entertainment

கொரோனா வைரஸ் நிலைமை மேம்படவில்லை என்றால் கேன்ஸ் 2020 ரத்து செய்யப்படலாம் என்று திருவிழா தலைவர் பியர் லெஸ்கூர் கூறுகிறார் – உலக சினிமா

இந்த ஆண்டின் பிற்பகுதியில் நடைபெறவிருக்கும் வருடாந்திர கேன்ஸ் சர்வதேச திரைப்பட விழா, கொரோனா வைரஸ் பரவுவதால் ரத்து செய்யப்படலாம் என்று ஹாலிவுட் ரிப்போர்ட்டர் மேற்கோளிட்டு, திருவிழாவின் தலைவர் பியர் லெஸ்கூர் கூறினார்.

புதன்கிழமை ஒரு பிரெஞ்சு செய்தித்தாள் லு பிகாரோவுடன் பேசிய லெஸ்கூர், அமைப்பாளர்கள் இந்த ஆண்டின் பதிப்பைத் தவிர்க்கலாம் என்று கூறினார். பிரெஞ்சு பத்திரிகையிலிருந்து அவரை மேற்கோள் காட்டி ஹாலிவுட் நிருபர் கூறினார்: “மார்ச் மாத இறுதியில் தொற்றுநோயின் உச்சம் எட்டப்படும் என்ற நம்பிக்கையில் நாங்கள் நியாயமான நம்பிக்கையுடன் இருக்கிறோம், ஏப்ரல் மாதத்தில் நாங்கள் கொஞ்சம் நன்றாக சுவாசிப்போம். ஆனால் நாம் மறக்கவில்லை. என்றால் [the situation does not improve], நாங்கள் ரத்து செய்வோம். ”

இந்த விழா ஏப்ரல் 12 ஆம் தேதி அறிவிக்கப்படுவதோடு மே 12 ஆம் தேதி திறக்க திட்டமிடப்பட்டுள்ளது. அந்த நேர்காணலில், மெகா திரைப்பட நிகழ்வு இடம்பெறாததால் ரத்து செய்யப்படுவதால் ஏற்படும் வருவாய் இழப்புக்கு எதிராக கேன்ஸ் திருவிழா காப்பீடு செய்யப்படவில்லை என்பதை லெஸ்கூர் ஏற்றுக்கொண்டார். கேன்ஸின் காப்பீட்டுக் கொள்கையால்.

கேன்ஸ் திரைப்பட விழா இயக்குனர் தியரி ஃப்ரீமாக்ஸ் (எல்) மற்றும் கேன்ஸ் திரைப்பட விழாவின் தலைவர் பியர் லெஸ்கூர் ஆகியோர் பிப்ரவரி 28, 2020 அன்று பாரிஸில் உள்ள சாலே பிளேயில் நடைபெற்ற சீசர் திரைப்பட விருதுகள் விழாவின் 45 வது பதிப்பில் அவர்கள் வருகை தந்தனர்.
(
ஏ.எஃப்.பி.
)

ரத்து செய்யப்படலாம் என்ற செய்தி உண்மையான ரத்துசெய்தலின் தொடக்கத்தில் வந்துள்ளது – புதன்கிழமை, ஒரு முன்னணி ஐரோப்பிய திருவிழா, சீரிஸ் மேனியா, வரவிருக்கும் ஸ்ட்ரீமிங் மற்றும் தொலைக்காட்சி தொடர்களின் கிரீம் வழங்கும், கொரோனா வைரஸ் தொற்றுநோய் காரணமாக ரத்து செய்யப்பட்டது. வடக்கு பிரெஞ்சு நகரமான லில்லிக்கு 80,000 க்கும் அதிகமான மக்களை ஈர்க்கும் இந்த கூட்டம் மார்ச் 20 ஆம் தேதி தொடங்க திட்டமிடப்பட்டது. பாரிஸில் உள்ள புகழ்பெற்ற லூவ்ரே அருங்காட்சியகம் திங்களன்று பாரிஸில் உள்ள பிரபலமான லூவ்ரே அருங்காட்சியகம், உலகளவில் அதிகம் பார்வையிடப்பட்ட அருங்காட்சியகத்திற்குள் நுழைவதை தடை செய்வதாக அறிவித்தது. புதிய கொரோனா வைரஸ் காரணமாக பிரான்ஸ்.

இதையும் படியுங்கள்: மணிகர்னிகா ஒரு தோல்வியாக இருந்ததால் தக்காத் ஒதுக்கி வைக்கப்பட்டார், ரங்கோலி சண்டேல் அவரை ‘கொடூரமான திரைப்படத் தயாரிப்பாளர்’ என்று அழைத்தபின் மன்னிப்பு கேட்கிறார் என்று அகமது கான் கூறுகிறார்.

ஹாலிவுட் நடிகர் டாம் ஹாங்க்ஸ் மற்றும் அவரது மனைவி ரீட்டா வில்சன் ஆகியோர் ஆஸ்திரேலியாவில் கொரோனா வைரஸுக்கு சாதகமாக சோதனை செய்தனர், அங்கு ஆஸ்கார் விருது பெற்ற நடிகர் அமெரிக்க பாடகர் எல்விஸ் பிரெஸ்லியின் வாழ்க்கையைப் பற்றிய தனது புதிய படத்தின் படப்பிடிப்பிற்காக நிறுத்தப்பட்டார். அமெரிக்க பாடகி மைலி சைரஸ் தனது புஷ்ஃபயர் உதவி நிகழ்ச்சியை அதே காரணத்தால் ரத்து செய்தார். அவர் மார்ச் 13 அன்று மெல்போர்னில் நிகழ்ச்சி நடத்த திட்டமிடப்பட்டது.

(AFP உள்ளீடுகளுடன்)

பின்பற்றுங்கள் tshtshowbiz மேலும்

Related Articles

மறுமொழி இடவும்

உங்கள் மின்னஞ்சல் வெளியிடப்பட மாட்டாது தேவையான புலங்கள் * குறிக்கப்பட்டன

Back to top button
Close
Close