World

கோவிட் -19 தடுப்பு கட்டுப்பாடுகளை எளிதாக்க கனடா திட்டமிட்டுள்ளது – உலக செய்தி

கோவிட் -19 நோய்த்தொற்றுக்கான 50,000 உறுதிப்படுத்தப்பட்ட வழக்குகளை கனடா சந்தித்தபோதும், நாடு முழுவதும் கட்டுப்பாடுகளை படிப்படியாக தளர்த்துவதற்கான புதிய வழிகாட்டுதல்களை அரசாங்கம் அறிமுகப்படுத்தியது.

தொற்றுநோயால் பாதிக்கப்பட்டவர்களின் எண்ணிக்கையில் புதிய திட்டங்களையும் அரசாங்கம் வெளியிட்டது. புதிய குறுகிய கால மாடலிங், மே 5 ஆம் தேதி, நாடு 53,191 முதல் 66,835 வரை மற்றும் 3,277 முதல் 3,883 இறப்புகளுக்கு இடையில் பதிவு செய்யும் என்று கணித்துள்ளது.

செவ்வாய்க்கிழமை இரவு அந்த எண்ணிக்கை முறையே 50,015 மற்றும் 2,859 ஆகும். அதே நேரத்தில், பொது சுகாதார அதிகாரிகள் கொரோனா வைரஸ் தொடர்பான வழக்குகளை மந்தமாக ஏற்றுவதற்கான ஒரு முறையை சுட்டிக்காட்டினர், இப்போது இரட்டிப்பு விகிதம் 16 நாட்களுக்கு எதிராக மூன்று நாட்களுக்கு முன்னதாக இருந்தது.

எவ்வாறாயினும், சமூகப் பற்றின்மை போன்ற பாதுகாப்பு முன்னெச்சரிக்கைகள் குறித்து மக்கள் அக்கறை கொள்ளாவிட்டால் நாடு இரண்டாவது அலை நோய்த்தொற்றுகளுக்கு ஆளாக நேரிடும் என்று அதிகாரிகள் எச்சரித்தனர். தனது தினசரி ஊடகவியலாளர் சந்திப்பின் போது, ​​கனேடிய பிரதமர் ஜஸ்டின் ட்ரூடோ கூறினார்: “நாங்கள் இதுவரை எடுத்த நடவடிக்கைகள் செயல்படுகின்றன. உண்மையில், நாட்டின் பல பகுதிகளில், வளைவு தட்டையானது. ஆனால் நாங்கள் இன்னும் ஆபத்தில் இல்லை.

முழு கோவிட் -19 கவரேஜுக்கு இங்கே கிளிக் செய்க

மத்திய அரசு மாகாண மற்றும் பிராந்திய நிர்வாகங்களுடன் வழிகாட்டுதல்களை உருவாக்கியுள்ளது. ஒரு PMO அறிக்கையின்படி, அவர்கள் “கனேடிய பொருளாதாரத்தை மறுதொடக்கம் செய்வதற்கான பொதுவான கொள்கைகளின் தொகுப்பை ஒப்புக் கொண்டனர், இது பகிரப்பட்ட புரிதல் மற்றும் அறிவியல் மற்றும் வல்லுநர்கள் நமக்கு என்ன சொல்கிறார்கள் என்பதைப் பாராட்டுதல் ஆகியவற்றின் அடிப்படையில்.” “கனடியர்களின் ஆரோக்கியத்தைப் பாதுகாக்கும் படிப்படியான அணுகுமுறை” மூலம் பொருளாதாரத்தை மறுதொடக்கம் செய்வதன் முக்கியத்துவத்தையும் அவர் உணர்ந்தார், “வைரஸின் எதிர்கால அலைகளுக்கு பொது சுகாதாரத் திறனை” உறுதி செய்தார்.

ஒவ்வொரு மாகாணம் அல்லது பிரதேசத்தின் “கட்டுப்பாடுகளை எளிதாக்குவதற்கும், குறிப்பிட்ட சூழ்நிலைகளை பிரதிபலிப்பதற்கும்” வெவ்வேறு அதிகார வரம்புகள் இந்த செயல்முறைக்கு வெவ்வேறு வழிகளையும் காலக்கெடுவையும் பின்பற்றும். “எங்களால் முடிந்தவரை இயல்பு நிலைக்கு வரும்போது அனைத்து கனேடியர்களையும் பாதுகாப்பாக வைத்திருப்பதே எங்கள் முன்னுரிமை” என்று ட்ரூடோ குறிப்பிட்டார். “கோவிட் -19 இன் பரிமாற்றம் கட்டுப்படுத்தப்படுகிறது, இதனால் புதிய வழக்குகள் நமது சுகாதார அமைப்பு நிர்வகிக்கக்கூடிய அளவில் உள்ளன” என்பதே அளவுகோல்களுக்கான முக்கிய கோட்பாடுகள் மற்றும் தேவையான நடவடிக்கைகளில் ஒன்றாகும்.

Related Articles

மறுமொழி இடவும்

உங்கள் மின்னஞ்சல் வெளியிடப்பட மாட்டாது தேவையான புலங்கள் * குறிக்கப்பட்டன

Back to top button
Close
Close