World

கோவிட் -19 ஐ பரப்பும் 5 ஜி கோட்பாடு ‘தொழில்நுட்ப அடிப்படை இல்லாத ஒரு மோசடி’: ஐ.நா. தகவல் தொழில்நுட்ப நிறுவனம் – உலக செய்தி

சமீபத்திய 5 ஜி அதிவேக பிராட்பேண்ட் தொழில்நுட்பம் கோவிட் -19 இன் பரவலுக்கு பொறுப்பல்ல, அதற்கும் கொரோனா வைரஸுக்கும் இடையிலான எந்தவொரு தொடர்புக் கோட்பாடும் “தொழில்நுட்ப அடிப்படை இல்லாத ஒரு கேலிக்கூத்து” என்று தொழில்நுட்பத்திற்கான ஐக்கிய நாடுகளின் நிறுவனம் தெரிவித்துள்ளது தகவல் மற்றும் தொடர்பு. .

கோவிட் -19 தொற்றுநோய் கிட்டத்தட்ட நான்கு மாதங்களுக்கு முன்பு உலகம் முழுவதும் பரவியதால், அயர்லாந்து, சைப்ரஸ் மற்றும் பெல்ஜியம் உள்ளிட்ட பல ஐரோப்பிய நாடுகளில் 5 ஜி தொலைபேசி மாஸ்ட்கள் சேதமடைந்தன அல்லது அழிக்கப்பட்டதாக கூறப்படுகிறது. இங்கிலாந்தில், டஜன் கணக்கான கோபுரங்கள் தாக்கப்பட்டன மற்றும் பொறியாளர்கள் பணியில் துஷ்பிரயோகம் செய்யப்பட்டனர் என்று ஐ.நா அறிக்கை தெரிவித்துள்ளது.

சர்வதேச தொலைதொடர்பு ஒன்றியத்தின் செய்தித் தொடர்பாளர் மோனிகா கெஹ்னர் புதன்கிழமை ஐ.நா. செய்தியிடம் 5 ஜி மற்றும் கோவிட் -19 க்கு இடையிலான இணைப்பின் கோட்பாடு “தொழில்நுட்ப அடிப்படை இல்லாத ஒரு கேலிக்கூத்து” என்று கூறினார்.

“கொரோனா வைரஸ் ரேடியோ அலைகளால் பரவுவதில்லை. இந்த காலகட்டத்தில், பொது மக்களின் உடல்நலம் மற்றும் நல்வாழ்வைப் பற்றிய உண்மையான கவலைகள் மற்றும் இந்த தொற்றுநோய்க்கு எதிரான போராட்டம் எடுக்கும் பொருளாதார செலவு, இந்த போராட்டத்தில் எந்த நேரமும் சக்தியும் முதலீடு செய்யப்பட வேண்டும் என்பது ஒரு அவமானம். மற்றும் பிற தவறான வதந்திகள், “என்று அவர் கூறினார்.

5 ஜி என்பது அடுத்த தலைமுறை செல்லுலார் தொழில்நுட்பமாகும், தற்போதைய 4 ஜி நெட்வொர்க்குகளை விட பதிவிறக்க வேகம் 10 முதல் 100 மடங்கு வேகமாக இருக்கும்.

5 ஜி நம்பத்தகுந்த வகையில் அதிக எண்ணிக்கையிலான சாதனங்களை இணைக்கிறது. இது எதிர்கால பயனர்களுக்கு தொழில்துறை மற்றும் தொழில்முறை பயன்பாடுகள் உள்ளிட்ட பல்வேறு வகையான சேவைகளை அணுக அனுமதிக்கிறது என்று ஐடியூ தெரிவித்துள்ளது.

தற்போதைய தொற்றுநோய்களின் போது, ​​தொற்றுநோய் காரணமாக முன்னோடியில்லாத கோரிக்கையை எதிர்கொள்ளும் சுகாதார சேவைகள், திறமையாக பதிலளிக்க முடியும் என்பதை உறுதி செய்வதில் தகவல் தொடர்பு தொழில்நுட்பம் முக்கிய பங்கு வகிக்கிறது: போக்குவரத்தை வழங்கும் தொலைபேசி மாஸ்ட் போது இது அடிக்கோடிட்டுக் காட்டப்பட்டது இங்கிலாந்தின் பர்மிங்காமில் தொற்றுநோய்க்கு பதிலளிக்கும் வகையில் கட்டப்பட்ட ஒரு மருத்துவமனைக்கான குரல் மற்றும் தரவு ஏப்ரல் மாதம் தீப்பிடித்ததாக கூறப்படுகிறது.

கோவிட் -19 புராண வேட்டைக்காரர்கள் பற்றிய தனது கட்டுரையில் 5 ஜி சதித்திட்டத்தை சேர்க்க, தொற்றுநோய்க்கு பதிலளிக்கும் ஐ.நா. நிறுவனமான உலக சுகாதார அமைப்பு (WHO) வழிவகுத்தது, அதில் “வைரஸ்கள் இல்லை ரேடியோ அலைகள் / மொபைல் நெட்வொர்க்குகளில் பயணிக்க முடியும். 5 ஜி மொபைல் நெட்வொர்க்குகள் இல்லாத பல நாடுகளில் கோவிட் -19 பரவுகிறது ”.

பிப்ரவரியில் வெளியிடப்பட்ட ஒரு அறிக்கையில், WHO “இதுவரை, அதிக ஆராய்ச்சி செய்யப்பட்ட பின்னர், வயர்லெஸ் தொழில்நுட்பங்களை வெளிப்படுத்துவதன் மூலம் எந்தவிதமான மோசமான உடல்நல பாதிப்புகளும் ஏற்படவில்லை” என்று குறிப்பிட்டார்.

“பொது வெளிப்பாடு சர்வதேச வழிகாட்டுதல்களுக்கு கீழே இருக்கும் வரை, பொது சுகாதார விளைவுகள் எதிர்பார்க்கப்படுவதில்லை” என்றும் அவர் குறிப்பிட்டார்.

ஐ.டி.யு, டபிள்யூ.எச்.ஓ மற்றும் யுனிசெஃப் ஆகியவை தொலைத் தொடர்பு நிறுவனங்களுடன் இணைந்து தங்கள் செல்போன்களுக்கு முக்கிய சுகாதார செய்திகளுடன் நேரடியாக கோவிட் -19 இலிருந்து பாதுகாக்க உதவுகின்றன, மேலும் இணைய அணுகல் இல்லாமல் பில்லியன் கணக்கான மக்களை சென்றடைகின்றன. ITU / UNESCO முன்முயற்சியான உலகளாவிய கல்வி கூட்டணி, பள்ளிகள் மற்றும் பல்கலைக்கழகங்கள் மூடப்படுவதால் பாதிக்கப்பட்டுள்ள உலகெங்கிலும் உள்ள 1.5 பில்லியனுக்கும் அதிகமான மாணவர்கள் மற்றும் இளைஞர்களுக்கு கற்றல் ஒருபோதும் நின்றுவிடாது என்பதை உறுதி செய்கிறது.

நெட்வொர்க்குகள் நெகிழ்ச்சியுடன் பராமரிக்கப்படுவதையும், தொலைதொடர்பு சேவைகள் முடிந்தவரை பலருக்கு கிடைக்கின்றன என்பதையும் உறுதிப்படுத்த கொள்கை வகுப்பாளர்கள், கட்டுப்பாட்டாளர்கள் மற்றும் தொழில்துறை வீரர்களுக்கு குளோபல் நெட்வொர்க் பின்னடைவு தளம் உதவுகிறது.

Related Articles

மறுமொழி இடவும்

உங்கள் மின்னஞ்சல் வெளியிடப்பட மாட்டாது தேவையான புலங்கள் * குறிக்கப்பட்டன

Back to top button
Close
Close