செய்திகள்

எம்.எல்.ஏக்களை விலைபோகாமல் ‘காப்பாற்றிய’ call recorder!

நரேந்திர மோடி – அமித் ஷா கூட்டணியின் சாணக்ய தனத்தை மெச்சிய பெரும்பாலான ஊடகங்கள், பெரும்பான்மை இல்லாதபோதும் பாஜக கர்நாடகத்தில் ஆட்சியமைக்கும் என நம்பினர்.  அவர்களுடைய ராஜதந்திரங்களுக்கு உதாரணமாக சமீபத்திய திரிபுரா வெற்றியை சொல்லலாம். வாக்கு வங்கியே இல்லாத பாஜக, காங்கிரஸ் கட்சித் தலைவர்களை விலைக்கு வாங்கி, இடது முன்னணி அரசை ஆட்சியிலிருந்து அகற்றியது. எனவே, இந்தக் கூட்டணி நினைத்தால் ‘எப்படியாவது’ ஆட்சியைப் பிடித்து விடலாம் என பலர் ‘நம்பிக்கை’ தெரிவித்தனர்.

ஆனால், தேர்தல் அரசியலில் காங்கிரஸ் சில சமயம் தூங்கிவிட்டாலும் மேகாலயா, கோவா, மணிப்பூரில் அதன் காரணமாக ஆட்சியை இழந்தாலும் கர்நாடகாவில் விழித்துக்கொண்டது.

தேர்தல் முடிவுகள் வெளியாகி, காங்கிரஸ் எம்.எல்.ஏக்கள் வெற்றி பெற்ற சான்றிதழ்களை வாங்கிய பிறகு, அவர்கள் எல்லோரையும் பேருந்து மூலம் ஈகிள்டம் ரிசார்ட்டுக்கு அழைத்துப் போனது காங்கிரஸ் தலைமை.  எம்.எல்.ஏக்களை பாதுகாப்பதில் அனுபவமுள்ளவர்கள் என்றபோது, இந்த முறை செல்போனை பிடிங்கி வைக்கவில்லை. அனைத்து எம்.எல்.ஏக்களையும் நம்பிக்கை வாக்கெடுப்பு நடந்த அன்று வரை போனில் தொடர்புகொள்ள முடிந்ததாக செய்தியாளர்கள் தெரிவிக்கிறார்கள். ஏன் இதைச் செய்தார்கள்?

அனைத்து எம்.எல்.ஏக்களையும் அட்டோமெடிக் கால் ரெக்கார்ட்டர் செயலியை செல்போனில் ஏற்றி செயல்படுத்துமாறு காங்கிரஸ் தலைமை பணித்துள்ளது. இதுதான் பாஜகவினரிடமிருந்து அணி மாறச் சொல்லி வரும் அழைப்புகளை பதிவு செய்திருக்கிறது.

ஜனார்த்தன ரெட்டி, எடியூரப்பாவின் மகன், எடியூரப்பா ஆகிய மூவர் காங்கிரஸ் எம்.எல். ஏக்களிடம் பேசிய ஆடியோவை இப்படித்தான் சேகரித்து தக்க சமயத்தில் வெளியிட்டு, பாஜக-வின் நகர்வுக்கு முற்றுப்புள்ளி வைத்துள்ளது காங்கிரஸ்.

இந்த ஆடியோக்களை ஒன்றன் பின் ஒன்றாக ஊடகங்களில் வெளியிட்டதன் மூலமாக மக்களிடையே பாஜக குறித்த எதிர்மறை பிம்பத்தை ஏற்படுத்தவும் தங்களுடைய தேர்தலுக்கு பிந்தைய கூட்டணிக்கு நியாயம் சேர்க்கவும் இதை காங்கிரஸ் பயன்படுத்திக் கொண்டது.

நம்பிக்கை வாக்கெடுப்புக்கு முன் விதான் சபையில் பேசிய எடியூரப்பா, காங்கிரஸ் எம்.எல்.ஏக்கள் சிலரிடம் பேச முயற்சித்ததாக ஒப்புக்கொண்டார் என்பது குறிப்பிடத்தகுந்தது.

மாற்று ஊடகத்துக்கு நன்கொடை தாருங்கள்!

சமூகத்தின் பட்டகம், (தி டைம்ஸ் தமிழ் டாட் காம்) தமிழின் மாற்று ஊடகமாக இயங்கி வருகிறது.  வெகுஜன ஊடகங்கள் பேசத் தயங்கும் விடயங்களைப் பேசுவதே எங்கள் நோக்கம். குறிப்பாக மொழி, இன, சாதி, மத, பாலின சிறுபான்மையினர் மீதான தாக்குதல்களை, ஒடுக்குமுறைகளை ஆவணப்படுத்தி வருகிறோம். இதைப்போலவே பேச மறுக்கப்படும் அரசியலையும் பேச முனைகிறோம். நீங்கள் தரும்நன்கொடை எங்களை அடுத்த கட்டம் நோக்கி நகர்த்தும்!

குறைந்தபட்சம் ரூ. 100 நன்கொடை அளிக்கலாம்.இந்த லிங்கை க்ளிக் செய்து பணம் செலுத்தலாம்..

 

மறுமொழியொன்றை இடுங்கள்

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  மாற்று )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  மாற்று )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  மாற்று )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  மாற்று )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

%d bloggers like this: