sport

கால்பந்து அனைவருக்கும் ‘அனைவருக்கும் நல்லது’ – ஜோஸ் மவுரினோ – கால்பந்து

டோட்டன்ஹாம் பயிற்சியாளர் ஜோஸ் மவுரினோ, மூடிய கதவுகளுக்குப் பின்னால் கூட கால்பந்தை மீண்டும் கொண்டுவருவது, கொரோனா வைரஸ் நெருக்கடியின் போது நடவடிக்கை எடுக்காத ரசிகர்களுக்கு மிகவும் தேவையான தார்மீக ஊக்கமாக இருக்கும் என்று நம்புகிறார்.

26,000 க்கும் மேற்பட்ட பிரிட்டிஷ் உயிர்களை ஏற்படுத்திய தொற்றுநோயால் மார்ச் 9 முதல் எந்த பிரீமியர் லீக் ஆட்டமும் விளையாடப்படவில்லை.

டச்சு கால்பந்து முதலாளிகள் எரெடிவிசி பருவத்தை முடிவுக்குக் கொண்டுவர அழைப்பு விடுத்துள்ளனர், அதே நேரத்தில் பிரெஞ்சு விளையாட்டு மந்திரி ரோக்சனா மராசினானு வியாழக்கிழமை பிரெஞ்சு லீக்கிற்கு லிகு 1 சீசனை முடிக்க அழைப்பு விடுத்தார்.

இங்கிலாந்தின் சிறந்த கிளப்புகள் வெள்ளிக்கிழமை தங்கள் திட்டத்தில் “திட்ட மறுதொடக்கம்” உடன் சந்திக்கும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. தளவாட சிக்கல்கள் இருந்தபோதிலும், பருவத்தை எவ்வாறு முடிக்க முடியும் என்பதை அவர்கள் விவாதிப்பார்கள்.

டோட்டன்ஹாம் ஹாட்ஸ்பர் ஸ்டேடியத்தின் ஸ்கை ஸ்போர்ட்ஸிடம் மொரீன்ஹோ கூறினார், இது ஒரு சோதனை மையம், உள்ளூர் மருத்துவமனைக்கான வெளிநோயாளர் சேவைகள் மற்றும் உணவு விநியோக மையமாக மாற்றப்பட்டுள்ளது.

“ஆனால் நான் நினைப்பது போல் நான் நம் உலகத்தை இழக்கிறேன் என்று சொல்ல விரும்புகிறேன். கால்பந்து எனது உலகின் ஒரு பகுதி. ஆனால் நாம் பொறுமையாக இருக்க வேண்டும், அது நாம் அனைவரும் போராட வேண்டிய ஒரு சண்டை. ”விளையாட்டுகள் திரும்பினாலும், வைரஸ் பரவும் அபாயத்தைக் குறைக்க அவை எதிர்காலத்தில் மூடிய கதவுகளுக்குப் பின்னால் விளையாடப்படும்.

எவ்வாறாயினும், உலகெங்கிலும் பார்க்கும் மில்லியன் கணக்கான மக்களுக்கு வீரர்கள் இன்னும் ஒரு நிகழ்ச்சியை வைப்பார்கள் என்று மொரின்ஹோ நம்புகிறார்.

“இந்த பருவத்தில் மீதமுள்ள ஒன்பது ஆட்டங்களில் நாங்கள் விளையாடினால், அது நம் அனைவருக்கும் நல்லது” என்று அவர் கூறினார். “இது கால்பந்துக்கு, பிரீமியர் லீக்கிற்கு நன்றாக இருக்கும்.

“மூடிய கதவுகளுக்கு பின்னால் நாங்கள் கால்பந்து விளையாடுகிறோம் என்றால், மூடிய கதவுகளுக்கு பின்னால் கால்பந்து ஒருபோதும் இல்லை என்று நான் நினைக்க விரும்புகிறேன்.

“கேமராக்கள் மூலம், மில்லியன் கணக்கானவர்கள் மில்லியன் கணக்கானவர்கள் பார்க்கிறார்கள் என்று அர்த்தம். எனவே, ஒரு நாள் இந்த வெற்று அரங்கத்திற்குள் நுழைந்தால், அது காலியாக இருக்காது. ”

நிறுத்தப்படுவதற்கு முன்னர், காயங்களின் பலவீனமான பட்டியல் காரணமாக சீசன் முடிவடையும் வரை காத்திருக்க முடியாது என்று மொரின்ஹோ கூறினார்.

எவ்வாறாயினும், பிரச்சாரம் மீண்டும் தொடங்கினால் ஸ்பர்ஸ் முதல் நான்கு இடங்களைப் பெற தாமதமாக ஓட முடியும், ஹாரி கேன், ம ss சா சிசோகோ, ஸ்டீவன் பெர்க்விஜ்ன் மற்றும் சோன் ஹியுங்-மின் ஆகியோருடன் – குறுகிய கால தேசிய சேவையை நிறைவு செய்கிறவர்கள் – இப்போது மீட்கப்பட்டனர் காயம்.

“அவர்கள் காயங்களிலிருந்து மீண்டு வருகிறார்கள், எனவே ஹாரி கேன் காயமடையவில்லை, ம ou சா சிசோகோவுக்கு காயம் ஏற்படவில்லை, ஸ்டீவன் பெர்க்விஜனுக்கு காயம் ஏற்படவில்லை, ஆனால் ஒரு விஷயம் காயமடையவில்லை, மற்றொரு விஷயம் கால்பந்து விளையாடத் தயாராக இருக்க வேண்டும்” என்று மொரின்ஹோ கூறினார்.

“அவர்களைப் பொறுத்தவரை, பல, பல, பல வார காயங்கள் உள்ளன, காயங்கள் கிட்டத்தட்ட முடிந்ததும், நாங்கள் பயிற்சியை நிறுத்தினோம்.

“எனக்குத் தெரியாது, அவர்களுக்குத் தெரியாது, வீரர்கள் சாதாரணமாக போட்டிக்குத் திரும்ப முடியுமா என்பதைப் பார்க்க குழுக்களாக மீண்டும் பயிற்சி பெறுவதற்கு அதிகாரப்பூர்வ மற்றும் சில அனுமதிகளுக்காக நாங்கள் காத்திருக்க வேண்டும்.”

Related Articles

மறுமொழி இடவும்

உங்கள் மின்னஞ்சல் வெளியிடப்பட மாட்டாது தேவையான புலங்கள் * குறிக்கப்பட்டன

Back to top button
Close
Close