World

பிரிட்டிஷ் பிரதமர் போரிஸ் ஜான்சன் திங்கள்கிழமை பணிக்கு வருவார்

போரிஸ் ஜான்சன் திங்களன்று பணிக்குத் திரும்பி, கொரோனா வைரஸால் பாதிக்கப்பட்ட ஒரு மாதத்திற்குப் பிறகு, இங்கிலாந்தில் தொற்றுநோய்க்கு சிகிச்சையளிப்பார்.

ஏப்ரல் 5 ம் தேதி பிரதமர் மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கப்பட்டதிலிருந்து அரசாங்கம் ஒரு தலைவர் இல்லாமல் உள்ளது.

அவர் விடுவிக்கப்பட்டதிலிருந்து, அவர் மெதுவாக திரும்பி வந்துள்ளார், வெளியுறவு செயலாளர் டொமினிக் ராப் மற்றும் அவரது டவுனிங் ஸ்ட்ரீட் குழுவினருக்கு தினசரி வீடியோ அழைப்புகள் மற்றும் அவரது உயர் மருத்துவ ஆலோசகர்களான கிறிஸ் விட்டி மற்றும் பேட்ரிக் வலன்ஸ் ஆகியோருடன் பேசினார்.

“பிரதமர் அனைத்து சரியான காரியங்களையும் செய்து வருகிறார், மீண்டும் வேலைக்குச் செல்ல அவரது மருத்துவரின் ஆலோசனையைப் பின்பற்றுகிறார்” என்று டவுனிங் தெரு அதிகாரி ஒருவர் கூறினார். “அவர் செல்ல எதிர்பார்த்திருக்கிறார்.”

ஜான்சனின் வருகை அரசாங்கத்தின் மற்றொரு முக்கியமான நேரத்தில் வருகிறது, இது கோவிட் -19 நெருக்கடியின் தொடக்கத்திலிருந்து தற்காப்பில் உள்ளது. மருத்துவமனைகளிலிருந்து மட்டும் நாட்டில் இறந்தவர்களின் எண்ணிக்கை 20,000 ஐ தாண்டியது, இது உலகின் ஐந்தாவது மிக உயர்ந்தது, மற்றும் வணிக மந்தமானது.

பாங்க் ஆப் இங்கிலாந்து ஆளுநர் ஆண்ட்ரூ பெய்லி, சனிக்கிழமையன்று வெகுஜன புழக்கத்தில் உள்ள சன் செய்தித்தாளின் தலையங்கத்தில், மத்திய வங்கி பொருளாதாரத்தை எவ்வாறு ஆதரிக்கிறது என்பதை விளக்க முயன்றார்.

செயின்ட் தாமஸ் மருத்துவமனையில் ஜான்சனின் அனுபவம் – அவர் தீவிர சிகிச்சை பிரிவில் அனுமதிக்கப்பட்டார் மற்றும் அவரது உயிரைக் காப்பாற்றிய அணிக்கு பெருமை சேர்த்தார் என்பதற்கான சான்றுகள் உள்ளன – வைரஸைப் பற்றிய அவரது அணுகுமுறையில் அவரை குறைந்த ஆர்வத்துடன் ஆக்கியது.

மார்ச் நடுப்பகுதியில் சில ஐரோப்பிய நாடுகள் தடுப்பு நடைமுறைகளைத் தொடங்கியபோது, ​​ஜான்சன் அந்த நேரத்தில் அத்தகைய எதிர்வினை தேவையற்றது என்று கூறினார்.

சில வாரங்கள் முன்னோக்கி செல்லலாம், சமூக தூர நடவடிக்கைகளை உயர்த்துவது ஒரு நேரத்தில் வைரஸின் இரண்டாவது அலைக்கு ஆபத்தை விளைவிக்கும் என்பதில் அவர் குறிப்பாக எச்சரிக்கையாக இருப்பதாகவும், வழக்குகள் ஒவ்வொரு நாளும் உறுதிப்படுத்தப்பட்டு இறப்புகள் குறையத் தொடங்கியுள்ளன என்றும் அவர் கூறினார்.

உள்துறை செயலாளர் பிரிதி படேல் மேற்பார்வையிட்ட திட்டத்தின் படி, பிரிட்டனுக்கு வரும் பயணிகள் இரண்டு வாரங்கள் வரை தனிமைப்படுத்தப்படுவார்கள் என்று டெலிகிராப் செய்தித்தாள் தெரிவித்துள்ளது.

Related Articles

மறுமொழி இடவும்

உங்கள் மின்னஞ்சல் வெளியிடப்பட மாட்டாது தேவையான புலங்கள் * குறிக்கப்பட்டன

Back to top button
Close
Close