ச்சை

சீமான் அமைக்கவிருக்கும் தமிழ்தேசியத்தில் சேரிகள் ஒழிக்கப்பட்டிருக்குமா?

யாழன் ஆதி

யாழன் ஆதி

இயக்குநர்கள் அமீர் மற்றும் பா. ரஞ்சித்தின் உரையாடல் மிக முக்கியமான ஒன்றாகப் பொதுவெளியில் மாறியிருக்க வேண்டிய ஒன்று.

ஆனால் இடையில் புகுந்து நாம் தமிழர் சீமான் தேவையற்ற கருத்துகளைக் கூறி அதன் சேர்மையைக் குலைத்துவிட்டார் என்றே கூறாலாம்.

தம்பி சீமான் ( என்னை விட வயது குறைவாகத்தான் இருப்பார். அவர் ரஞ்சித்தை அவன் இவன் என்று பேசுவதற்கு இது பரவாயில்லை தானே) அவர்கள் பேசிய இரண்டு கானொலிகளைக் கண்ட பிறகே இதை நான் எழுதுகிறேன். நாமெல்லாம் எழுதி ரஞ்சித்துக்கு வலு சேர்க்க வேண்டும் என்னும் நிலை எல்லாம் கிடையாது. ரஞ்சித் சுய சிந்தனையாளர். தன் வாழ்விலிருந்து கலைகளையும் கருத்துகளையும் மொழிபவர்.

சரி தம்பி சீமான், அமையவிருக்கும் தமிழ்த் தேசியத்தில் ஜாதி இருக்குமா இருக்காதா?

ஜாதி ஒழிக்க என்ன வழி என்று உங்கள் செயல் திட்டத்தைச் சொல்வீர்களா?

மொழியால் ஜாதியை ஒழிக்க முடியுமா? அப்படியானால் உலகின் பெரும் இனவாதமான கறுப்பர் வெள்ளையர் வேறுபாடு ஆங்கிலத்தால் அழிந்ததா?

சமூக நலக் கோட்பாட்டால் அழிந்ததா?

மொழிவழி அமைந்த எந்த தேசியத்திலாவது வேறுபாடுகள் களையப்பட்டிருக்கிறதா?

மொழி ஒரு பயன்பாட்டுக்கருவி என்பதைத் தாண்டி அதற்கு வேறு என்ன பயன் இருக்கிறது?

தமிழால் தேசியம் கட்டமைக்கப்படும் என்றால் ஈழத்தில் நடந்த போரால் அங்கிருக்கும் ஜாதி அழிந்துவிட்டதா?

இந்தியாவில் இருக்கும் பல்வேறு தேசிய இனங்கள் ஒரே மொழிப்பேசக்கூடியவையாக இருகின்றனவே. அம்மொழிகள் அம்மக்களை ஒன்றாக்கி இருக்கிறதா?

சரி உங்கள் செயல் திட்டம் தான் என்ன தம்பி

ஊரையும் சேரியையும் குடிமாற்றம் செய்வீர்களா?

ஜாதியின் தோற்றுவாயாக இருக்கும் இந்து மதத்திலிருந்து வெளியேறச் சொல்வீர்களா

சேரியிலிருக்கும் நாம் தமிழர்களையாவது ரட்சிப்பீர்களா?

நீங்கள் தமிழ்த்தேசிய ஆட்சியாளராய் ஆனால் ஒரே ஆணையால் ஜாதி ஒழிந்தது என்று முதல் கையெழுத்து இடுவீர்களா..

யாழன் ஆதி, எழுத்தாளர். சமூக-அரசியல் செயற்பாட்டாளர்.

Advertisements

9 replies »

 1. // சரி தம்பி சீமான், அமையவிருக்கும் தமிழ்த் தேசியத்தில் ஜாதி இருக்குமா இருக்காதா //
  —————-

  தமிழ்த்தேசியம் ஒரு வடிகட்டின தேவ்டியாத்தனம்:

  தலையே போனாலும் சரி… அல்லாஹ்வைத் தவிர எதையும் வணங்க மாட்டோம்:

  சீமான்: “தமிழனில்லாத நாடில்லை, தமிழனுக்கென்றொரு தனி நாடில்லை. சங்கே முழங்கு சங்கே முழங்கு. எங்கள் வாழ்வும் எங்கள் வளமும் மங்காத தமிழென்று சங்கே முழங்கு”…. அய்யா வணக்கம்.

  ஜின்னா: அஸ்ஸலாமு அலைக்கும். உங்கள் மீது சாந்தியும் சமாதானமும் நிலவட்டும்.

  சீமான்: அய்யா, நான் தமிழில் வணக்கம்னு அழகா சொல்றேன். நீங்க சலாமலைக்கும்னு அரபில சொல்றீங்க. வணக்கம்னு சொல்ல மாட்டீங்களா?.

  ஜின்னா: முடியாதுங்க.. அது எங்க மத நம்பிக்கைக்கு எதிரானது. “தலையே போனாலும் சரி… ஏக இறைவன் அல்லாஹ்வைத் தவிர எதையும் வணங்க மாட்டோம்” என அல்லாஹ்வுக்கு நாங்கள் ஷஹாதா எனும் உறுதி மொழி தந்துள்ளோம். ஆகையால் அவனுடைய படைப்புக்களை வணங்க மாட்டோம். தந்தை பெரியாரும் தனது வாழ்நாளில் யாரையும் கையெடுத்து கும்பிட்டதுமில்லை, வணக்கம் சொன்னதுமில்லை.

  சீமான்: ஓ… அப்படீங்களா… இது எங்க தமிழர் பண்பாட்டுக்கு எதிரானது.

  ஜின்னா: அப்படின்னா, தமிழர் பண்பாட்டை முழுமையாக பின்பற்றும் ஜெயலலிதாவும் கருணாநிதியும் தமிழரா?.

  சீமான்: அப்படியில்லை.. எனது பாட்டன் ராஜ ராஜ சோழன், முப்பாட்டன் முருகப்பெருந்தகை, கரிகால் வளவன், அய்யா வ.உ.சி, அய்யா புலித்தேவன் ஆகியோரின் வம்சாவழியில் வந்தவரெல்லாம் தமிழரே… தமிழகத்தில் வாழும் உரிமை அனைவருக்கும் உண்டு. ஆனால் ஆளும் உரிமை தமிழனுக்கே…

  ஜின்னா: ஒரிஜினல் தமிழன் யாருனு எப்படி கண்டுபிடிப்பீங்க?.

  சீமான்: தமிழ் ஜாதிய வச்சுத்தாங்க கண்டுபிடிக்கனும்…

  ஜின்னா: எது தமிழ்ச்சாதினு எப்படி உங்களுக்கு தெரியும்?.

  சீமான்: ஜாதிப்பெயர் தமிழ் பெயரா இருக்கனுங்க.. இல்லாவிட்டால், அது தமிழ்ச்சாதி கிடையாதுங்க… அவர்களுக்கு வாழும் உரிமையுண்டு, ஆளும் உரிமை கிடையாது.

  ஜின்னா: அது சரி… முஸ்லிம்களிடம் ஜாதியே இல்லீங்களே… இஸ்லாத்தை தழுவியதும் ஜாதியை உதறித்தள்ளி விட்டோம்.. அப்ப எங்களுக்கு ஆளும் உரிமை கிடையாதா?

  சீமான்: ஜாதிய உட்டது ஒங்க தப்புங்க .. கிருத்துவர் மாதிரி, மதம் மாறினாலும் ஜாதிய உடாம பத்திரமா காப்பாத்தியிருக்கனும் .. என்ன மாதிரி… நான் செபாஸ்டியன் சீமான். கிருத்துவ நாடார்… உங்களுடைய மத நம்பிக்கையால் ஆளும் உரிமையை இழந்துவிட்டீர்…

  ஜின்னா: பெரியாரிஸ்ட் அம்பேத்கரிஸ்டெல்லாம் ஜாதியை எதிர்க்கின்றனர். ஜாதி ஒழிகனு சொல்றாங்க … இவர்களுக்கு ஆளும் உரிமையுண்டா?.

  சீமான்: அதெல்லாம் சுத்த புருடாங்க… எந்த பெரியாரிஸ்ட் அம்பேத்கரிஸ்டாவது முஸ்லிம்க மாதிரி ஜாதிய உட்டாங்களா?… தலித்துக்கு பொன்னு கொடுத்தாங்களா?… அவுங்க ஜாதி மேல கைய வச்சா அருவாள்தான் பேசும்… தமிழ்ச்சாதி இருக்கும் அனைவருக்கும் ஆளும் உரிமையுண்டு.

  ஜின்னா: அப்படியானால், முஸ்லிம்களுக்கும் தமிழ்ச்சாதியில்லாத வெளிமாநிலத்தவருக்கும் ஓட்டுரிமை இருக்குங்களா?.

  சீமான்: அது இருக்குங்க… தங்களை ஆள்பவரை தேர்ந்தெடுக்கும் உரிமை அவர்களுக்குண்டு…

  ஜின்னா: அப்ப ஜாதி அடிப்படையில் தேர்தல் நடத்தினால், முஸ்லிமும் தலித்தும் ஒன்று சேர்வர். முஸ்லிம் ஓட்டெல்லாம் தலித்துக்குத்தான் போகும். தலித் கட்சிதான் ஆட்சியை பிடிக்கும். ஆகையால் தலித்துக்குத்தான் சி.எம், நிதியமைச்சர் போன்ற பெரிய பதவிகளனைத்தும் கிடைக்கும். தேவர், வன்னியர், நாடார், முதலியாருக்கெல்லாம் பெரிய பதவி கிடைக்காதுங்க… ஒரு பத்து வருடத்தில், நீங்க கீழ்ச்சாதி ஆயிடுவீங்க…. அவுக மேல்சாதி ஆயிடுவாங்க… இது 15 சதவீத மேல்ஜாதிக்கு ஆபத்தில்லையா?

  சீமான்: அது எந்த ஜென்மத்திலும் நடக்காதுங்க…

  ஜின்னா: எப்படி சொல்றீங்க?

  சீமான்: அவுக வாய்ல பீய திணிப்போம்… தண்டவாளத்துல வெட்டி எறிவோம்.. வீட்ட கொளுத்துவோம்… ஆயிரக்கணக்கான வருஷமா அப்படித்தாங்க அடக்கி வச்சிருக்கோம்….

  ஜின்னா: அவுக ஒட்டுமொத்தமா இஸ்லாத்த தழுவுனா என்ன செய்வீங்க?.

  சீமான்: ம்ம்ம்…பே…பே…ஹிஹி….

  ஜின்னா: எங்கள வாழவிடாம செஞ்சா, எங்களுக்கு ஆதரவா பாக்கிஸ்தான், தாலிபான் ஜிஹாதியெல்லாம் வருவாங்க.. இஸ்லாமிய ஏவுகணை அணுகுண்டு எல்லாம் எங்களிடம் இருக்கு. இந்திய ராணுவம் விடுதலைப்புலிகள அட்ரஸ் இல்லாம் செஞ்ச மாதிரி, இந்திய ராணுவமும் பாக்கிஸ்தான் ராணுவமும் ஒன்னா சேந்து ஒங்க தமிழ்த்தேசியவாதிகளையும் 24 மணி நேரத்துலே அட்ரஸ் இல்லாம செஞ்சுடுவோம். அப்புறம் ஈழத்துல ஒங்க தொப்புள்கொடி உறவுகள் ஒரு வேளை கஞ்சிக்கு அலுமினிய லோட்டாவ தூக்கிட்டு க்யூல நிக்கற மாதிரி நீங்க நிக்க வேண்டியதுதான்… ஒங்களால என்ன புடுங்கமுடியும்?

  சீமான்: அடடா… என்னா பாய்… புரியாம பேசறீங்க… அம்மா அய்யாக்கிட்டயிருந்து பெட்டி வந்ததும், தமிழ்த்தேசியத்தெல்லாம் அடுத்த தேர்தல் வரை மூட்ட கட்டி வச்சிடுவோமுங்க.. எங்களுக்கும் கல்லா கட்ட எதாச்சும் ஒரு அரசியல் வேணாங்களா… அத்தேன்.. ஹி.. ஹி.. வரட்டுங்களா… ரொம்ப நன்றிங்க…

  Like

 2. தமிழை தாய்மொழியாக ஏற்றவர் அனைவரும் தமிழரே:

  தமிழனுக்கு தமிழ் மட்டும்தான் தாய்மொழியாக இருக்க வேண்டுமா?. ஒன்றுக்கு மேற்பட்ட மொழிகள் இருக்கக்கூடாதா?. வேற்று மாநிலத்தவர் தமிழை தாய்மொழியாக ஏற்கக்கூடாதா?

  இன்றைய காலத்தில், வெறும் தமிழை மட்டும் வைத்துக் கொண்டு பிழைக்கமுடியுமா?. ஆங்கிலம் தெரியாவிட்டால் தமிழ்நாட்டில் கூட வேலை கிடைக்காது. அமெரிக்கா இங்கிலாந்தில் பிறந்து வளர்ந்த பல தமிழர்களின் குழந்தைகளுக்கு தமிழ் தெரியாது. தமிழ் தெரியாததால், அவர்கள் தமிழரில்லை என சொல்லமுடியுமா?.

  அரபு நாடுகளில் வாழும் லட்சக்கணக்கான இந்து தமிழர், அரபி மொழியை முஸ்லிம்களை விட சரளமாக பேசுகின்றனர். “யாதும் ஊரே யாவரும் கேளீர், சென்றுடுவீர் எட்டுத்திக்கும் செல்வங்கள் யாவும் கொணர்ந்திங்கு சேர்ப்பீர்” என வசதிக்கேற்றவாறு பேசிவிட்டு, தமிழ்ச்சாதி இருப்பவனே தமிழன் என புத்தியை காட்டினால், அது வடிகட்டின அயோக்கியத்தனமல்லவா?.

  குடிக்க தண்ணீர் கேரளா, கர்நாடகா, ஆந்திராவிலிருந்து வரவேண்டும். பிழைக்க அரேபியா அமெரிக்கா ஓட வேண்டும். குழந்தைகள் கான்வென்டில் படித்து, அழகாக இங்லீஷ் பேச வேண்டும். அப்புறமென்ன தமிழ்நாடு தமிழ்ஜாதிக்கே வாழுது?.

  தமிழன் அண்டை மாநில, வெளிநாட்டுப் பெண்ணை திருமணம் செய்தால், அவர்களுடைய குழந்தைகள் தமிழரில்லையா?. தமிழுக்கு உயிர் தந்தவர் தெலுங்கர் கருணாநிதியென்றால் மிகையாகாது. இயல், இசை, நாடகம், சினிமா மூலம் ஜெயலலிதா, சரோஜாதேவி, எம்.ஜி.ஆர், நாகேஷ் போன்ற எண்ணற்ற அண்டை மாநில கலைஞர்கள் தமிழை வாழ வைத்துள்ளனர்.

  ஆயிரக்கணக்கான இனிய தமிழ் பாடல்களை பாடி, தமிழரின் மனதை கொள்ளை கொண்ட பி.சுசிலா கேரளத்துக்காரர். தமிழனுக்கு தமிழ் கற்றுத்தந்த இவர்களையெல்லாம் தமிழரில்லை என்று சொன்னால், அது வடிகட்டின மோசடியல்லவா?.

  கருப்பன் திராவிடன், வெள்ளையன் ஆரியன் என்பது மரபணு ஆரய்ச்சியால் நிரூபிக்கப்பட்டு விட்டது. தமிழன் ஆப்பிரிக்காவில் இருந்து இந்தியாவுக்கு புலம் பெயர்ந்த கருப்பு திராவிட இனத்தை சார்ந்தவன் என மரபணு ஆராய்ச்சி சொல்கிறது. பெரும்பாலான திராவிடர் தென்னிந்தியாவில் வாழ்கின்றனர். ஆகையால்தான் தந்தை பெரியார் தென்னிந்தியாவை திராவிட நாடு என அழைத்தார்.

  ஜனநாயக ஆட்சியில், மக்கள் தீர்ப்பே மகேசன் தீர்ப்பு. “அய்யோ என்னோட அப்பனும் ஆத்தாளும் மறத்தமிழனுக.. நாங்க குடிசைல வாழறோம்… தெலுங்கனும் மார்வாடியும் பங்களால இருக்கானுக.. கன்னடத்து பாப்பாத்தி நாட்ட ஆள்றா” என சீமான் போல் கேனத்தனமாக மாரடித்தால், தெரு நாய் கூட சீந்தாது. தெம்பிருந்தால், ஜனநாயக முறையில் ஆட்சியைப்பிடி. முதலில், பாப்பாத்தியின் காலை தொட்டுக்கும்பிடும் உன்னுடைய அடிமை ஜாதியை மண்டையில் தட்டி மானம் மரியாதையுடன் தலை நிமிர்ந்து நிற்கச்சொல்.

  உன்னுடைய பாட்டன் முருகப்பெருந்தையும், முப்பாட்டன் ராஜராஜ சோழனும் தொப்புள்கொடி உறவுகளும் பத்து பைசா கூட உனக்கு இலவசமாக தரவில்லை. புலித்தேவனிடம் போனால் புலிப்பாலை கொண்டு வர சொல்வான்.

  ஆக “தமிழன் யார்” எனும் கேள்விக்கு “தமிழை தாய்மொழியாக ஏற்றவர் அனைவரும் தமிழரே” என்பதே சிறந்த தீர்வு. இதன் மூலம் தமிழ் பரவும். அண்டை மாநிலங்களனைத்தும் மீண்டும் மெட்ராஸ் ப்ரசிடென்ஸியில்(Madras Presidency) இணைந்துவிடும். நமது தண்ணீர் பிரச்னையும் தீர்ந்துவிடும்.

  கூடிய சீக்கிரம் சீமான் தனது ஜாதி அடிப்படையிலான “நாம் தமிழர்” கட்சியின் கொள்கையை கைவிடாவிட்டால், அட்ரஸ் இல்லாமல் போய்விடுவார்.

  Like

 3. “செபாஸ்டியன்” சீமானின் தொப்புள்கொடி உறவு பிரபாகரனும் தமிழ் முஸ்லிம் பாசமும்:

  “உருது பேசும் முஸ்லிம்கள் தமிழர்கள் இல்லை என கிருத்தவ மதத்தை சேர்ந்த செபாஸ்டியன் சைமன் எனும் சீமான் கூறியுள்ளார்”.

  முனிசிபாலிட்டி, தாசில்தார், வக்கீல், வாய்தா, டவாலி, கஜானா ஆகிய பொது நிர்வாக (civil administartion) வார்த்தைகளெல்லாம் உர்து வார்த்தைகள். துண்டு துண்டாக சிதறிக்கிடந்த குறுநில ராஜ்ஜியங்களையெல்லாம் ஒன்றாக இணைத்து இந்தியா எனும் நாட்டை உருவாக்கியது, 800 வருடம் ஆட்சி செய்த இஸ்லாமிய பேரரசர்கள். அவர்களுடைய ஆட்சி மொழி உர்து என்பது சீமானுக்கு தெரியவில்லை.

  இலங்கையில் சிங்கள வெறியனின் கற்பழிப்பு கொலை கொள்ளையில் வேட்டையாடப்படும் 40 லட்சம் ஈழத்தமிழர் அனைவருமே தமிழ்க்கிருத்துவர்தான் என்பது எத்துனை பேருக்குத் தெரியும்?. முன்னூறு வருடங்கள் ஈழத்தில் வாழ்ந்தும், அறுபது வருடங்கள் தனிமாகாணம் நடத்தியும், பதினைந்தே நாட்களுக்குள் ஈழத்தையும் அதன் தலைவர்களையும் ஒட்டுமொத்தமாக அழித்து ஈழத்தமிழனை சொந்த நாட்டிலேயே அகதிகளாக்கி விட்டான் சிங்களன். இன்று கிழிந்த பாவாடையும் பட்டனில்லாத சட்டையும் அணிந்துகொண்டு, சிங்கள வெறியன் முன்னால் ஒரு கையால் மார்பை மறைத்துக்கொண்டு ஒரு வேளை கஞ்சிக்கு தட்டேந்தி நிற்கிறாள் உமது ஈழத்தாய். இதற்கு யார் காரணம்?

  தனி ஈழம் கிடைத்துவிடும் எனும் நிலை உருவானபோது, ராவோடு ராவாக 75,000 தமிழ் முஸ்லிம் குடும்பங்களை வடகிழக்கு மாகாணத்திலிருந்து அடித்து விரட்டிய பிரபாகரன் இந்துக்களுக்கு வேண்டுமானால் பெரிய சத்தியசீலனாக இருக்கலாம். ஆனால் முஸ்லிம்களை பொறுத்தவரை ஒரு கொலைகார அயோக்கியன்தான்.

  முத்துப்பேட்டை பள்ளிவாசலில். நோன்பு மாதத்தில் தொழுது கொண்டிருந்த 400 தமிழ் முஸ்லிம்களை ஈவு இரக்கமின்றி சுட்டுக்கொன்ற விடுதலைப்புலிகள், இந்துக்களுக்கு வேண்டுமானால் நீதியின் பாதுகாவலாராக இருக்கலாம். ஆனால் முஸ்லிம்களைப் பொறுத்தமட்டில் கொலைகார அயோக்கியர்தான்.

  இன்று இலங்கையில் எந்த முஸ்லிமும் தன்னை தமிழ் முஸ்லிம் என்று சொல்வதில்லை. தங்களை சிங்கள முஸ்லிமென்றே சொல்கின்றனர். சொல்லப்போனால், தமிழ் பேசுவதை தவிர்த்து சிங்கள மொழியில் பேசுகின்றனர். விடுதலைப்புலிகளின் நிலை கண்டு “அல்லாஹ் பழிக்குப்பழி வாங்கிவிட்டான்” என வெளிப்படையாகச் சொல்கின்றனர்.
  ————-

  இலங்கை இன அழிப்பு போரில் சிங்கள ராணுவம் “150,000 தமிழ் ஷத்திரியர், வைசியர், தலித்துக்களை” கொன்று குவித்தது. பார்ப்பனர் அனைவருக்கும் முழு பாதுகாப்பு கொடுத்தது. ஒரு பார்ப்பனர் கூட பாதிக்கப்படவில்லை. அதுமட்டுமில்லாமல், பார்ப்பனரின் கட்டுப்பாட்டில் இருக்கும் இந்திய ராணுவம், சிங்கள ராணுவத்துக்கு வேண்டிய அனைத்து உதவிகளையும் செய்து கொடுத்தது. குறிப்பாக பிரபாகரன் மற்றும் விடுதலைப்புலிகள் பதுங்கியிருந்த அனைத்து இடங்களையும் விலாவரியாக லிஸ்ட் போட்டு கொடுத்தது. இன அழிவு செய்து முடிந்ததும், சுப்ரமண்ய சுவாமி நேரடியாக ரஜபக்சேவுக்கு மலர்ச்செண்டு கொடுத்து “பேஷ் பேஷ். ரொம்ப நன்னா செய்தேள். இன்னும் நல்லா ஒதைங்க” என்று வாழ்த்தினார்.
  ———-

  உண்மையை சொல்லப்போனால், முஸ்லிம்களை கொன்ற விடுதலைப்புலிகளை இந்திய ராணுவத்தை அனுப்பி அட்ரஸ் இல்லாமல் சட்னி செய்த ப்ராஹ்மின்ஸை 40 கோடி முஸ்லிம்கள் ரகசியமாக பாராட்டுகின்றனர்.

  “உங்களுடைய எதிரியை வைத்தே எதிரிகளை அழிப்பேன்” என அல்லாஹ் திருக்குரானில் அறிவிக்கிறான். திருக்குரான் சத்தியவேதம் என்பது, 1400 வருடங்களாக மீண்டும் மீண்டும் நிரூபிக்கப்படுகிறது.
  ———————

  “செபாஸ்டியன்” சீமான் தன்னுடைய தொப்புள்கொடி உறவின் பந்தத்தையும் தமிழ் முஸ்லிம் பாசத்தையும் என்னோடு பேசட்டும். நான் திருப்பி பேசினால் “நாண்டுக்கிட்டுதான் சாகனும்”.

  Like

 4. தமிழீழ அழிவுக்கு காரணம் ஜாதி வெறியே:

  இனப்படுகொலையால் பாதிக்கப்பட்ட ஒரு தமிழர் வேதனையுடன் சொன்னது: “எங்களிடம் ஜின்னாவைப் போல் ஒரு தலைவன் இருந்திருந்தால், இந்நேரம் எங்களுடைய ஈழ நாட்டில் பிள்ளை குட்டிகளுடன் நிம்மதியாக நாங்களும் வாழ்ந்திருப்போம். கூட இருந்தே குழிப்பறித்து விட்டனர் அயோக்கியர்கள்”.
  ——————

  இலங்கையில் சிங்கள வெறியனின் கற்பழிப்பு கொலை கொள்ளையில் வேட்டையாடப்படும் 40 லட்சம் ஈழத்தமிழர் அனைவருமே தமிழ்க்கிருத்துவர்தான் என்பது எத்துனை பேருக்குத் தெரியும்?. ராஜீவ் காந்தியை கொன்றது தமிழ் கிருத்துவர். தமிழ் இந்து அல்ல.

  முன்னூறு வருடங்கள் ஈழத்தில் வாழ்ந்தும், அறுபது வருடங்கள் தனிமாகாணம் நடத்தியும், பதினைந்தே நாட்களுக்குள் ஈழத்தையும் அதன் தலைவர்களையும் ஒட்டுமொத்தமாக அழித்து ஈழத்தமிழனை சொந்த நாட்டிலேயே அகதிகளாக்கி விட்டான் சிங்களன். இன்று கிழிந்த பாவாடையும் பட்டனில்லாத சட்டையும் அணிந்துகொண்டு, சிங்கள வெறியன் முன்னால் ஒரு கையால் மார்பை மறைத்துக்கொண்டு ஒரு வேளை கஞ்சிக்கு தட்டேந்தி நிற்கிறாள் உமது தமிழ் கிருத்துவ ஈழத்தாய். இதற்கு யார் காரணம்?

  1990ல் தமிழீழ விடுதலை வரப்போகிறதென தெரிந்ததும், ஜாதி வெறி தலைதூக்கியது. நீ தலைவனா நான் தலைவனா என தொப்புள்கொடி உறவுகள் ஒருவரையொருவர் போட்தள்ள ஆரம்பித்தனர். “ஓடு மீன் ஓட உறு மீன் வருமளவும் காத்திருக்குமாம் கொக்கு” என்பது போல் சிங்கள ராணுவம் சரியான தருணத்துக்கு காத்திருந்தது. நேரம் வந்தது. கிருத்துவ விடுதலைப்புலிகளை அட்ரஸ் இல்லாமல் செய்து விட்டான்.

  சாம்வேல், சாமிவேலு, பாப்பையா, சைமன், சீமான் என பாம்புக்கு தலையும் மீனுக்கு வாலும் காட்டினால், ரெண்டுமே சேர்ந்து உதைக்கும்.

  Like

 5. ஆண்ட பரம்பரையும், பேண்ட பரம்பரையும்:

  800 வருடங்கள் பாப்பாரத் தேவ்டியாமுண்ட பாரத்மாதாவ அடிமைப்படுத்தி ஆண்ட பரம்பரை முசல்மான் அமைதியாக இருக்கிறான் !!. எங்களிடம் கைகட்டி வாய்பொத்தி ஜஸியா வரி செலுத்தி பேண்ட பரம்பரை சண்டபிரசண்டம் செய்கிறான்.

  என்னுடைய குறிக்கோள் என்ன?:

  1. பார்ப்பனீய எதிர்ப்பு சக்திகளையும் இஸ்லாமியரையும், பெரியார் தளத்தில் ஒன்றிணைக்க வேண்டும். கருப்பு சட்டை, கருப்பு புர்காவுடன் அது அட்டகாசமாய் நடக்கிறது.

  2. பார்ப்பனீய இந்து மதத்திலுள்ள அசிங்கங்களையும், பொய் புரட்டுகளையும் புட்டு புட்டு வைத்து, ப்ராஹ்மின் சகோதரர்களை “சரி, திருக்குரான் என்ன சொல்லுது பார்ப்போம்” என சிந்திக்க வைக்க வேண்டும். அதுவும் அமர்க்களமாய் நடக்கிறது.

  3. “புலித்தேவருக்கு உருவிவிட்டு குரு பூஜை செய்து, மேல்ஜாதி தலைவர்களுக்கு ஊத்திக்கொடுத்த உத்தமியெல்லாம் முதலமைச்சராகும் பொழுது, ஒரு நேர்மையான இஸ்லாமியர் ஆட்சிக்கு வரமுடியாதா” என இஸ்லாமியரை சிந்திக்க வைக்க வேண்டும். அந்த சிந்தனை இன்று இஸ்லாமியருக்கு வந்துவிட்டது.
  —————————–

  பாப்பானின் குறிக்கோள் என்ன?:

  வெள்ளக்காரன் அடிச்சாலும் உதைச்சாலும் எப்படியாவது டொனால்ட் ட்ரம்பின் காலை நக்கி, பாப்பாரத் தேவ்டியாமுண்ட பாரத்மாதாவ நடுத்தெருவில் அம்போனு விட்டுவிட்டு அமெரிக்காவுக்கும் அரேபியாவுக்கும் ஓடிப்போய், பாரத்மாதா தேவ்டியாளை கூட்டிக்கொடுத்து உருவிட்டு உஞ்சவிருத்தி செய்து அடிமையாக வாழ்வது.

  ஓ பார்ப்பனா !! உன்னைப்போல் ஒரு மாங்கா மடையன், இவ்வுலகிலுண்டா?

  Like

 6. // தமிழால் தேசியம் கட்டமைக்கப்படும் என்றால் ஈழத்தில் நடந்த போரால் அங்கிருக்கும் ஜாதி அழிந்துவிட்டதா? //
  ——————-

  “ஜாதி இல்லை, இல்லை, இல்லவே இல்லை.…”

  ஒரு பெரிய பெரியாரிஸ்ட்டும் சின்ன தலித்தும் ப்ரண்ட்ஸ். ஒரு நாள் பெரியாரிஸ்ட்கிட்ட தலித் ஒரு டவுட்ட கேக்கறாரு….

  தலித்: அண்ணே… ஒரு சின்ன டவுட்டு…

  பெரியாரிஸ்ட்: ம்ம்… சொல்றா…

  தலித்: அண்ணே… ஜாதி இல்ல ஜாதி இல்லனு ஒங்க ஆளுங்க மேடைல பேசறாங்க… ஆனா கடைசில, அவுங்கவுங்க ஜாதிக்குள்ளதானெ சம்பந்தம் வக்கறது, கொடுக்கறது வாங்கறது எல்லாம் பண்றாங்க… எங்கள கீழ்ச்சாதியா ஒதுக்கிதான வக்கறாங்க… எங்கண்ணே பெரியாரு ஜாதிய ஒழிச்சாரு?.

  பெரியாரிஸ்ட்: ஓஹோ.. அப்படி வர்ரியா… சரி.. என் ஜாதி என்னடா?

  தலித்: தேவருங்க…

  பெரியாரிஸ்ட்: ஒன் ஜாதி என்னடா?

  தலித்: பறயனுங்க…

  பெரியாரிஸ்ட்: என் ஜாதி ஒங்கிட்ட இருக்கா?

  தலித்: இல்லண்ணே…

  பெரியாரிஸ்ட்: ஒன் ஜாதி எங்கிட்ட இருக்கா?

  தலித்: இல்லண்ணே…

  பெரியாரிஸ்ட்: அப்ப ஜாதி எங்கடா?

  தலித்: இப்படி சொன்னா எப்படிண்ணே…. ஒங்க ஜாதி ஒங்ககிட்ட…

  பெரியாரிஸ்ட்: டேய்…. ஜாதி இருக்குனு எப்பவாச்சும் நாங்க சொன்னோமாடா?.

  தலித்: இல்லண்ணே… ஜாதி இல்லேன்னுதாண்ணே சொல்றீங்க…

  பெரியாரிஸ்ட்: (சிவாஜி ஸ்டைலில், கண்கள் சிவக்க) அதத்தான் திருப்பி திருப்பி சொல்றேன்… ஒன் ஜாதி எங்கிட்ட இருக்காடா?.

  தலித்: இல்லண்ண….

  பெரியாரிஸ்ட்: என் ஜாதி ஒங்கிட்ட இருக்காடா?.

  தலித்: (கிட்டத்தட்ட அழும் நிலைக்கு வந்துவிட்டார்) இல்லண்ணே….

  பெரியாரிஸ்ட்: (கையில் பீச்சட்டியுடன்) ஜாதி இருக்காடா பற நாயே?.

  தலித்: இல்லண்ணே…இல்லண்ணே.. ஜாதி இல்லவே இல்லண்ணே… (அழுது கொண்டே தலைதெறிக்க ஓடுகிறார்)

  Like

 7. தமிழ்த்தேசிய மாயையும் இந்திய ராணுவமும்:

  மாங்காமடையன் கும்பலை வைத்துக் கொண்டு “தமிழனில்லாத நாடில்லை, தமிழனுக்கென்றொரு தனி நாடில்லை. சங்கே முழங்கு சங்கே முழங்கு. எங்கள் வாழ்வும் வளமும் மங்காத தமிழென்று சங்கே முழங்கு” என வெட்டு வேத்து விடும் தமிழ்த்தேசியவாதிகளுக்கு இந்திய ராணுவத்தின் பெயரைக்கேட்டால் வேட்டி நனைந்துவிடும்.

  “தனி ஈழம் உருவானால் தனித்தமிழகம் உருவாகும். அப்புறம் தமிழ்த்தேசம், காஷ்மீர், காலிஸ்தான், தலித்துஸ்தான், நக்ஸல்புரி, ஆரியவர்த்தா, பிராமணஸ்தான், ஜீஸஸ்தான், இஸ்லாமிஸ்தான் என சோவியத் யூனியன் போல் இந்தியா சிதறிவிடும். இந்தியாவின் ஒற்றுமைக்கு, விடுதலைப்புலிகளை ஒட்டுமொத்தமாக நசுக்குவதே சிறந்த தீர்வு” என பார்ப்பன ஆதிக்க சக்திகள் முடிவு செய்து, சிங்கள ராணுவத்துடன் கைகோர்த்து தமிழ் ஈழத்தை உதைத்து அட்ரஸ் இல்லாமல் ஒழித்துக் கட்டியது.

  வடகிழக்கு மாகாணத்தில் பல்லாயிரக்கணக்கான தமிழ் முஸ்லிம்களை படுகொலை செய்து ராவோடு ராவாக விரட்டியடித்த விடுதலைப்புலிகளின் தொப்புள்கொடி உறவுகள்தான் தமிழ்த்தேசியமென்பது “இந்தியா பாக்கிஸ்தான் பங்களாதேஷில்” வாழும் 80 கோடி முஸ்லிம்களுக்கு நன்றாகத் தெரியும்.

  இப்பொழுது மீண்டும் தமிழ்த்தேசிய மாயை, ஜாதிவெறி அடிப்படையில் தலை தூக்குகிறது. தமிழ்த்தேசியத்தில் அதிகம் போனால் 20 களவானிகளுக்கு மேல் தேறாது. இவர்களுக்கெதிராக “பெரியாரிஸ்ட் முஸ்லிம் தலித் பார்ப்பனர் வெளிமாநிலத்தவர்” ஒன்று சேர்கின்றனர்.

  ஈழத்தில் விடுதலைப்புலிகளை இந்திய ராணுவமும் சிங்கள ராணுவமும் கைகோர்த்து அட்ரஸ் இல்லாமல் செய்தது போல், தமிழ்த்தேசியவாதிகளை 24 மணி நேரத்தில் நசுக்கிவிடுவர். இந்த முறை பங்களாதேஷ், பாக்கிஸ்தான் ராணுவமும் முழு ஆதரவு தரும்.

  Like

 8. துலுக்க நாச்சியார் யார்? – (சரித்திரம் அறியாத சீமானுக்காக):

  சிவகங்கை சீமையை வெள்ளைக்காரன் ஆக்கிரமித்து வேலு நாச்சியாரின் தாய் தந்தையை கொன்றான். அவனிடமிருந்து தப்பி ஓடிய வேலு நாச்சியாரை, ஒரு பள்ளிவாசல் இமாம் பாய் தனது வீட்டில் புர்கா போட்டு மகள் போல் பாதுகாப்பாக வைத்து, சில நாட்களுக்கு பிறகு திண்டுக்கல்லில் முகாமிட்டிருந்த திப்பு சுல்தானின் தந்தை ஹைதர் அலியிடம் அழைத்து சென்று வேலு நாச்சியாருக்கு நடந்த கொடுமையை எடுத்து சொல்லி ராணுவ உதவி கேட்டார். ஹைதர் அலி தனது படையை திரட்டி வந்து சிவகங்கை சீமையை மீட்டு வேலு நாச்சியாரிடம் ஒப்படைத்தார். ஹைதர் அலியை வேலு நாச்சியார் தனது சகோதரர் என அறிவித்தார். இதற்கு பிறகு, நாச்சியார் குலத்தை சார்ந்த பல பெண்கள் இஸ்லாத்தை தழுவினர். ஆகையால்தான், தமிழகத்தில் துலுக்க நாச்சியார் எனவும் வேலு நாச்சியார் அழைக்கப்படுகிறார்.

  திப்பு சுல்தானும், ஹைதர் அலியும் உர்து பேசும் இஸ்லாமியர் என்பது சீமானுக்கு புரிந்தால் சரி.

  Like

மறுமொழியொன்றை இடுங்கள்

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / மாற்று )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / மாற்று )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / மாற்று )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / மாற்று )

Connecting to %s