World

கோவிட் -19: 35 யு.எஸ். மாநிலங்கள் முறையான தொடக்கத் திட்டங்களை அறிவிக்கின்றன – உலக செய்தி

அமெரிக்க ஜனாதிபதி டொனால்ட் டிரம்ப் புதன்கிழமை 50 அமெரிக்க மாநிலங்களில் சுமார் 35 முறையான தொடக்கத் திட்டங்களை வெளியிட்டுள்ளன. கோவிட் -19 க்கு.

“நாங்கள் வருந்துகிறோம், கண்ணுக்குத் தெரியாத எதிரியிடம் சோகமாக இழந்த ஒவ்வொரு வாழ்க்கையையும் நாங்கள் வருத்தப்படுகிறோம். வலி மற்றும் துன்பத்தின் மோசமான நிலை எங்களுக்கு பின்னால் இருக்கும் என்று நாங்கள் மகிழ்ச்சியடைகிறோம், ”என்று டிரம்ப் கூறினார்,“ மீண்டும் அமெரிக்காவைத் திறப்பது ”குறித்த தொழில்துறை நிர்வாகிகளுடன் வெள்ளை மாளிகையின் வட்டவடிவில்.

புதன்கிழமை, கொரோனா வைரஸ் காரணமாக 61,000 க்கும் மேற்பட்ட அமெரிக்கர்கள் தங்கள் உயிர்களை இழந்தனர், மேலும் கோவிட் 19 உடன் 10 லட்சத்திற்கும் அதிகமானோர் நேர்மறை சோதனை செய்தனர்; உலகின் எந்த நாட்டிற்கும் மிக உயர்ந்தது. பெரும்பாலான தொழில்கள் மற்றும் வணிக நடவடிக்கைகள் மூடப்பட்டிருக்கின்றன, மேலும் நாட்டின் 330 மில்லியன் மக்களில் 95% க்கும் அதிகமானோர் வீட்டிலேயே இருக்க உத்தரவு பிறப்பிக்கப்பட்டுள்ளனர். 26 மில்லியனுக்கும் அதிகமான அமெரிக்கர்கள் வேலையின்மை நலன்களுக்காக விண்ணப்பித்துள்ளனர், மேலும் இந்த எண்ணிக்கை 30 மில்லியனுக்கும் அதிகமாக உயரும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

அமெரிக்க பொருளாதாரம் நின்றுவிட்டது. முதல் காலாண்டில் நிறுவனம் 4.8% வளர்ச்சியடைந்தது. புதன்கிழமை, டிரம்ப் நான்காம் காலாண்டில் பொருளாதாரம் மீண்டும் பாதையில் வரும் என்ற நம்பிக்கையை வெளிப்படுத்தினார்.

“நாங்கள் உண்மையிலேயே ஒரு பெரிய எல்லையைத் தாண்டிவிட்டோம், சிறந்த நாட்கள் முன்னதாகவே உள்ளன என்று நாங்கள் நம்புகிறோம், சுரங்கப்பாதையின் முடிவில் ஒளியை நான் மிகவும் வலுவாகக் காண்கிறேன் என்று நான் அடிக்கடி கூறுகிறேன்” என்று டிரம்ப் கூறினார்.

“நாங்கள் ஒரு பெரிய கோரிக்கையை காண்கிறோம், இது ஒரு அழகான விஷயம், எனவே அமெரிக்க தொழில்துறை தலைவர்களைக் கொண்டிருப்பது மிகவும் அற்புதம், அதுதான் நீங்கள், வெள்ளை மாளிகையின் உண்மையான தலைவர்கள்” என்று அவர் தொழில்துறை தலைவர்களிடம் கூறினார்.

“இந்த கோரிக்கை நம்பமுடியாததாக இருக்கும். அடுத்த ஆண்டு நமது பொருளாதாரத்திற்கு நம்பமுடியாத ஆண்டாக இருக்கும் என்று நினைக்கிறேன். நான்காவது காலாண்டு மிகவும் நன்றாக இருக்கும் என்று நான் நினைக்கிறேன், ”என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

அமெரிக்க மக்களின் பக்திக்கு நன்றி, புதிய வழக்குகளின் எண்ணிக்கை தொடர்ந்து குறைந்து வருகிறது, அமெரிக்கா ஏற்கனவே கிட்டத்தட்ட ஆறு மில்லியன் சோதனைகளை நடத்தியுள்ளது, இது வேறு எந்த நாட்டையும் விட மிக அதிகம் என்று ஜனாதிபதி கூறினார். “நாங்கள் எதற்காக போராடுகிறோம் என்பது பற்றி நிறைய கற்றுக்கொள்ளப்பட்டுள்ளது, மேலும் அது இலையுதிர்காலத்தில் சிறிது அதிகரித்தால் அல்லது நிறைய இருந்தால், அதை நாங்கள் பரப்ப முடியும். நாங்கள் உட்பொதிகளை அணைக்கப் போகிறோம், ”என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

துணை ஜனாதிபதி மைக் பென்ஸ், முன்னேற்றத்தால் அவர் ஊக்குவிக்கப்படுகிறார், மேலும் நாடு முழுவதும் உள்ள முக்கியமான புள்ளிகள் கூட உறுதிப்படுத்தப்பட்டு வருகின்றன, சில பகுதிகளில் குறைந்து வருகின்றன. “நியூயார்க் நகரப் பகுதியில் கூட மருத்துவமனையில் சேர்க்கப்படுவது குறைந்து வருகிறது.” “அமெரிக்க மக்கள் இப்போது கிட்டத்தட்ட 45 நாட்களுக்கு முன்பு, பரவலைக் குறைப்பதற்கான வழிகாட்டுதல்களை ஏற்றுக்கொண்டார்கள் என்பதற்கு இது அமெரிக்க மக்களுக்கு சான்றாகும். இந்த தணிப்பு காலத்தின் முடிவை நாங்கள் அடைந்தபோது, ​​நாடு முழுவதும் உள்ள மாநிலங்கள் அதே குறைப்பு மற்றும் சமூக தூர முயற்சிகளை ஏற்றுக்கொண்டன, ”என்று அவர் கூறினார். “அமெரிக்க மக்கள் அவற்றை நடைமுறைக்கு கொண்டு வந்துள்ளனர். நாங்கள் உயிர்களைக் காப்பாற்றுகிறோம், பாதிக்கப்படக்கூடியவர்களைப் பாதுகாக்கிறோம், எங்கள் சுகாதார அமைப்பை ஒதுக்குகிறோம், எங்கள் நிலத்தை குணப்படுத்துவதற்கான பாதையில் செல்கிறோம், ”என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

ஏப்ரல் 16 அன்று தான் டிரம்ப் அமெரிக்காவை மீண்டும் திறக்கும் திட்டத்தை நிறுவினார். “நாங்கள் இன்று இங்கே அமர்ந்திருக்கிறோம். 35 மாநிலங்கள் ஏற்கனவே முறையான தொடக்கத் திட்டங்களைத் தொடங்கியுள்ளதாக எனக்குத் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது, அவற்றில் பல அரசாங்கத்தில் எங்கள் குழுவை நேரடியாகக் கலந்தாலோசிக்கின்றன, நாங்கள் அனைவருடனும் தொடர்ந்து பணியாற்றுவோம், ”என்றார் பென்ஸ்.

Related Articles

மறுமொழி இடவும்

உங்கள் மின்னஞ்சல் வெளியிடப்பட மாட்டாது தேவையான புலங்கள் * குறிக்கப்பட்டன

Back to top button
Close
Close