entertainment

கொரோனா வைரஸ்: பிரார்த்தனை மற்றும் ரமலான் சக்தி – தொலைக்காட்சி

ரமலான் மாதம் என்பது இப்தாரின் போது உண்ணாவிரதம், பிரார்த்தனை மற்றும் பின்னர் சுவையான உணவுகள் பற்றியது. இந்த ஆண்டு, விஷயங்கள் வேறுபட்டவை, ஏனென்றால் கோவிட் -19 தொற்றுநோய் மற்றும் முற்றுகை காரணமாக, மக்கள் மசூதிகளுக்குச் சென்று பிரார்த்தனை செய்யவோ அல்லது சமூக உறுப்பினர்களையோ அல்லது அவர்களின் அன்புக்குரியவர்களையோ சந்திக்க முடியவில்லை. மேலும் பிரபலங்கள் தங்கள் ரசிகர்களையும் சமூக ஊடகங்களில் பின்தொடர்பவர்களையும் வீட்டிலேயே தங்கி பிரார்த்தனை செய்யச் சொல்கிறார்கள்.

ஹினா கான் ரசிகர்களை வாழ்த்தி, வீட்டிலும், மேலும் பல பிரபலங்களிலும் பிரார்த்தனை செய்யச் சொன்னார். செல்பி தனது வேகத்தை உடைக்கும் புகைப்படத்தை வெளியிட்டு, கடவுளுக்கு நன்றி தெரிவித்த அவர், “பாதிக்கப்பட்டவர்களுக்காக ஜெபிப்போம், பாதுகாப்பு மற்றும் குணப்படுத்த பிரார்த்தனை செய்வோம் (sic)” என்றார்.

ரமழான் பற்றி பேசுகையில், இந்த புனித மாதத்தின் மிக முக்கியமான அம்சம் இபாதத் (பிரார்த்தனை) என்று ரக்ஷந்தா கான் கூறுகிறார். அவர் மேலும் கூறுகிறார்: “எங்களுக்கு இலவச நேரம் கையில் இருந்தால், அது நல்லதல்லவா? இப்போது சர்வவல்லவரை நினைவுகூருவதில் நம் நேரத்தை முதலீடு செய்யலாம். எனக்கு இப்தார் எப்போதுமே குடும்பத்தைப் பற்றியது. வீட்டிலேயே தங்கி என் தாயுடன் நோன்பை முறித்துக் கொள்வதில் நான் மிகவும் மகிழ்ச்சியடைகிறேன். , நான் சாப்பிட விரும்புவதைச் செய்ய சமையலறையில் நாள் முழுவதும் மகிழ்ச்சியுடன் வேலை செய்கிறாள், ஏனென்றால் அவள் ஒவ்வொரு நாளும் என்னை அழைத்துச் செல்லக்கூடிய மாதம் இதுவாகும். மேலும் குழந்தைகளாகிய நாங்கள் தினமும் பழ கிரீம் சாப்பிடுவோம், இதனால் பாரம்பரியம் தொடர்கிறது. ஆனால் உண்ணாவிரதத்தை ஒரு விருந்துக்கு உட்படுத்த வேண்டிய அவசியமில்லை. குறிப்பாக இந்த ஆண்டு, நாம் அனைவரும் சிரமப்படக்கூடிய நபர்களைப் பற்றி சிந்திக்க வேண்டும், அவர்களைத் தேடுங்கள், அவர்களின் அட்டவணையில் உணவு இருப்பதை உறுதி செய்ய வேண்டும் என்று நான் நினைக்கிறேன். ”

நடிகர் ரக்ஷந்தா கான் தனது ஓய்வு நேரத்தை சர்வவல்லவரின் நினைவாக முதலீடு செய்கிறார்
(
புகைப்படம்: Instagram
)

“இந்த மாதம் இஸ்லாமிய பாதையை” பின்பற்றும் இக்பால் கான், நெருக்கடி காலங்களில், தொழுகைக்காக ஒரு மசூதிக்குச் செல்ல ஒருவர் வீட்டை விட்டு வெளியேறக்கூடாது என்று சுட்டிக்காட்டுகிறார். “நாம் அனைவரும் அதையே பின்பற்ற வேண்டும். என்னைப் பொறுத்தவரை, இந்த ரமலான் எப்பொழுதும் போலவே இருக்கும், ஆனால் மசூதியில் நடக்கும் மற்றும் கேள்விக்குரிய நெருக்கடியில் இருக்கும் தாராவியின் பிரார்த்தனையை நான் தவறவிடுவேன். ரோசாக்களைப் பொறுத்தவரை, முன்பு, தங்கள் பணிக்காக மன்னிப்பு கேட்டவர்கள், ஆனால் இப்போது அவர்கள் அனைவருக்கும் நோன்பு நோற்க வாய்ப்பு உள்ளது, முடிந்தால் வேண்டும் ”, என்று அவர் கூறுகிறார்.

நடிகர் இக்பால் கான் மசூதிகளில் தாராவியின் பிரார்த்தனையை இழக்கிறார்

நடிகர் இக்பால் கான் மசூதிகளில் தாராவியின் பிரார்த்தனையை இழக்கிறார்
(
புகைப்படம்: Instagram
)

Related Articles

மறுமொழி இடவும்

உங்கள் மின்னஞ்சல் வெளியிடப்பட மாட்டாது தேவையான புலங்கள் * குறிக்கப்பட்டன

Back to top button
Close
Close