Tamil

எதிர்பாராத குழப்பம், திடீர் இடையூறுகள், அமைச்சரவையில் மாற்றங்கள் …? | கொரோனா வைரஸ்: டி.என் அமைச்சரவையில் மாற்றம் இருக்கும் என்று கூறப்படுகிறது

சென்னை

oi-Hemavandhana

தமிழக அமைச்சரவையில் மாற்றம் ஏற்படும் என்று கூறப்படுகிறது

->

|

புதுப்பிக்கப்பட்டது: செவ்வாய், ஏப்ரல் 28, 2020, 10:24 [IST]

சென்னை: முதலமைச்சர் பதற்றத்தில் இருக்கிறார். எல்லாம் சரியாக நடந்து கொண்டிருக்கிறது, சில சிரமங்கள் மற்றும் குழப்பங்கள் அரசாங்கத்திற்குள் ஆட்சி செய்கின்றன. இது முதலமைச்சர் எதிர்பார்ப்பது அல்ல என்று அரசியல் பார்வையாளர்கள் தெரிவிக்கின்றனர் !!

கொரோனா வைரஸ் தொற்றுநோய் தமிழ்நாட்டைத் தாக்கும் முன்பு அதிமுக அரசு மிகவும் கடுமையான நடவடிக்கை எடுத்தது, முக்கியமாக முதலமைச்சர் எடப்பாடி பழனிசாமி.

கொரோனா வைரஸ்: டி.என் அமைச்சரவையில் மாற்றம் இருக்கும் என்று கூறப்படுகிறது

சுறுசுறுப்பு, அரசு ஊழியர்களின் பொறுப்பு மற்றும் சுகாதாரத் துறையில் அமைச்சர் விஜயபாஸ்கரின் விடாமுயற்சி ஆகியவற்றால் நிறைவேற்றப்பட்ட அற்புதமான பணிகளை மறுப்பதற்கில்லை. இதனால்தான் தொற்றுநோய் பரவுவதில் 2 வது இடத்தில் இருந்த தமிழகம் வீழ்ச்சியடைந்து வருகிறது. இருப்பினும், அரசாங்கத்திற்கு சில சங்கடங்கள் உள்ளன.

சமீப காலங்களில், தமிழ்நாட்டில் தொற்றுநோய்களின் எண்ணிக்கை அதிகரித்து வருகிறது. ஒருபுறம், வீடற்ற பலர் அன்றைய தினம் பாதிக்கப்படுவதில்லை. குறிப்பாக சென்னையில் கத்துகிறது. இணங்காத 2 நாட்கள் முன்பு வந்து சேர்ந்தது. பாஜகவின் தரப்பை அதிர்ச்சிக்குள்ளாக்கிய ஒரு கசிவு ஏற்பட்டது.

மறுபுறம், திமுக கேள்வி அரசாங்கத்தின் நடவடிக்கைகள் குறித்த கேள்வியை மறுபுறம் எழுப்பியது, குறிப்பாக திருமாவளவனில் தலைவர் திமுக ஸ்டாலின். இது AIADMK ஆல் திட்டமிடப்படவில்லை !!

மறுபுறம், அமைச்சுகள் பல இடங்களில் நிவாரணம் வழங்கும்போது, ​​சமூக விலகல் இல்லாதது குறித்து சர்ச்சை நிலவுகிறது. இது சம்பந்தமாக, இணையத்தில் வீடியோக்களும் வீடியோக்களும் வெளிவந்துள்ளன. எடி விமார்சிக்கவே தரப்பு இது போன்றது.

கருத்தரங்கில் முதலமைச்சர் எடப்பாடி பழனிசாமி பதற்றத்தில் இருப்பதாக கூறப்படுகிறது, தொடர்ச்சியான தொற்றுநோய்கள், சர்ச்சைகள் மற்றும் … விஜயபாஸ்கருக் பிரச்சினை தீர்ந்துவிட்டதால். தொல்பொருள் ஆராய்ச்சியாளர்களால் வரவேற்கப்பட்ட வேறொருவரின் கருத்தை நீங்கள் கேட்க விரும்புகிறீர்களா?

சுகாதார செயலாளர் பீலா ராஜேஷூம் புள்ளிவிவரங்களை குழப்பிவிட்டார் என்ற உரையும் உள்ளது.

எப்படியிருந்தாலும், இந்த 2 மாத பாடலின் முதல்வர் கொஞ்சம் பதட்டமாக இருக்கிறார். கொரோனாவின் தாக்கத்தைக் கட்டுப்படுத்துவதில் அவர் முழுமையாக கவனம் செலுத்தியிருந்தாலும், அவர் இன்னும் ட்விட்டரில் மக்களுடன் தொடர்பில் இருக்கிறார். அரிது .. மக்களின் நலனைக் கவனித்துக்கொள்வது மிகவும் கடினமாக உழைத்தாலும், எங்கோ, கரு எங்கோ தாக்கப்படுகிறது.


சரியான மணமகனைத் தேர்ந்தெடுக்க தமிழ் திருமண தள # 1 இல் பதிவு செய்யுங்கள் பதிவு இலவசம்!

->

Related Articles

மறுமொழி இடவும்

உங்கள் மின்னஞ்சல் வெளியிடப்பட மாட்டாது தேவையான புலங்கள் * குறிக்கப்பட்டன

Back to top button
Close
Close