entertainment

கார்த்திக் ஆரியன் குஜராத்தின் கோவிட் -19 நோயாளிகளை குணப்படுத்திய மருத்துவருடன் கொரோனா வைரஸ் உண்மை மற்றும் புராண அமர்வை நடத்துகிறார் – பாலிவுட்

கொரோனா வைரஸ் பூட்டுதலுக்கு மத்தியில் மும்பையில் சுயமாக தனிமையில் இருந்த நடிகர் கார்த்திக் ஆர்யன், கோகி பூச்சேகா என்ற ஆன்லைன் நிகழ்ச்சியைத் தொடங்கினார். இரண்டாவது அத்தியாயத்திற்காக அகமதாபாத் மருத்துவமனையைச் சேர்ந்த டாக்டர் மீமன்சா புச் பேசினார்.

தனது இன்ஸ்டாகிராம் பக்கத்தில் ஒரு துணுக்கைப் பகிர்ந்துகொள்கிறார், அதில் பின்வருமாறு: “பதகு பச்சோன் பெ ஹேஸ்ட் த நா நா ஹம்? #KokiPoochega Episode 2 with DOCTOR Meemansa Buch – ஒரு நோயாளியை கோவிட் -19 நேர்மறையிலிருந்து எதிர்மறையாக மாற்றிய முதல் மருத்துவர்களில் ஒருவர் !! ” டாக்டர் புச்சுடன் அவர் பேசிய சில கட்டுக்கதைகள் பின்வருமாறு கேட்டன: 1) கோவிட் 19 வெப்பமான மற்றும் ஈரப்பதமான பகுதிகளில் பரவாது – கட்டுக்கதை, 2) ஆல்கஹால் உட்கொள்வது வயிற்றில் கொரோனா வைரஸைக் கொல்லும் – கட்டுக்கதை, 3) குழந்தைகள் ‘ கொரோனா வைரஸால் பாதிக்கப்படக்கூடாது – கட்டுக்கதை, 4) சீன உணவை சாப்பிடுவதன் மூலம் நீங்கள் கொரோனா வைரஸைப் பிடிக்கலாம் – கட்டுக்கதை 5) கார்த்திக் ஆர்யன் உங்களுக்கு பிடித்த நடிகர் – உண்மை ”.

அவர் தனது இன்ஸ்டாகிராம் பக்க இணைப்பில் முழு யூடியூப் தொடர்புகளையும் பகிர்ந்து கொண்டார், அதில் டாக்டர் புச் கொரோனா வைரஸ் நோயாளி சிகிச்சையில் எப்படி இறங்கினார், சில ஆண்டுகளுக்கு முன்பு SARS வைரஸ் தாக்குதலை அவர் கையாண்ட ஒரு முரட்டு மருத்துவராக இருந்தபோதும் விவரித்தார். அவரது கோக்கி பூச்சேகா தொடரின் ஒரு பகுதியாக, முதல் எபிசோட் இந்தியாவின் முதல் கோவிட் -19 உயிர் பிழைத்தவர்களில் ஒருவரான சுமிதி சிங்குடனான நேர்காணல் ஆகும்.

இதையும் படியுங்கள்: மிலிந்த் சோமன், அங்கிதா கொன்வார் ரோங்காலி பிஹுவை முட்டை சண்டையுடன் கொண்டாடுகிறார்கள் ‘இது வெளிப்படையாகவே செய்ய வேண்டிய விஷயம்’

உண்மையில், நிகழ்ச்சியின் இரண்டாவது அத்தியாயத்தை இடுகையிட கார்த்திக் சிரமப்பட்டார். தனது இன்ஸ்டாகிராமிற்கு அழைத்துச் சென்று, தொடரின் இரண்டாவது அத்தியாயத்தின் வீடியோவை வழங்க அவர் எவ்வாறு சிரமப்படுகிறார் என்பதை கார்த்திக் பகிர்ந்து கொண்டார். “எபிசோட் 2 ஸ்டில் ரெண்டரிங் என்று அவர்கள் சொன்னார்கள்” என்று அவர் இன்ஸ்டாகிராமில் எழுதினார். அவரது முயற்சியைப் பாராட்டி ரசிகர்கள் அவரது இடுகையைப் பற்றி மிக விரைவாக கருத்து தெரிவித்தனர். ஒரு ரசிகரின் கன்னமான கருத்து நிச்சயமாக பலரைப் பிளக்கிறது. “நான் உங்களுக்கு 1 லட்சம் plss பதில் தருகிறேன்” என்று ரசிகர் எழுதினார். கார்த்திக்கின் பதிலானது நகைச்சுவையானது: “நான் உங்களுக்கு வழங்க ரூ .2 லட்சம் பி.எல்.எஸ்.

கொரோனா வைரஸ் நாவலைப் பற்றி மக்கள் மத்தியில் விழிப்புணர்வை ஏற்படுத்த நடிகர் சிறப்பாகச் செய்து வருகிறார். இதற்கு முன், பூட்டுதலின் போது சரியான வழிகாட்டுதல்களைப் பின்பற்றும்படி மக்களை வலியுறுத்தி ஒரு மோனோலோக் கொண்டு வந்தார்.

(IANS உடன்)

பின்பற்றுங்கள் tshtshowbiz மேலும்

Related Articles

மறுமொழி இடவும்

உங்கள் மின்னஞ்சல் வெளியிடப்பட மாட்டாது தேவையான புலங்கள் * குறிக்கப்பட்டன

Back to top button
Close
Close