entertainment

பிரியாமணி 1992 ஆம் ஆண்டில் ராணா தகுபதியால் விரதபர்வத்தில் நக்சலைட்டாக நடிக்கிறார் – பிராந்திய படங்கள்

ஜீ 5 இன் அட்டீட்டில் கடைசியாக நடித்த நடிகை பிரியாமணி, ராணா தகுபதியின் தெலனாவின் வரவிருக்கும் அரசியல் த்ரில்லர் விரதபர்வம் 1992 இல் ஒரு நக்சலைட் வேடத்தில் நடிப்பதை உறுதிப்படுத்தினார், இதில் சாய் பல்லவியும் நடிக்கிறார்.

சினிமா எக்ஸ்பிரஸ் உடனான தனது கடைசி பேட்டியில், பிரியாமணி இந்த படத்தில் தனது பங்கு பற்றி திறந்து வைத்தார். “ஆம், நான் நக்சலைட் விளையாடுகிறேன். இது ஒரு வித்தியாசமான படமாக இருக்கும். இந்த நேரத்தில் நான் பகிர்ந்து கொள்ளக்கூடிய ஒரே விஷயம், இது ஒரு உண்மையான கதை ”என்று பிரியாமணி கூறினார், அவரும் வெங்கடேஷ் நாரப்பாவின் நட்சத்திரமான, தமிழ் படமான அசுரனின் தெலுங்கு ரீமேக்கின் ஒரு பகுதியாக இருப்பதை உறுதிப்படுத்தினார்.

கன்னடத்தின் அடுத்த திட்டமான டாக்டர் 56 படத்தின் படப்பிடிப்பை முடித்துவிட்டதாகவும் பிரியாமணி உறுதிப்படுத்தினார், இது தமிழிலும் வெளியிடப்பட உள்ளது. அவர் தனது பூனைக்குட்டியில் குடும்ப நாயகன் மற்றும் பாலிவுட் மைதானம் படத்தின் இரண்டாவது சீசனையும் வைத்திருக்கிறார்.

படங்களுக்கு மேலதிகமாக, வரவிருக்கும் இரண்டு ரியாலிட்டி ஷோக்களிலும் பிரியாமணி காணப்படுவார். விவரங்கள் இன்னும் அதிகாரப்பூர்வமாக அறிவிக்கப்படவில்லை.

வேணு உதுகலா இயக்கிய விரதபர்வம் நக்சல் இயக்கம் குறித்து வெளிச்சம் போடுகிறது, குறிப்பாக கடந்த தசாப்தத்தில் நிலவிய தார்மீக சங்கடங்கள்.

இதையும் படியுங்கள்: ஆலியா பட் தனது தந்தை மகேஷ் பட் மற்றும் தாய் சோனியை சந்திக்கிறார்; இயக்குனர் கூறுகிறார்: “அவள் பெற்றோரை ஆபத்துக்குள்ளாக்காதபடி தூரத்தில் அமர்ந்தாள்”

இப்படத்தில் நந்திதா தாஸ் ஒரு முக்கியமான கதாபாத்திரத்தில் நடிக்கிறார். படம் ஒரு தசாப்தத்திற்குப் பிறகு தெலுங்கு சினிமாவுக்கு திரும்பியதைக் குறிக்கிறது.

செட்டுகளுக்குள் நுழைந்தபோது, ​​பதட்டமாக இருப்பதாகவும், நீண்ட இடைவெளிக்குப் பிறகு ஒரு மொழியில் படப்பிடிப்பதில் மகிழ்ச்சி அடைவதாகவும் நந்திதா கூறியிருந்தார்.

“நான் ஸ்கிரிப்ட், இயக்குனரின் பார்வை மற்றும் பாத்திரத்திற்காக படம் தயாரிக்கிறேன். நான் யாரை மாற்றுவது, அது எப்படி முக்கியம் என்று எனக்குத் தெரியவில்லை. ஹைதராபாத்தில், அவர் படத்தின் படப்பிடிப்பைத் தொடங்கினார். தெலுங்கில் பேசுவதில் பதட்டமாக இருக்கிறது” என்று நந்திதா தொடர்பு.

“நான் ஒரு திரைப்படத்தின் படப்பிடிப்பு நடத்தி வருகிறேன், இது ஒரு தசாப்தத்திற்கும் மேலாக நான் பேசும் மொழியிலும் உள்ளது! ஆனால் நான் செட்டில் இருந்தபோது, ​​முழு வளிமண்டலமும் இயக்குனராக இருக்க வேண்டிய பொறுப்பு இல்லாமல் வலுவான கதைகளின் ஒரு பகுதியாக இருப்பதன் மகிழ்ச்சியை மீண்டும் கொண்டு வந்தது. ”என்றாள்.

பின்பற்றுங்கள் tshtshowbiz மேலும்

Related Articles

மறுமொழி இடவும்

உங்கள் மின்னஞ்சல் வெளியிடப்பட மாட்டாது தேவையான புலங்கள் * குறிக்கப்பட்டன

Back to top button
Close
Close