செய்திகள்

“மோடி ஒரு ஹிட்லர்; ஒவ்வொரு சந்தர்ப்பத்திலும் அதை நிரூபிக்கிறார்”: முன்னாள் அமைச்சர் குற்றச்சாட்டு

நீதிமன்றம், ஆளுநர் மாளிகையில் நேரடியாக அதிகாரத்தை செலுத்துவதன் மூலம் மோடி தன்னை ஒரு ஹிட்லர் என நிரூபித்துக்கொண்டிருக்கிறார் என கர்நாடக முன்னாள் சுகாதார துறை அமைச்சர் ரமேஷ் குமார் கடுமையாக விமர்சித்துள்ளார்.

பெரும்பான்மையை பெறாத நிலையில் பாஜகவைச் சேர்ந்த எடியூரப்பாவை அரசமைக்க அழைத்தார் கர்நாடக ஆளுநர் வஜுபாய் வாலா. காங்கிரஸ் – மதசார்பற்ற ஜனத தளம் தேர்தலுக்கு பிந்தைய கூட்டணி அமைத்து தங்களுக்கு போதிய பெரும்பான்மை இருப்பதாகவும் ஆட்சியமைக்க அழைக்கும்படியும் ஆளுநரிடம் கடிதம் அளித்திருந்தது. ஆனால், எடியூரப்பாவுக்கு அழைப்பு விடுக்கப்பட்டு, அவர் முதல்வராகவும் பதவியேற்றார்.

இந்த நிலையில், எடியூரப்பா பதவியேற்பை கண்டித்து முன்னாள் முதலமைச்சர் சித்தராமையா தலைமையில் காங்கிரஸ் எம். எல். ஏக்கள் தர்ணா போராட்டத்தில் ஈடுபட்டுள்ளனர். இதில் கலந்துகொண்டு பேசிய முன்னாள் சுகாதார துறை அமைச்சர் ரமேஷ் குமார், ‘மோடி தன்னை ஒவ்வொரு சந்தர்ப்பத்திலும் ஹிட்லர் என நிரூபித்துக்கொண்டிருக்கிறார்’ என கடுமையாக சாடினார்.

Advertisements

மறுமொழியொன்றை இடுங்கள்

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  மாற்று )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out /  மாற்று )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  மாற்று )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  மாற்று )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.