World

குழந்தைகள் சுதந்திரத்தின் சுவைக்குத் தயாராகும்போது ஸ்பெயின் வெளிப்புற உடற்பயிற்சியை அனுமதிக்கும் – உலக செய்தி

ஆறு வாரங்களில் குழந்தைகள் முதன்முறையாக வெளியேறத் தயாராகி வருவதால், ஸ்பெயினின் பிரதமர் பருத்தித்துறை சான்செஸ் சனிக்கிழமையன்று கட்டுப்பாடுகளைத் தணிப்பதாக அறிவித்தார், மேலும் எண்கள் தினசரி எண்ணிக்கையிலான கொரோனா வைரஸ் இறப்புகளைக் கவனித்தன. இந்த மாத தொடக்கத்தில்.

கொரோனா வைரஸ்களின் எண்ணிக்கை தொடர்ந்து வீழ்ச்சியடைந்தால், மே 2 ஆம் தேதி வரை ஸ்பெயினியர்கள் தாங்களாகவே உடற்பயிற்சி செய்யலாம் என்று ஒரு தொலைக்காட்சி உரையில் சான்செஸ் கூறினார். ஒன்றாக வாழும் மக்கள் ஒன்றாக குறுகிய நடைப்பயிற்சி செய்யலாம்.

கோவிட் -19 தொற்றுநோயின் முழுமையான தகவலுக்கு இங்கே கிளிக் செய்க

உலக சுகாதார அமைப்பு வகுத்துள்ள அளவுகோல்களை அவர்கள் பூர்த்தி செய்கிறார்களா என்பதைப் பொறுத்து, வெவ்வேறு பிராந்தியங்களில் வெவ்வேறு வேகத்தில் முற்றுகையைத் தளர்த்துவதற்கான அரசாங்கத்தின் பரந்த திட்டத்தையும் அவர் முன்வைத்தார்.

“திடீரென்று, நாங்கள் அனைத்து துறைகளிலும் செயல்பாட்டை மீட்டெடுக்க மாட்டோம்” என்று அவர் கூறினார். “விரிவாக்கம் படிப்படியாகவும் சமச்சீரற்றதாகவும் இருக்க வேண்டும் … நாம் அனைவரும் ஒரே வேகத்தில் நகரவில்லை, ஆனால் நாங்கள் அதே விதிகளை பின்பற்றுவோம்.”

மூன்று வாரங்களாக அரசாங்கம் நிபுணர்களுடன் தயாரித்து வரும் இந்த திட்டம் மே மாதத்திற்குள் தொடங்கப்படும் என்றும் ஜூன் மாதத்தில் “என்ன நடக்கிறது என்று பார்ப்போம்” என்றும் சான்செஸ் கூறினார். செவ்வாயன்று அமைச்சரவை ஒப்புதல் அளிக்கும் என்று எதிர்பார்க்கப்படும் திட்டங்கள் குறித்து விவாதிக்க ஞாயிற்றுக்கிழமை பிராந்திய தலைவர்களுடன் மெய்நிகர் சந்திப்பை நடத்துவதாக அவர் கூறினார்.

நெருக்கடியின் அரசாங்கத்தின் நிர்வாகம் கடுமையான விமர்சனங்களைப் பெற்றது, சனிக்கிழமையன்று, மாட்ரிட்டில் வசிப்பவர்கள் தங்கள் பால்கனிகளுக்குச் சென்று பானைகளையும் பானைகளையும் இடித்து எதிர்ப்புத் தெரிவித்தனர்.

முந்தைய வாரத்தின் இதேபோன்ற ஆர்ப்பாட்டங்கள் முந்தைய முடிவை மாற்றியமைக்க அரசாங்கத்தைத் தூண்டியதுடன், 14 வயதிற்குட்பட்ட குழந்தைகளை மார்ச் 14 அன்று அவசரகால நிலை அறிவிக்கப்பட்ட பின்னர் முதல் முறையாக வீடுகளை விட்டு வெளியேறியது.

கொரோனா வைரஸ் வெடிப்புக்கான சமீபத்திய புதுப்பிப்புகளுக்கு இங்கே கிளிக் செய்க

ஞாயிற்றுக்கிழமை முதல், அவர்கள் ஒரு நாளைக்கு ஒரு மணிநேர கண்காணிப்பு வெளிப்புற செயல்பாட்டைக் கொண்டிருப்பார்கள், காலை 9 மணி முதல் இரவு 9 மணி வரை, தங்கள் வீட்டிலிருந்து ஒரு கிலோமீட்டருக்கும் குறைவான தூரத்தில் இருப்பார்கள்.

பெரியவர்கள் மூன்று குழந்தைகள் வரை செல்லலாம், அவர்கள் பொம்மைகளைப் பயன்படுத்த முடியாது மற்றும் சமூக தூரத்திற்கான வழிகாட்டுதல்களைப் பின்பற்ற வேண்டும், மற்றவர்களிடமிருந்து குறைந்தபட்சம் இரண்டு மீட்டர் தங்கியிருக்க வேண்டும்.

சான்செஸ் பெற்றோரை பொறுப்பேற்கும்படி வலியுறுத்தியதுடன், “அதிகபட்ச பாதுகாப்பு முன்னெச்சரிக்கை நடவடிக்கைகளுடன்” வழிகாட்டுதல்களைப் பின்பற்றினார், அதே நேரத்தில் குழந்தைகள் விதிகளை பின்பற்ற வேண்டும் என்று போலீஸ் அதிகாரிகள் எச்சரித்தனர்.

கொரோனா வைரஸ் கண்டறியப்பட்ட பின்னர் மேலும் 378 பேர் இறந்ததாக ஸ்பெயினின் சுகாதார அமைச்சகம் தெரிவித்துள்ளது, இது வெள்ளிக்கிழமை 367 ​​க்கு மேலே இருந்தது, இது கடந்த மாதத்தின் மிகக் குறைவானது, ஆனால் ஏப்ரல் 2 ஆம் தேதி காணப்பட்ட 950 உயர்விற்குக் கீழே.

ஒட்டுமொத்த இறப்புகள் 22,902 ஆக உயர்ந்தன, மொத்த வழக்குகளின் எண்ணிக்கை 213,764 ஆக உயர்ந்து 223,759 ஆக இருந்தது.

ஏப்ரல் 13 ஆம் தேதி, கட்டுமானம் மற்றும் உற்பத்தி போன்ற துறைகள் மீண்டும் திறக்க அனுமதிக்கப்பட்டன, ஆனால் பெரும்பாலான மக்கள் இன்னும் தங்கள் வீடுகளில் அடைத்து வைக்கப்பட்டுள்ளனர், அத்தியாவசிய காரணங்களைத் தவிர, கடைகள், பார்கள் மற்றும் பொது இடங்கள் மூடப்பட்டுள்ளன.

DECONFINEMENT PLAN

கட்டலோனியாவின் பிராந்தியத் தலைவர் க்விம் டோரா, பல்வேறு வயது குழந்தைகள் வெளியேறக்கூடிய குறிப்பிட்ட நேரங்களை நிர்ணயிப்பது உட்பட, தடுப்பு நடவடிக்கைகளை எளிதாக்கும் பிராந்தியத்தின் திட்டத்தை அறிவித்தார்.

சுகாதார அமைச்சின் வழிகாட்டுதல்களைப் புறக்கணித்து, சில பிராந்தியங்களில் தேசிய பதிலுடன் அதிருப்தியை வெளிச்சம் போட்டுக் காட்டும் அவரது நடவடிக்கைகளை பாதுகாத்து, டோரா கூறினார்: “எங்கள் சொந்த அவநம்பிக்கைத் திட்டத்தை வைத்திருக்க எங்களுக்கு உரிமை உண்டு.”

வடகிழக்கு ஸ்பெயினில் உள்ள பினெடா டி மார் நகரில், தன்னார்வ ஆடை தயாரிப்பாளர்கள் அவநம்பிக்கை நடவடிக்கைக்கு முன்னர் குழந்தைகளுக்கு முகமூடிகளை உருவாக்க கடுமையாக உழைத்தனர்.

“100 க்கும் மேற்பட்டோர் பாதுகாப்பு உபகரணங்களை உற்பத்தி செய்கிறார்கள்” என்று நகர மேயர் சேவியர் அமோர் ராய்ட்டர்ஸிடம் தெரிவித்தார். “நாங்கள் முகமூடிகளுடன் தொடங்கி மருத்துவமனைகள், சுகாதார நிலையங்கள் மற்றும் மருத்துவ இல்லங்களுக்கான கோரிக்கையைப் பின்பற்றினோம்”.

பார்கள் மற்றும் உணவகங்கள் படிப்படியாக மீண்டும் திறக்கப்படுவதைக் காணும்போது, ​​எச்சரிக்கையான வாடிக்கையாளர்களைத் திரும்ப ஊக்குவிக்க ஒரு நிறுவனம் பாதுகாப்பு நடவடிக்கைகளைத் திட்டமிட்டுள்ளது.

உங்கள் பட்டியை நிரப்புவதாக மொழிபெயர்க்கப்பட்ட லெகானெஸை தளமாகக் கொண்ட லெனா டூபார், வாடிக்கையாளர்களைப் பாதுகாக்க வெளிப்படையான பிளாஸ்டிக் திரைகளுடன் சாப்பாட்டு அட்டவணைகளை சித்தப்படுத்துகிறது மற்றும் காய்ச்சலால் வாடிக்கையாளர்களைக் கண்டறிய வெப்ப கேமராக்களை நிறுவுகிறது.

வைரஸ் வழக்குகளை பதிவு செய்வதற்கான வழிமுறையை சுகாதார அமைச்சகம் வெள்ளிக்கிழமை மாற்றியது. இது இனி ஆன்டிபாடி சோதனைகளை கணக்கிடாது மற்றும் பி.சி.ஆர் சோதனைகளின் நேர்மறையான முடிவுகளை மட்டுமே உள்ளடக்கும்.

ஆன்டிபாடி சோதனைகளுக்கான தள்ளுபடி சனிக்கிழமையன்று மொத்த வழக்குகளின் எண்ணிக்கை 205,905 ஆகவும், வெள்ளிக்கிழமை 202,990 ஆகவும் உள்ளது.

Related Articles

மறுமொழி இடவும்

உங்கள் மின்னஞ்சல் வெளியிடப்பட மாட்டாது தேவையான புலங்கள் * குறிக்கப்பட்டன

Back to top button
Close
Close