entertainment

‘எல்லா எதிரிகளுக்கும்’: ஸ்மிருதி கன்னா தனது பிரசவத்திற்குப் பிந்தைய படங்களைத் திருத்தியதாக அழைத்த பூதங்களுக்கு பதிலளித்தார் – தொலைக்காட்சி

பெற்றெடுத்த சில நாட்களுக்குப் பிறகு தனது உடல் மாற்றத்தால் இணையத்தை கவர்ந்த தொலைக்காட்சி நடிகை ஸ்மிருதி கன்னா, தனது பிரசவத்திற்குப் பிந்தைய படங்கள் போட்டோஷாப் செய்யப்பட்டதாகக் கூறிய வெறுப்பாளர்களுக்கு பதிலளித்தார். ஒரு வாரத்திற்கு முன்னும், மகளை பெற்றெடுத்த பிறகும் தனது புகைப்படங்களைப் பகிர்ந்தபின் அவர் பெரிதும் கட்டுப்படுத்தப்பட்டார்.

ட்ரோல்களுக்கு பதிலளித்த ஸ்மிருதி தனது இன்ஸ்டாகிராம் ஸ்டோரியில் கண்ணாடியில் ஒரு செல்ஃபி ஒன்றை வெளியிட்டு எழுதினார்: “இந்த புகைப்படங்கள் பழையவை என்று நினைக்கும் நபர்களுக்கு, நான் கர்ப்பம் தரிப்பதற்கு முன்பே என் அறையில் ஒரு படுக்கையை வைப்பேன் என்று நீங்கள் நினைக்கிறீர்களா?” அவர் தனது உடலைப் பொருத்தமாகக் காட்டும் வீடியோவையும் பகிர்ந்து கொண்டார்: “எனது புகைப்படங்கள் திருத்தப்பட்டதாக நினைக்கும் அனைத்து வெறுப்பாளர்களுக்கும்”. ஸ்மிருதியும் தனது ரசிகர்களுக்கு நன்றி தெரிவித்து கண்ணாடியில் ஒரு செல்ஃபி பதிவிட்டுள்ளார்.

ஸ்மிருதி தனது முன் மற்றும் பிரசவத்திற்குப் பிந்தைய படங்களின் ஒரு படத்தொகுப்பைப் பகிர்ந்து கொண்டார், அங்கு ஒரு தட்டையான வயிறு மற்றும் மெல்லிய உடலை தெளிவாகக் காணலாம். படத்தொகுப்பில் பயன்படுத்தப்படும் படங்கள் பிரசவத்திற்கு ஒரு வாரத்திற்கு முன்னும் பின்னும் இருந்தன. அவர் தனது இடுகைக்கு அடுத்ததாக எழுதினார்: “மனித உடலால் என்ன செய்ய முடியும் என்று ஆச்சரியப்படுகிறேன் !! முதல் படம் நான் பெற்றெடுப்பதற்கு ஒரு வாரத்திற்கு முன்பு எடுக்கப்பட்டது. இரண்டாவது புகைப்படம், பிரசவத்திற்கு ஒரு வாரம் கழித்து. எனது இன்பாக்ஸ் புதிய தாய்மார்கள் மற்றும் எதிர்கால தாய்மார்களின் கேள்விகள் நிறைந்துள்ளது. அவை அனைத்திற்கும் பதிலளித்து விரைவில் ஒரு வீடியோவை உருவாக்க முயற்சிப்பேன். எங்கள் சிறிய #partpartum #postpartumtransformation #newmom #mombod க்கு அதிக அன்பு மற்றும் ஆசீர்வாதங்களுக்கு நன்றி. “

பல பயனர்கள் அவளைக் கட்டுப்படுத்தினாலும், அவரைப் பாதுகாக்கும் ரசிகர்களின் படையும் இருந்தது. “நான் ஒரு புதிய தாய், அது ஒரு உண்மையான புகைப்படம் என்பதை என்னால் உண்மையில் அடையாளம் காண முடிகிறது … அதைப் பற்றி போலி எதுவும் இல்லை. ஆம், இது முற்றிலும் மரபணுக்களைப் பொறுத்தது மற்றும் கர்ப்ப காலத்தில் உங்களை எவ்வாறு பராமரிக்கிறது. வாழ்த்துக்கள் .. மகிழ்ச்சியாக இருங்கள். விமர்சகர்களிடம் நான் அதிக கவனம் செலுத்துவதில்லை ”என்று ஒருவர் எழுதினார்.

தனது கர்ப்பத்தைப் பற்றி பேசிய ஸ்மிருதி சமீபத்தில் ஒரு நேர்காணலில் கூறியதாவது: “முற்றுகைக்கு முன்பு நான் ஒரு பீதியில் இருந்தேன். க ut தம், என் தந்தை மற்றும் மைத்துனர், எல்லோரும் வேலைக்குச் சென்று கொண்டிருந்தார்கள், நான் மட்டுமே வீட்டில் தங்கினேன். எனவே, அந்த நேரத்தில் நான் மிகவும் பீதியடைந்தேன், ஏனென்றால் அவர்கள் பலரை சந்திக்க வீட்டிற்கு வந்தார்கள். நான் படித்துக்கொண்டிருந்தேன், கொரோனா வைரஸ் நெருக்கடியின் போது கர்ப்பிணிப் பெண்களைப் பற்றி அதிக தகவல்கள் இல்லை. இது பதட்டத்தை ஏற்படுத்தியது, இது தற்போது நல்லதல்ல. நான் அமைதியாக இருக்க முயற்சித்தேன். முற்றுகை நடந்தபோது, ​​எனக்கு கொஞ்சம் நிம்மதி ஏற்பட்டது. அந்த வகையில், நாங்கள் இப்போது பாதுகாப்பான சூழலில் இருக்கிறோம், ஆனால் இன்னும், தொகுதிக்குப் பிறகு என்ன நடக்கும் என்று நான் யோசித்து வருகிறேன். சிறந்த விஷயம் என்னவென்றால், நீங்கள் கடவுள்மீது நம்பிக்கை வைத்திருக்க வேண்டும். இந்த சூழலில் பிறப்பதற்கும் தாய்மார்களுக்கும் இப்போது குழந்தைகள் சூப்பர் ஸ்ட்ராங்காக இருக்கும். நான் அவர்களுக்கு உண்மையிலேயே உணர்கிறேன். எனக்கு சில நண்பர்களும் உள்ளனர், நாங்கள் தொடர்ந்து ஒருவரை ஒருவர் ஊக்குவிக்கிறோம். “

இந்த மாத தொடக்கத்தில், ஸ்மிருதி தனது மகள் வந்த செய்தியை ஒரு புகைப்படத்துடன் பகிர்ந்து கொண்டு எழுதினார்: “எங்கள் இளவரசி ஏப்ரல் 15, 2020 அன்று வந்தார்”. அவரது ஷோபிஸ் தொழில்துறை சகாக்கள் மற்றும் நண்பர்கள் பலர் இந்த இடுகையை அன்பால் நிரப்பினர். தியா மிர்சா எழுதுவதன் மூலம் தனது மகிழ்ச்சியை வெளிப்படுத்தினார்: “ஓ யய்ய்ய்ய்ய்யோ மிகவும் மகிழ்ச்சியாக இருக்கிறது !!! இது சிறந்த செய்தி. எங்கள் சிறிய தேவதையை சந்திக்க என்னால் காத்திருக்க முடியாது ”, அதே நேரத்தில் நடிகர் ருஸ்லான் மும்தாஸ் கருத்துரைத்தார்:“ ஏய், என்ன பெரிய செய்தி. உங்களுக்கு வாழ்த்துக்கள் @smriti_khanna. “

ம oun னி ராய் எழுதினார்: “சிறியவருக்கு எனது அன்பு மற்றும் ஆசீர்வாதங்கள் அனைத்திற்கும் மிகவும் நேர்மையான வாழ்த்துக்கள்.” ஆங்ரேஸி மீடியத்தின் நடிகர் ராதிகா மதன் கூறினார்: “உங்களுக்கு என்ன வேண்டும் !!! வாழ்த்துக்கள் !!!!!”

பின்தொடர் @htshowbiz மேலும்

Related Articles

மறுமொழி இடவும்

உங்கள் மின்னஞ்சல் வெளியிடப்பட மாட்டாது தேவையான புலங்கள் * குறிக்கப்பட்டன

Back to top button
Close
Close